Thông báo mời thầu

Hóa chất xét nghiệm

    Đang xem      
Tìm thấy: 08:53 20/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm hóa chất xét nghiệm
Tên gói thầu
Hóa chất xét nghiệm
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm hóa chất xét nghiệm
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám bệnh chữa bệnh của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Trung An, Tỉnh Đồng Tháp
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
20/08/2026 08:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BỆNH VIỆN ĐA KHOA TIỀN GIANG

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 26/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 27/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600343948
Dầu soi kính hiển vi
4.950.000
4.950
2
PP2600343949
Thuốc nhuộm Nigrosin
248.000
248
3
PP2600343950
Đĩa giấy Bacitracin
82.000
82
4
PP2600343951
Đĩa giấy Optochin
82.000
82
5
PP2600343952
Bộ nhuộm Ziehl Neelsen
6.320.000
6.320
6
PP2600343953
Môi trường Blood Agar
4.926.000
4.926
7
PP2600343954
Môi trường vi sinh -Mac Conkey Agar
5.541.000
5.541
8
PP2600343955
Môi trường CHROMagar Orientation
18.543.000
18.543

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600343948
Dầu soi kính hiển vi
Bệnh viện Đa khoa Tiền Giang
01 ngày
03 ngày
2
PP2600343949
Thuốc nhuộm Nigrosin
Sau khi có kết quả chào giá, trong vòng 3 ngày, nhà thầu xếp hạng số 1 và được đề nghị trúng thầu, nhà thầu phải cung cấp thêm các thông tin về sản phẩm: + Giấy Chứng nhận đăng ký lưu hành hoặc số công bố tiêu chuẩn; Giấy phép nhập khẩu; tờ khai hải quan; CO, CQ. + Catalog, tài liệu kỹ thuật,... (và các giấy tờ khác kèm theo nếu có). + Điền đầy đủ thông tin vào file excel. - Thông tin gửi về địa chỉ email: [email protected]
01 ngày
03 ngày
3
PP2600343950
Đĩa giấy Bacitracin
Bệnh viện Đa khoa Tiền Giang
01 ngày
03 ngày
4
PP2600343951
Đĩa giấy Optochin
Bệnh viện Đa khoa Tiền Giang
01 ngày
03 ngày
5
PP2600343952
Bộ nhuộm Ziehl Neelsen
Bệnh viện Đa khoa Tiền Giang
01 ngày
03 ngày
6
PP2600343953
Môi trường Blood Agar
Bệnh viện Đa khoa Tiền Giang
01 ngày
03 ngày
7
PP2600343954
Môi trường vi sinh -Mac Conkey Agar
Bệnh viện Đa khoa Tiền Giang
01 ngày
03 ngày
8
PP2600343955
Môi trường CHROMagar Orientation
Bệnh viện Đa khoa Tiền Giang
01 ngày
03 ngày
9
Dầu soi kính hiển vi
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở về sau
5
chai
"Dầu soi kính hiển vi. Dạng lỏng hoặc lỏng nhớt Đóng gói: 100mL/chai Mật độ: 1.02 g/cm3 (20 °C). Độ nhớt: (20°C): 100 – 120 mPa.s Độ truyền (380nm; 1cm): ≥ 65 % Độ truyền (400nm; 1cm): ≥ 78 % Đạt tiêu chuẩn ISO 13485. Xuất xứ G7"
10
Thuốc nhuộm Nigrosin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở về sau
1
lọ
Thực hiện xét nghiệm soi tươi có nền để tìm Cryptococcus trong dịch não tủy.Tiêu chuẩn ISO 13485
11
Đĩa giấy Bacitracin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở về sau
1
lọ
Chứa trong lọ nắp nhôm có gắn nút cao su đậy chặt, có chất chống ẩm. Thực hiện thử nghiệm phát hiện nhạy cảm Bacitracin.Tiêu chuẩn ISO 13485.
12
Đĩa giấy Optochin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở về sau
1
lọ
Chứa trong lọ nắp nhôm có gắn nút cao su đậy chặt, có chất chống ẩm Thực hiện thử nghiệm phát hiện nhạy cảm Optochin. Tiêu chuẩn ISO 13485"
13
Bộ nhuộm Ziehl Neelsen
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở về sau
20
Bộ
Bộ nhuộm Ziehl Neelsen dùng để thực hiện xét nghiệm nhuộm soi. Bao gồm 03 dung dịch thuốc nhuộm thành phần là Carbol Fuchsin chai 100ml, Alcohol acid (Hydrochloric acid in ethanol) chai 100ml và Methylene Blue chai 100ml. Kiểm tra chất lượng trên từng lô hàng với tối thiểu các chủng chuẩn Mycobacteria tuberculosis, Escherichia coli ATCC® 25922 - Bảo quản: Nhiệt độ phòng thí nghiệm - Tiêu chuẩn ISO 13485"
14
Môi trường Blood Agar
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở về sau
3
chai
Môi trường thạch máu (Blood Agar Base) là một môi trường đa dụng có thể được làm giàu bằng máu hoặc huyết thanh để hỗ trợ sự phát triển của nhiều loại vi sinh vật khó tính có ý nghĩa lâm sàng. Khi bổ sung máu, môi trường này được thiết kế đặc biệt để xác định các phản ứng tan máu điển hình, đây là những tiêu chí phân biệt quan trọng cho liên cầu, tụ cầu và các vi sinh vật khác. - Thành phần (g/l): Tryptose 10,0 Meat Extract: 10,0 Sodium Chloride 5,0 Agar 15,0 Final pH 7.3 ± 0.2 at 25°C - Bảo quản: 10-25°C - Đóng gói: Lọ/500g - Đạt tiêu chuẩn ISO 13485 - Đạt tiêu chuẩn CE (Châu Âu). Xuất xứ G7"
15
Môi trường vi sinh -Mac Conkey Agar
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở về sau
3
Chai
Chẩn đoán in vitro (IVD). Môi trường chọn lọc và phân biệt dùng để phân lập và phân biệt các vi khuẩn thuộc họ Enterobacteriaceae và các trực khuẩn Gram âm khác từ mẫu bệnh phẩm lâm sàng và mẫu không phải lâm sàng. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485. Xuất xứ G7
16
Môi trường CHROMagar Orientation
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở về sau
1
chai
Môi trường nuôi cấy chuẩn bị sẳn, dạng bột khô, giúp phân biệt, xác định được đặc điểm vi khuẩn gram âm, gram dương và nấm bao gồm: E.coli, KESC( Klebsiella, Enterobacter, Citrobacter, Serratia) Proteus, Morganella, Providencia, Pseudomonas, Acinetobacter, Stenotrophomonas; Enterococus, S. aureus, S. epidermidis, S, agalatiae, S.saprophyticus, Streptococcus agalactiae; Candida albicans. Thành phần pha 1 lít môi trường nuôi cấy có: Agar 15.0 g, Peptone and yeast extract 17.0 g, Chromogenic mix 1.0 g. pH 7.0 +/- 0.2 – Độ nhạy: 100% (thử nghiệm mẫu nước tiểu) Độ đặc hiệu ≥ 98% ( E.coli 99.3%) - Tổng g/L: 33.0 g. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485: 2016. Xuất xứ G7

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Hóa chất xét nghiệm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Hóa chất xét nghiệm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây