Thông báo mời thầu

GT05: Xây lắp

Tìm thấy: 11:32 06/08/2025
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở làm việc Agribank chi nhánh Hà Thành
Tên gói thầu
GT05: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT sửa chữa trụ sở làm việc Agribank Chi nhánh Hà Thành ( Giai đoạn triển khai)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sửa chữa tài sản của Agribank năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Cửa Nam, Thành phố Hà Nội
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:10 12/08/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
181-QĐ-NHNoHT-TH
Ngày phê duyệt
30/07/2025 15:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Agribank Chi nhánh Hà Thành

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:21 06/08/2025
đến
10:10 12/08/2025
Chi phí nộp E-HSDT
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:10 12/08/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/08/2025 (10/11/2025)

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
196/QĐ-NHNo-HT-TH
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 19/08/2025
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
15:18 25/08/2025

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn chống thấm mặt trái và mặt sau tòa nhà _Hệ thống điều hòa:
572,576
m2
2
Tháo dỡ điều hòa cục bộ, bằng thủ công
48,000
cái
3
Lắp đặt máy điều hòa không khí 2 cục âm trần (ống và dây điện theo thiết kế)
47,000
máy
4
Lắp đặt máy điều hòa không khí 2 cục treo tường (ống và dây điện theo thiết kế)
1,000
máy
5
Chỉnh sửa máy cũ
29,000
máy
6
Vệ sinh, bảo dưỡng máy điều hòa ATM _Hệ thống điện:
1,000
máy
7
Kéo rải các loại dây dẫn, lắp đặt dây dẫn 2x1.5mm2
2.932,000
m
8
Kéo rải các loại dây dẫn, lắp đặt dây dẫn 2x2.5mm2
2.184,000
m
9
Kéo rải các loại dây dẫn, lắp đặt dây dẫn 2x4mm2
318,000
m
10
Kéo rải các loại dây dẫn, lắp đặt dây sup hệ thống loa đài
312,000
m
11
Lắp đặt ống gen cứng D20
1.218,000
m
12
Lắp đặt ống gen mềm Sp
966,000
m
13
Lắp đặt các thiết bị đóng ngắt, lắp công tắc cho toàn bộ tòa nhà
6,000
cái
14
Lắp đặt ổ cắm
182,000
cái
15
Lắp đặt đèn dèn quay 2 cổ nhiều màu
1,000
bộ
16
Lắp đặt đèn xoay tròn nhiều màu
1,000
bộ
17
Lắp đặt Đèn Downlight âm trần 12W
534,000
bộ
18
Lắp đặt Đèn Downlight âm trần 18W
10,000
bộ
19
Lắp đặt Đèn panel mỏng 600x600 _Hệ thống nước:
216,000
bộ
20
Lắp đặt Xiphong lavabo
18,000
cái
21
Dây cấp vòi lavabo
36,000
bộ
22
Lắp đặt ga thoát sàn
21,000
cái
23
Lắp đặt ống nhựa PPR Ống cấp nhiệt D25 lạnh
1,200
100m
24
Lắp đặt ống nhựa PPR Ống cấp nhiệt D25 nóng
0,400
100m
25
Lắp đặt ống Ống Thoát PVC D90
0,640
100m
26
Ống thoát PVC D60
0,820
100m
27
Vòi lavabo
4,000
bộ
28
Vòi xịt xí
24,000
bộ
29
Lô giấy
12,000
bộ
30
_THÁO DỠ:
31
Tháo dỡ trần
1.830,380
m2
32
Tháo dỡ cửa, bằng thủ công
290,485
m2
33
Tháo dỡ vách ngăn khung nhôm, gỗ kính, thạch cao
683,821
m2
34
Phá dỡ tường xây gạch bằng thủ công
19,201
m3
35
Tháo dỡ hệ đá ốp mặt tiền
89,129
m2
36
Tháo dỡ hệ thống điện
1.830,380
m2
37
Phá dỡ nền gạch các loại bằng thủ công
154,774
m2
38
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh
25,000
bộ
39
Đục tẩy bề mặt sàn
154,774
m2
40
Bốc xếp phế thải các loại
138,630
m3
41
Vận chuyển phế thải đi đổ
4,159
100m3
42
_CẢI TẠO:
43
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
1.826,628
m2
44
CCLĐ Cửa thăm trần
65,000
cái
45
Thi công vách bằng tấm thạch cao
609,389
m2
46
Trần gương ốp phòng Khánh tiết
39,221
m2
47
Trần nan ốp hành lang trồng cây
21,480
m2
48
Làm vách ngăn bằng gỗ kính
534,417
m2
49
Phào chỉ, trần vách PU
1.239,757
m
50
CCLĐ khung sắt sân khấu
25,654
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "GT05: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "GT05: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây