Thông báo mời thầu

GT22-Thi công xây lắp phần bổ sung

Tìm thấy: 10:35 15/07/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư, nâng cấp cơ sở hạ tầng, trang thiết bị phục vụ phát triển giống một số cây trồng vùng khô hạn Nam Trung Bộ
Tên gói thầu
GT22-Thi công xây lắp phần bổ sung
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 2), kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 4)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ninh Sơn, Tỉnh Ninh Thuận
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 22/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 112/QĐ-VNCB
Ngày phê duyệt
14/07/2025 10:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Nghiên cứu Bông và Phát triển Nông nghiệp Nha Hố
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:33 15/07/2025
đến
15:00 22/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 22/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
16.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/07/2025 (30/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
MCB 2P-16A-10kA
1
cái
2
MCB 1P-10A-6KA
2
cái
3
Công tắc đơn 250V-10A
1
cái
4
Đèn tuýp Led 1x18w, (bao gồm cả đèn, chóa và ty bắt lên xà gồ)
6
bộ
5
Dây CU/PVC/PVC (2x2.5)mm2
30
m
6
Dây CU/PVC (1x1.5)mm2
60
m
7
Ống nhựa đi dây PVC D20mm
30
m
8
Cải tạo tƣờng rào
9
Phá dỡ tường rào cũ
10
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
7,55
m3
11
Xúc phế thải lên phƣơng tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0,0755
100m3
12
Vận chuyển phế thải đổ đến nơi qui định đổ thải do nhà thầu đề xuất
7,55
m3
13
Tường rào xây mới
14
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0,3555
100m3
15
Vận chuyển đất cấp II đến nơi qui định đổ thải do nhà thầu đề xuất
0,0848
100m3
16
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc 3m, đất cấp II
11,7
100m
17
Đệm cát đầu cọc bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0,0156
100m3
18
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
2,68
m3
19
Đổ bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 200
4,806
m3
20
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0,1184
100m2
21
Ván khuôn xà dầm, giằng
0,224
100m2
22
Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0,0924
100m2
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đƣờng kính cốt thép <= 10mm
0,1282
tấn
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đƣờng kính cốt thép <= 18mm
0,1984
tấn
25
Xây gạch không nung 6x9x19, xây móng, chiều dày <= 30cm, vữa XM mác 75
0,84
m3
26
Đổ bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
0,946
m3
27
Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0,1892
100m2
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đƣờng kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0,0404
tấn
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đƣờng kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0,1451
tấn
30
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200
0,686
m3
31
Ván khuôn xà dầm, giằng
0,1204
100m2
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đƣờng kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0,089
tấn
33
Xây gạch không nung 6x9x19, xây tƣờng thẳng, chiều dày <= 10cm, chiều cao = 0,95
0,596
100m3
34
Rải vải xác rắn thuật làm nền đƣờng
3,9736
100m2
35
Cày xới mặt đƣờng bê tông cũ
18,78
100m2
36
Tƣới lớp dính bám mặt đƣờng bằng nhựa pha dầu, lƣợng nhựa 1,0 kg/m2
18,78
100m2
37
Đổ bê tông mặt đƣờng, chiều dày mặt đƣờng <=25 cm, đá 2x4, mác 250
277,503
m3
38
Đổ bê tông nền, đá 2x4, mác 200
10,65
m3
39
Ván khuôn nền, sân bãi, mặt đƣờng bê tông, mái taluy
0,7089
100m2
40
Thi công lớp móng cát vàng gia cố xi măng, trạm trộn 20-25m3/h, tỷ lệ xi măng 6%
0,0426
100m3
41
Lát gạch sân, nền đƣờng, vỉa hè bằng gạch BLOCK P2. Sử dụng lại
106,5
m2
42
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100
1,08
m3
43
Xây gạch không nung 6x9x19, xây móng, chiều dày <= 30cm, vữa XM mác 75
2,16
m3
44
Trát tƣờng xây gạch không nung bằng vữa thông thƣờng, trát tƣờng ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
11,52
m2
45
Cắt khe co giãn đƣờng bê tông
76,225
10m
46
Thi công khe co giãn sân, bãi, mặt đƣờng bê tông
762,25
m
47
Ống nhựa thoát nƣớc UPVC D90
0,52
100m
48
Cút 90 độ nhựa UPVC D90
1
cái
49
Cút 135 độ nhựa UPVC D90
1
cái
50
Xây gạch không nung 6x9x19, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nƣớc, vữa XM mác 75
1,5696
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "GT22-Thi công xây lắp phần bổ sung". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "GT22-Thi công xây lắp phần bổ sung" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây