Thông báo mời thầu

GT18 - Thiết bị văn phòng

Tìm thấy: 16:07 07/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự án thành phần “Tăng cường cơ sở vật chất và hạ tầng kỹ thuật cho Phân viện Điều tra, Quy hoạch rừng Nam Bộ” thuộc dự án “Nâng cấp, cải tạo cơ sở hạ tầng các Viện lĩnh vực Lâm nghiệp”
Tên gói thầu
GT18 - Thiết bị văn phòng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Lần 4) dự án thành phần "Tăng cường cơ sở vật chất và hạ tầng kỹ thuật cho Phân viện Điều tra Quy hoạch rừng Nam Bộ" thuộc dự án "Nâng cấp, cải tạo cơ sở hạ tầng các Viện lĩnh vực lâm nghiệp"
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 16/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500191795_2505071550
Ngày phê duyệt
07/05/2025 16:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phân Viện điều tra Quy hoạch rừng Nam Bộ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:04 07/05/2025
đến
10:00 16/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 16/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/05/2025 (13/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần kỹ thuật xây dựng ACI E&C Tư vấn lập thiết kế Số 8 ngách 125/5 đường Trung Kính, phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
2 Công ty TNHH Thẩm định giá Tín Việt Tư vấn thẩm định giá 130 Duy Tân, Phường 15, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH TM Đầu tư và Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 17/12F4 Mễ Cốc, Phường 15, Q.8, Tp. HCM
4 Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Trung Long Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 3, Tòa nhà Thăng Long ViNa - Số 371 Nguyễn Kiệm, Phường 3, Quận Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH TM Đầu tư và Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 17/12F4 Mễ Cốc, Phường 15, Q.8, Tp. HCM
6 Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Trung Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 3, Tòa nhà Thăng Long ViNa - Số 371 Nguyễn Kiệm, Phường 3, Quận Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy tính để bàn cho nhân viên (Tiếp tân, Quản lý CSDL tại Thư viên; Kế toán, Thủ quỹ)
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
2
Màn hình LED khổ lớn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
3
Màn hình LED khổ nhỏ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
4
Hệ thống thiết bị âm thanh hội trường
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
5
Thiết bị âm thanh phòng họp nhỏ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
6
Máy in
4
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
7
Máy photocopy
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
8
Ghế trưởng phòng; giám đốc các trung tâm
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
9
Bàn làm việc trưởng phòng, giám đốc trung tâm chữ L
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
10
Ghế Phân viện trưởng, Phó Phân viện trưởng
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
11
Bàn làm việc Phân viện trưởng, Phó Phân viện trưởng
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
12
Ghế nhân viên
36
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
13
Bàn làm việc nhân viên
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
14
Bàn làm việc 1 khối 8 người (phòng tài chính)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
15
Bàn làm việc 1 khối 6 người (phòng khoa học kỹ thuật)
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
16
Bàn làm việc 1 khối 4 người (phòng khoa học kỹ thuật)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
17
Tủ di động bàn làm việc
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
18
Ghế phòng họp nhỏ
25
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
19
Bàn họp phòng họp nhỏ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
20
Ghế hội trường cho học viên
150
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
21
Bàn hội trường cho học viên
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
22
Bàn họp nhỏ phòng kế hoạch tài chính và 02 trung tâm
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
23
Bàn trải bàn đồ, ảnh viễn thám (Phòng Viễn thám - Bản đồ)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
24
Tủ hồ sơ, tài liệu (Phòng tổng hợp 1)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
25
Tủ hồ sơ, tài liệu cao (Phòng tổng hợp 2 )
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
26
Tủ hồ sơ tài liệu cao (Phòng phân viện trưởng)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
27
Tủ hồ sơ, tủ tài liệu thấp (phòng phân viện trưởng)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
28
Tủ trà - tủ hồ sơ thấp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
29
Tủ hồ sơ, tài liệu (Phòng Phó Phân viện trưởng) - Tủ hồ sơ tài liệu cao (Phòng phân viện trưởng)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
30
Tủ hồ sơ, tài liệu (Phòng Phó Phân viện trưởng) - Tủ trà - tủ hồ sơ thấp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
31
Tủ hồ sơ, tài liệu (Phòng họp nhỏ) - Tủ hồ sơ, tài liệu (Phòng họp nhỏ)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
32
Tủ hồ sơ, tài liệu (Phòng họp nhỏ) - Tủ trà - tủ hồ sơ thấp (Phòng họp nhỏ)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
33
Tủ hồ sơ, tài liệu (Phòng Kế hoạch - Tài chính) - Tủ hồ sơ, tài liệu (Phòng Kế hoạch - Tài chính)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
34
Tủ hồ sơ, tài liệu (Phòng Kế hoạch - Tài chính) - Tủ trà - tủ hồ sơ thấp
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
35
Tủ hồ sơ, tài liệu cao (Phòng Khoa học Kỹ thuật ) - Tủ hồ sơ, tài liệu cao (Phòng Khoa học Kỹ thuật )
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
36
Tủ hồ sơ, tài liệu cao (Phòng Khoa học Kỹ thuật ) - Tủ hồ sơ, tài liệu thấp (phòng khoa học kỹ thuật)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
37
Tủ hồ sơ, tài liệu cao (Phòng Khoa học Kỹ thuật ) - Tủ hồ sơ, tài liệu thấp (phòng khoa học kỹ thuật)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
38
Tủ hồ sơ phòng viễn thám bản đồ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
39
Tủ hồ sơ, tài liệu cao Trung tâm sinh thái và tài nguyên lâm nghiệp - Tủ hồ sơ, tài liệu cao Trung tâm sinh thái và tài nguyên lâm nghiệp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
40
Tủ hồ sơ, tài liệu cao Trung tâm sinh thái và tài nguyên lâm nghiệp - Tủ hồ sơ, tài liệu thấp Trung tâm sinh thái và tài nguyên lâm nghiệp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
41
Tủ hồ sơ, tài liệu cao Trung tâm sinh thái và tài nguyên lâm nghiệp - Tủ hồ sơ, tài liệu thấp Trung tâm sinh thái và tài nguyên lâm nghiệp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
42
Tủ hồ sơ, tài liệu cao (Trung tâm phát triển rừng bền vững) - Tủ hồ sơ, tài liệu cao (Trung tâm phát triển rừng bền vững)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
43
Tủ hồ sơ, tài liệu cao (Trung tâm phát triển rừng bền vững) - Tủ hồ sơ, tài liệu thấp (Trung tâm phát triển rừng bền vững)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
44
Tủ lưu trữ hồ sơ, tài liệu Phòng Thư viện -Tủ lưu trữ hồ sơ, tài liệu Phòng Thư viện
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
45
Tủ lưu trữ hồ sơ, tài liệu Phòng Thư viện -Tủ lưu trữ hồ sơ, tài liệu Phòng Thư viện
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
46
Tủ lưu trữ hồ sơ, tài liệu Phòng Thư viện -Tủ lưu trữ hồ sơ, tài liệu Phòng Thư viện
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
47
Kệ trưng bày tiêu bản thực vật (phòng thư viện)
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
48
Bục giảng/thuyết trình
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270
49
Bộ bàn, ghế tiếp khách (Phòng tiếp khách, phòng tổng hợp, phòng khoa học kỹ thuật, trung tâm Phát triển rừng bền vững, trung tâm sinh thái và TNLN, phòng phân viện trưởng, phân viện phó)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 197 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
250
270

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "GT18 - Thiết bị văn phòng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "GT18 - Thiết bị văn phòng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây