Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Chú ý: Đây sẽ là bản thay đổi cuối cùng 08:41 Ngày 02/08/2021
Gia hạn:
Thời điểm đóng thầu gia hạn từ 16:15 ngày 03/08/2021 đến 15:00 ngày 05/08/2021
Thời điểm mở thầu gia hạn từ 16:15 ngày 03/08/2021 đến 15:00 ngày 05/08/2021
Lý do lùi thời hạn:
Do chưa có đủ số lượng nhà thầu đăng ký gói thầu
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | Trường Trung cấp Kỹ thuật Mật mã |
| E-CDNT 1.2 |
Học phẩm Mua sắm Trang thiết bị phòng Tin học và Học phẩm năm 2021 30 Ngày |
| E-CDNT 3 | Ngân sách Quốc phòng năm 2021 |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 10.1(g) | - Bảo đảm dự thầu; - Tài liệu chứng minh nguồn lực tài chính cho gói thầu; - Các hợp đồng tương tự và tài liệu đính kèm hợp đồng bao gồm biên bản nghiệm thu hoặc thanh lý hợp đồng. |
| E-CDNT 10.2(c) | - Cam kết hàng hóa, cung cấp cho gói thầu mới 100%, sản xuất năm 2020 trở lại đây - Các tài liệu khác chứng minh tính đáp ứng của hàng hóa theo yêu cầu của E-HSMT |
| E-CDNT 12.2 | Trong bảng giá, nhà thầu phải chào giá theo các yêu cầu sau: - Giá chào thầu là giá cố định và không thay đổi trong suốt thời gian đấu thầu kể cả trường hợp bên mời thầu thêm hoặc bỏ một số hạng mục mua sắm. - Giá chào thầu là giá giao hàng tại kho của Bên mời thầu, đã bao gồm tất cả các chi phí liên quan đến thuế, hải quan, thuế nhập khẩu, thuế giá trị gia tăng, các loại thuế khác, các chi phí khác theo quy định ở Việt Nam. - Giá chào thầu phải bao gồm cả các chi phí về bản quyền, bằng phát minh sáng chế, thiết kế hoặc các quyền sở hữu trí tuệ đối với mọi sản phẩm và dịch vụ của gói thầu. - Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV. |
| E-CDNT 14.3 | Không áp dụng |
| E-CDNT 15.2 | Không yêu cầu |
| E-CDNT 16.1 | 30 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 5.000.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 60 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 25.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 26.4 | Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng. |
| E-CDNT 27.1 | Phương pháp đánh giá E-HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 27.2.1đ | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 29.4 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất. |
| E-CDNT 31.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 32 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
Chủ đầu tư (bên mời thầu): Trường Trung cấp Kỹ thuật Mật mã
Đại diện là ông: Phạm Văn Quỳ; cấp bậc: Đại tá; Chức vụ: Hiệu trưởng
Địa chỉ: Xã Thanh Sơn, Huyện Kim Bảng, Tỉnh Hà Nam
Fax: 0226.3820594
Số điện thoại: 0226.3820594 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Địa chỉ: Trường Trung cấp Kỹ thuật Mật mã, xã Thanh Sơn, huyện Kim Bảng, tỉnh Hà Nam Fax: 0226.3820594 Số điện thoại: 0226.3820594 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Địa chỉ: Trường Trung cấp Kỹ thuật Mật mã, xã Thanh Sơn, huyện Kim Bảng, tỉnh Hà Nam Số điện thoại: 0984.591.424 |
| E-CDNT 33 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Hội đồng tư vấn tỉnh Hà Nam, trong đó Hiệu trưởng Hội đồng tư vấn là đại diện có thẩm quyền của Sở Kế hoạch và Đầu tư theo quy định tại Điều 119 Nghị định 63/2014/NĐ-CP |
| E-CDNT 34 |
5 20 |
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | Túi đựng lưu bài thi | VN | 300 | Chiếc | mô tả 1 | |
| 2 | Túi đựng đề thi | VN | 300 | Chiếc | mô tả 2 | |
| 3 | Bút chì Thiên Long hộp 10 cây | VN | 30 | Hộp | mô tả 3 | |
| 4 | Bút chì màu Thiên Long hộp 10 cây | VN | 100 | Hộp | mô tả 4 | |
| 5 | Bút nước UB200 hộp 10 chiếc | Japan | 20 | Hộp | mô tả 5 | |
| 6 | Băng dính sần loại dày lố 6 cuộn | VN | 50 | Lố | mô tả 6 | |
| 7 | Bút bi Thiên long 036 xanh hộp 20 | VN | 100 | Hộp | mô tả 7 | |
| 8 | Bút bi Thiên long 036 đen hộp 20 | VN | 100 | Hộp | mô tả 8 | |
| 9 | Bút bi Thiên long 036 đỏ hộp 20 | VN | 50 | Hộp | mô tả 9 | |
| 10 | Bút nước Thiên long xanh hộp 10 | VN | 35 | Hộp | mô tả 10 | |
| 11 | Bút nước Thiên long đỏ hộp 10 | VN | 25 | Hộp | mô tả 11 | |
| 12 | Bút nhớ dòng Thiên long hộp 10 | VN | 30 | Hộp | mô tả 12 | |
| 13 | Bút xóa Thiên long PC - 02 hộp 10 | VN | 20 | Hộp | mô tả 13 | |
| 14 | Bút trình chiếu Logitech R400 | Japan | 10 | Chiếc | mô tả 14 | |
| 15 | Bút dạ bảng xanh T.Long hộp 10 | VN | 20 | Hộp | mô tả 15 | |
| 16 | Bút dạ bảng đỏ T.Long hộp 10 | VN | 20 | Hộp | mô tả 16 | |
| 17 | Bút dạ bảng đen T.Long hộp 10 | VN | 20 | Hộp | mô tả 17 | |
| 18 | Bàn dập ghim xoay deli | VN | 50 | Chiếc | mô tả 18 | |
| 19 | Bàn dập ghim đại deli | VN | 30 | Chiếc | mô tả 19 | |
| 20 | Dao xén deli (to) | VN | 80 | Chiếc | mô tả 20 | |
| 21 | Kéo deli (to) | TQ | 80 | Chiếc | mô tả 21 | |
| 22 | Giấy in A4 ngoại Paper One 70gsm | Indo | 80 | Thùng | mô tả 22 | |
| 23 | Giấy in A4 Greem Pige 70gsm Thùng 5 Ream | VN | 100 | Thùng | mô tả 23 | |
| 24 | Giấy in A3 ngoại | Indo | 30 | Ram | mô tả 24 | |
| 25 | Vở kẻ ngang Enlivo 80 trang | VN | 5.500 | Tập | mô tả 25 | |
| 26 | Giấy kẻ ngang BB (25,5x30cm) | VN | 3.500 | Tập | mô tả 26 | |
| 27 | Giấy thi A3 | VN | 11.000 | Tờ | mô tả 27 | |
| 28 | Cặp da học sinh Ladoza | VN | 120 | Chiếc | mô tả 28 | |
| 29 | Cặp Laptop | VN | 10 | Chiếc | mô tả 29 | |
| 30 | Cặp xách tay da cán bộ cao cấp | VN | 7 | Chiếc | mô tả 30 | |
| 31 | Đồng hồ treo tường | Japan | 20 | Chiếc | mô tả 31 | |
| 32 | Đồng hồ bấm giờ Q&Q HS-43 | Casio | 10 | Chiếc | mô tả 32 | |
| 33 | Thước kẻ mika 30 cm | VN | 300 | Chiếc | mô tả 33 | |
| 34 | Phấn không bụi MIC | VN | 300 | Hộp | mô tả 34 | |
| 35 | Đĩa DVD 4.7 GB hộp 50 chiếc | VN | 5 | Hộp | mô tả 35 | |
| 36 | Kẹp tài liệu 32 mm | VN | 100 | Hộp | mô tả 36 | |
| 37 | Kẹp tài liệu 15 mm | VN | 100 | Hộp | mô tả 37 | |
| 38 | Kẹp tài liệu 2 khóa | VN | 200 | Chiếc | mô tả 38 | |
| 39 | Bìa màu A4 ngoại (Xanh) | Indo | 50 | Ram | mô tả 39 | |
| 40 | Bìa màu A4 ngoại (Đỏ) | Indo | 50 | Ram | mô tả 40 | |
| 41 | Bìa màu A4 ngoại (Vàng) | Indo | 50 | Ram | mô tả 41 | |
| 42 | Bìa màu A4 ngoại (Hồng) | Indo | 50 | Ram | mô tả 42 | |
| 43 | Bìa bóng kính A4 | VN | 50 | Ram | mô tả 43 | |
| 44 | Bìa màu A3 ngoại | Indo | 20 | Ram | mô tả 44 | |
| 45 | Tẩy chì Deli | VN | 300 | Chiếc | mô tả 45 | |
| 46 | Giấy in nhiệt Fax | Indo | 250 | Cuộn | mô tả 46 | |
| 47 | Bút máy Kim Thành | VN | 200 | Chiếc | mô tả 47 | |
| 48 | Băng dính trắng 350g | VN | 50 | Cuộn | mô tả 48 | |
| 49 | Cặp da mã dịch chuyên ngành MM | VN | 100 | Chiếc | mô tả 49 | |
| 50 | Đèn bàn làm việc cao cấp Led philip | China | 25 | Hộp | mô tả 50 |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 30 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | Túi đựng lưu bài thi | 300 | Chiếc | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 2 | Túi đựng đề thi | 300 | Chiếc | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 3 | Bút chì Thiên Long hộp 10 cây | 30 | Hộp | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 4 | Bút chì màu Thiên Long hộp 10 cây | 100 | Hộp | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 5 | Bút nước UB200 hộp 10 chiếc | 20 | Hộp | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 6 | Băng dính sần loại dày lố 6 cuộn | 50 | Lố | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 7 | Bút bi Thiên long 036 xanh hộp 20 | 100 | Hộp | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 8 | Bút bi Thiên long 036 đen hộp 20 | 100 | Hộp | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 9 | Bút bi Thiên long 036 đỏ hộp 20 | 50 | Hộp | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 10 | Bút nước Thiên long xanh hộp 10 | 35 | Hộp | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 11 | Bút nước Thiên long đỏ hộp 10 | 25 | Hộp | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 12 | Bút nhớ dòng Thiên long hộp 10 | 30 | Hộp | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 13 | Bút xóa Thiên long PC - 02 hộp 10 | 20 | Hộp | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 14 | Bút trình chiếu Logitech R400 | 10 | Chiếc | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 15 | Bút dạ bảng xanh T.Long hộp 10 | 20 | Hộp | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 16 | Bút dạ bảng đỏ T.Long hộp 10 | 20 | Hộp | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 17 | Bút dạ bảng đen T.Long hộp 10 | 20 | Hộp | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 18 | Bàn dập ghim xoay deli | 50 | Chiếc | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 19 | Bàn dập ghim đại deli | 30 | Chiếc | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 20 | Dao xén deli (to) | 80 | Chiếc | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 21 | Kéo deli (to) | 80 | Chiếc | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 22 | Giấy in A4 ngoại Paper One 70gsm | 80 | Thùng | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 23 | Giấy in A4 Greem Pige 70gsm Thùng 5 Ream | 100 | Thùng | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 24 | Giấy in A3 ngoại | 30 | Ram | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 25 | Vở kẻ ngang Enlivo 80 trang | 5.500 | Tập | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 26 | Giấy kẻ ngang BB (25,5x30cm) | 3.500 | Tập | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 27 | Giấy thi A3 | 11.000 | Tờ | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 28 | Cặp da học sinh Ladoza | 120 | Chiếc | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 29 | Cặp Laptop | 10 | Chiếc | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 30 | Cặp xách tay da cán bộ cao cấp | 7 | Chiếc | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 31 | Đồng hồ treo tường | 20 | Chiếc | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 32 | Đồng hồ bấm giờ Q&Q HS-43 | 10 | Chiếc | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 33 | Thước kẻ mika 30 cm | 300 | Chiếc | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 34 | Phấn không bụi MIC | 300 | Hộp | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 35 | Đĩa DVD 4.7 GB hộp 50 chiếc | 5 | Hộp | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 36 | Kẹp tài liệu 32 mm | 100 | Hộp | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 37 | Kẹp tài liệu 15 mm | 100 | Hộp | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 38 | Kẹp tài liệu 2 khóa | 200 | Chiếc | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 39 | Bìa màu A4 ngoại (Xanh) | 50 | Ram | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 40 | Bìa màu A4 ngoại (Đỏ) | 50 | Ram | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 41 | Bìa màu A4 ngoại (Vàng) | 50 | Ram | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 42 | Bìa màu A4 ngoại (Hồng) | 50 | Ram | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 43 | Bìa bóng kính A4 | 50 | Ram | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 44 | Bìa màu A3 ngoại | 20 | Ram | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 45 | Tẩy chì Deli | 300 | Chiếc | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 46 | Giấy in nhiệt Fax | 250 | Cuộn | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 47 | Bút máy Kim Thành | 200 | Chiếc | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 48 | Băng dính trắng 350g | 50 | Cuộn | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 49 | Cặp da mã dịch chuyên ngành MM | 100 | Chiếc | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| 50 | Đèn bàn làm việc cao cấp Led philip | 25 | Hộp | Trường TCKTMM | 30 ngày |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Túi đựng lưu bài thi |
VN
|
300 | Chiếc | mô tả 1 | |
| 2 | Túi đựng đề thi |
VN
|
300 | Chiếc | mô tả 2 | |
| 3 | Bút chì Thiên Long hộp 10 cây |
VN
|
30 | Hộp | mô tả 3 | |
| 4 | Bút chì màu Thiên Long hộp 10 cây |
VN
|
100 | Hộp | mô tả 4 | |
| 5 | Bút nước UB200 hộp 10 chiếc |
Japan
|
20 | Hộp | mô tả 5 | |
| 6 | Băng dính sần loại dày lố 6 cuộn |
VN
|
50 | Lố | mô tả 6 | |
| 7 | Bút bi Thiên long 036 xanh hộp 20 |
VN
|
100 | Hộp | mô tả 7 | |
| 8 | Bút bi Thiên long 036 đen hộp 20 |
VN
|
100 | Hộp | mô tả 8 | |
| 9 | Bút bi Thiên long 036 đỏ hộp 20 |
VN
|
50 | Hộp | mô tả 9 | |
| 10 | Bút nước Thiên long xanh hộp 10 |
VN
|
35 | Hộp | mô tả 10 | |
| 11 | Bút nước Thiên long đỏ hộp 10 |
VN
|
25 | Hộp | mô tả 11 | |
| 12 | Bút nhớ dòng Thiên long hộp 10 |
VN
|
30 | Hộp | mô tả 12 | |
| 13 | Bút xóa Thiên long PC - 02 hộp 10 |
VN
|
20 | Hộp | mô tả 13 | |
| 14 | Bút trình chiếu Logitech R400 |
Japan
|
10 | Chiếc | mô tả 14 | |
| 15 | Bút dạ bảng xanh T.Long hộp 10 |
VN
|
20 | Hộp | mô tả 15 | |
| 16 | Bút dạ bảng đỏ T.Long hộp 10 |
VN
|
20 | Hộp | mô tả 16 | |
| 17 | Bút dạ bảng đen T.Long hộp 10 |
VN
|
20 | Hộp | mô tả 17 | |
| 18 | Bàn dập ghim xoay deli |
VN
|
50 | Chiếc | mô tả 18 | |
| 19 | Bàn dập ghim đại deli |
VN
|
30 | Chiếc | mô tả 19 | |
| 20 | Dao xén deli (to) |
VN
|
80 | Chiếc | mô tả 20 | |
| 21 | Kéo deli (to) |
TQ
|
80 | Chiếc | mô tả 21 | |
| 22 | Giấy in A4 ngoại Paper One 70gsm |
Indo
|
80 | Thùng | mô tả 22 | |
| 23 | Giấy in A4 Greem Pige 70gsm Thùng 5 Ream |
VN
|
100 | Thùng | mô tả 23 | |
| 24 | Giấy in A3 ngoại |
Indo
|
30 | Ram | mô tả 24 | |
| 25 | Vở kẻ ngang Enlivo 80 trang |
VN
|
5.500 | Tập | mô tả 25 | |
| 26 | Giấy kẻ ngang BB (25,5x30cm) |
VN
|
3.500 | Tập | mô tả 26 | |
| 27 | Giấy thi A3 |
VN
|
11.000 | Tờ | mô tả 27 | |
| 28 | Cặp da học sinh Ladoza |
VN
|
120 | Chiếc | mô tả 28 | |
| 29 | Cặp Laptop |
VN
|
10 | Chiếc | mô tả 29 | |
| 30 | Cặp xách tay da cán bộ cao cấp |
VN
|
7 | Chiếc | mô tả 30 | |
| 31 | Đồng hồ treo tường |
Japan
|
20 | Chiếc | mô tả 31 | |
| 32 | Đồng hồ bấm giờ Q&Q HS-43 |
Casio
|
10 | Chiếc | mô tả 32 | |
| 33 | Thước kẻ mika 30 cm |
VN
|
300 | Chiếc | mô tả 33 | |
| 34 | Phấn không bụi MIC |
VN
|
300 | Hộp | mô tả 34 | |
| 35 | Đĩa DVD 4.7 GB hộp 50 chiếc |
VN
|
5 | Hộp | mô tả 35 | |
| 36 | Kẹp tài liệu 32 mm |
VN
|
100 | Hộp | mô tả 36 | |
| 37 | Kẹp tài liệu 15 mm |
VN
|
100 | Hộp | mô tả 37 | |
| 38 | Kẹp tài liệu 2 khóa |
VN
|
200 | Chiếc | mô tả 38 | |
| 39 | Bìa màu A4 ngoại (Xanh) |
Indo
|
50 | Ram | mô tả 39 | |
| 40 | Bìa màu A4 ngoại (Đỏ) |
Indo
|
50 | Ram | mô tả 40 | |
| 41 | Bìa màu A4 ngoại (Vàng) |
Indo
|
50 | Ram | mô tả 41 | |
| 42 | Bìa màu A4 ngoại (Hồng) |
Indo
|
50 | Ram | mô tả 42 | |
| 43 | Bìa bóng kính A4 |
VN
|
50 | Ram | mô tả 43 | |
| 44 | Bìa màu A3 ngoại |
Indo
|
20 | Ram | mô tả 44 | |
| 45 | Tẩy chì Deli |
VN
|
300 | Chiếc | mô tả 45 | |
| 46 | Giấy in nhiệt Fax |
Indo
|
250 | Cuộn | mô tả 46 | |
| 47 | Bút máy Kim Thành |
VN
|
200 | Chiếc | mô tả 47 | |
| 48 | Băng dính trắng 350g |
VN
|
50 | Cuộn | mô tả 48 | |
| 49 | Cặp da mã dịch chuyên ngành MM |
VN
|
100 | Chiếc | mô tả 49 | |
| 50 | Đèn bàn làm việc cao cấp Led philip |
China
|
25 | Hộp | mô tả 50 |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tôi thích được kết hôn – Điều đó tuyệt vời để thấy rằng có một người đặc biệt khiến bạn muốn làm phiền trong phần đời còn lại "
Rita Rudner
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Kỹ thuật Mật mã đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Trường Cao Đẳng Kỹ thuật Mật mã đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.