Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Test chemicals

    Watching      
Find: 08:53 20/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Procurement of testing chemicals
Bidding package name
Test chemicals
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Procurement of testing chemicals
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Revenue from medical examination and treatment services of the unit
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Trung An, Province Đồng Tháp
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval date
20/08/2026 08:52
Approval Authority
BỆNH VIỆN ĐA KHOA TIỀN GIANG

Price Quotation

Price quotation start time
09:00 26/08/2026
Price quotation end time
09:00 27/08/2026
Validity of bid documents
60 days

Part/lot information

Number Lot code Name of each part/lot Price per lot (VND) Price step (VND)
1
PP2600343948
Dầu soi kính hiển vi
4.950.000
4.950
2
PP2600343949
Thuốc nhuộm Nigrosin
248.000
248
3
PP2600343950
Đĩa giấy Bacitracin
82.000
82
4
PP2600343951
Đĩa giấy Optochin
82.000
82
5
PP2600343952
Bộ nhuộm Ziehl Neelsen
6.320.000
6.320
6
PP2600343953
Môi trường Blood Agar
4.926.000
4.926
7
PP2600343954
Môi trường vi sinh -Mac Conkey Agar
5.541.000
5.541
8
PP2600343955
Môi trường CHROMagar Orientation
18.543.000
18.543

List of goods:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
PP2600343948
Dầu soi kính hiển vi
Bệnh viện Đa khoa Tiền Giang
01 ngày
03 ngày
2
PP2600343949
Thuốc nhuộm Nigrosin
Sau khi có kết quả chào giá, trong vòng 3 ngày, nhà thầu xếp hạng số 1 và được đề nghị trúng thầu, nhà thầu phải cung cấp thêm các thông tin về sản phẩm: + Giấy Chứng nhận đăng ký lưu hành hoặc số công bố tiêu chuẩn; Giấy phép nhập khẩu; tờ khai hải quan; CO, CQ. + Catalog, tài liệu kỹ thuật,... (và các giấy tờ khác kèm theo nếu có). + Điền đầy đủ thông tin vào file excel. - Thông tin gửi về địa chỉ email: [email protected]
01 ngày
03 ngày
3
PP2600343950
Đĩa giấy Bacitracin
Bệnh viện Đa khoa Tiền Giang
01 ngày
03 ngày
4
PP2600343951
Đĩa giấy Optochin
Bệnh viện Đa khoa Tiền Giang
01 ngày
03 ngày
5
PP2600343952
Bộ nhuộm Ziehl Neelsen
Bệnh viện Đa khoa Tiền Giang
01 ngày
03 ngày
6
PP2600343953
Môi trường Blood Agar
Bệnh viện Đa khoa Tiền Giang
01 ngày
03 ngày
7
PP2600343954
Môi trường vi sinh -Mac Conkey Agar
Bệnh viện Đa khoa Tiền Giang
01 ngày
03 ngày
8
PP2600343955
Môi trường CHROMagar Orientation
Bệnh viện Đa khoa Tiền Giang
01 ngày
03 ngày
9
Dầu soi kính hiển vi
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở về sau
5
chai
"Dầu soi kính hiển vi. Dạng lỏng hoặc lỏng nhớt Đóng gói: 100mL/chai Mật độ: 1.02 g/cm3 (20 °C). Độ nhớt: (20°C): 100 – 120 mPa.s Độ truyền (380nm; 1cm): ≥ 65 % Độ truyền (400nm; 1cm): ≥ 78 % Đạt tiêu chuẩn ISO 13485. Xuất xứ G7"
10
Thuốc nhuộm Nigrosin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở về sau
1
lọ
Thực hiện xét nghiệm soi tươi có nền để tìm Cryptococcus trong dịch não tủy.Tiêu chuẩn ISO 13485
11
Đĩa giấy Bacitracin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở về sau
1
lọ
Chứa trong lọ nắp nhôm có gắn nút cao su đậy chặt, có chất chống ẩm. Thực hiện thử nghiệm phát hiện nhạy cảm Bacitracin.Tiêu chuẩn ISO 13485.
12
Đĩa giấy Optochin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở về sau
1
lọ
Chứa trong lọ nắp nhôm có gắn nút cao su đậy chặt, có chất chống ẩm Thực hiện thử nghiệm phát hiện nhạy cảm Optochin. Tiêu chuẩn ISO 13485"
13
Bộ nhuộm Ziehl Neelsen
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở về sau
20
Bộ
Bộ nhuộm Ziehl Neelsen dùng để thực hiện xét nghiệm nhuộm soi. Bao gồm 03 dung dịch thuốc nhuộm thành phần là Carbol Fuchsin chai 100ml, Alcohol acid (Hydrochloric acid in ethanol) chai 100ml và Methylene Blue chai 100ml. Kiểm tra chất lượng trên từng lô hàng với tối thiểu các chủng chuẩn Mycobacteria tuberculosis, Escherichia coli ATCC® 25922 - Bảo quản: Nhiệt độ phòng thí nghiệm - Tiêu chuẩn ISO 13485"
14
Môi trường Blood Agar
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở về sau
3
chai
Môi trường thạch máu (Blood Agar Base) là một môi trường đa dụng có thể được làm giàu bằng máu hoặc huyết thanh để hỗ trợ sự phát triển của nhiều loại vi sinh vật khó tính có ý nghĩa lâm sàng. Khi bổ sung máu, môi trường này được thiết kế đặc biệt để xác định các phản ứng tan máu điển hình, đây là những tiêu chí phân biệt quan trọng cho liên cầu, tụ cầu và các vi sinh vật khác. - Thành phần (g/l): Tryptose 10,0 Meat Extract: 10,0 Sodium Chloride 5,0 Agar 15,0 Final pH 7.3 ± 0.2 at 25°C - Bảo quản: 10-25°C - Đóng gói: Lọ/500g - Đạt tiêu chuẩn ISO 13485 - Đạt tiêu chuẩn CE (Châu Âu). Xuất xứ G7"
15
Môi trường vi sinh -Mac Conkey Agar
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở về sau
3
Chai
Chẩn đoán in vitro (IVD). Môi trường chọn lọc và phân biệt dùng để phân lập và phân biệt các vi khuẩn thuộc họ Enterobacteriaceae và các trực khuẩn Gram âm khác từ mẫu bệnh phẩm lâm sàng và mẫu không phải lâm sàng. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485. Xuất xứ G7
16
Môi trường CHROMagar Orientation
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở về sau
1
chai
Môi trường nuôi cấy chuẩn bị sẳn, dạng bột khô, giúp phân biệt, xác định được đặc điểm vi khuẩn gram âm, gram dương và nấm bao gồm: E.coli, KESC( Klebsiella, Enterobacter, Citrobacter, Serratia) Proteus, Morganella, Providencia, Pseudomonas, Acinetobacter, Stenotrophomonas; Enterococus, S. aureus, S. epidermidis, S, agalatiae, S.saprophyticus, Streptococcus agalactiae; Candida albicans. Thành phần pha 1 lít môi trường nuôi cấy có: Agar 15.0 g, Peptone and yeast extract 17.0 g, Chromogenic mix 1.0 g. pH 7.0 +/- 0.2 – Độ nhạy: 100% (thử nghiệm mẫu nước tiểu) Độ đặc hiệu ≥ 98% ( E.coli 99.3%) - Tổng g/L: 33.0 g. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485: 2016. Xuất xứ G7

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Test chemicals". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Test chemicals" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 6

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second