Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Cục Thuế thành phố Hà Nội | Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT | 187 Giảng Võ, Đống Đa, Hà Nội, điện thoại: 02437739023 |
| 2 | Cục Thuế thành phố Hà Nội | Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu | 187 Giảng Võ, Đống Đa, Hà Nội, điện thoại: 02437739023 |
| Nội dung cần làm rõ | Kính gửi Cục thuế Thành phố Hà Nội.
Sau khi xem xét hồ sơ mời thầu mà Quí đơn vị đăng tải trên Mạng đấu thầu Quốc Gia, chúng tôi nhận thấy có sự sai lệch về thời gian thực hiện hợp đồng. Cụ thể như sau: - Trong hồ sơ đăng tảu trên mạng: thời gian thực hiện hợp đồng là 270 ngày. - Trong bảng biểu đấu thầu: thời gian thực hiện hợp đồng là 279 ngày. Vậy, bằng văn bản này, Công ty chúng tôi kính đề nghị Quí đơn vị làm rõ nội dung này. Xin chân thành cảm ơn sự hợp tác của Quí đơn vị ! |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Kính gửi Công ty cổ phần in tài chính và các đơn vị tham gia gói thầu "In ấn chỉ Thuế năm 2021".
Cục Thuế thành phố Hà Nội xin trả lời nội dung mà nhà thầu hỏi như sau: Tại quyết định số 10364/QĐ-CTHN-TVQTAC ngày 06/4/2021 về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu In ấn chỉ Thuế năm 2021 cho Cục Thuế thành phố Hà Nội, thời gian thực hiện hợp đồng của gói thầu In ấn chỉ Thuế năm 2021 là 270 ngày. Tuy nhiên, do có sai sót trong quá trình nhập dữ liệu lên hệ thống mạng đấu thầu quốc gia nên thời gian thực hiện hợp đồng đăng tải trên hệ thống là 279 ngày dẫn đến có sai lệch về thời gian thực hiện hợp đồng tron E-HSMT. Vì vậy, chúng tôi xin thông báo lại với các nhà thầu tham dự thầu về thời gian thực hiện hợp đồng cho gói thầu là 270 ngày theo quyết định số 10364/QĐ-CTHN-TVQTAC ngày 06/4/2021. Dữ liệu tại Mục E-CDNT 1.2 Chương II, Mẫu số 02 của Chương IV được điều chỉnh lại về thời gian thực hiện hợp đồng từ 279 ngày thành 270 ngày. Trân trọng cám ơn các nhà thầu đã quan tâm. |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 18:08 12/04/2021 |
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI |
| E-CDNT 1.2 |
In ấn chỉ Thuế năm 2021 In ấn chỉ Thuế năm 2021 279 Ngày |
| E-CDNT 3 | Ngân sách nhà nước |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 10.1(g) | - Bản chụp được công chứng hoặc chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh hoặc Quyết định thành lập. - Bản chụp được công chứng hoặc chứng thực giấy phép hoạt động in còn hiệu lực hoặc Tờ khai đăng ký hoạt động cơ sở in đã được xác nhận của cấp có thẩm quyền. - Bản chụp báo cáo tài chính đầy đủ, đúng qui định trong 03 năm 2018, 2019, 2020 có giấy xác nhận của cơ quan quản lý thuế về nghĩa vụ nộp thuế của doanh nghiệp trong 3 năm đó hoặc các tài liệu tương đương nêu tại ghi chú của Mẫu số 13 chương IV của E-HSMT. - Bản chụp hợp đồng được công chứng hoặc chứng thực có tính chất tương tự gói thầu. - Bản chụp được công chứng hoặc chứng thực văn bằng, chứng chỉ của các nhân sự chủ chốt thực hiện gói thầu. |
| E-CDNT 10.2(c) | + Bảng liệt kê chi tiết danh mục hàng hóa phù hợp với yêu cầu nêu tại Chương V với đầy đủ thông số kỹ thuật |
| E-CDNT 12.2 | - Đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. - Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV - Biểu mẫu dự thầu. |
| E-CDNT 14.3 | 01 năm |
| E-CDNT 15.2 | Các tài liệu chứng minh tư cách hợp lệ, năng lực kinh nghiệm và kỹ thuật theo yêu cầu của E-HSMT và các tài liệu theo quy định của pháp luật đấu thầu. |
| E-CDNT 16.1 | 60 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 25.000.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 25.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 26.4 | Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng. |
| E-CDNT 27.1 | Phương pháp đánh giá E-HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 27.2.1đ | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 29.4 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất. |
| E-CDNT 31.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 32 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
Cục Thuế thành phố Hà Nội
Địa chỉ: số 187 Giảng Võ, Đống Đa, Hà Nội.
Số điện thoại: 0243. 773 9023 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Cục Thuế thành phố Hà Nội Địa chỉ: số 187 Giảng Võ, Đống Đa, Hà Nội. Số điện thoại: 043. 773 9023 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Cục Thuế thành phố Hà Nội Địa chỉ: số 187 Giảng Võ, Đống Đa, Hà Nội. Số điện thoại: 043. 773 9023 |
| E-CDNT 33 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Cục Thuế thành phố Hà Nội, địa chỉ: Số 187 Giảng Võ, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội. |
| E-CDNT 34 |
0 0 |
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | Biên lai thu tiền phí, lệ phí | 01BLP3-001 | 100.000 | Quyển | Biên lai thu phí, lệ phí in màu theo mẫu: Liên 1 in màu Tím; Liên 2 in màu đỏ + Số nhảy in phát quang; Liên 3 in màu xanh lá; in trên giấy Pơluya > 35g/m2 hoặc tương đương - Số nhảy in 07 ký tự - In 2.000 quyển/01 chữ Đóng 50 sốx3 liên/ 1 quyển - Răng cưa + Đóng ghim + Dán gáy - Bó gói Chi tiết xem thêm tại Mục 2,3 Chương V | |
| 2 | Hóa đơn bán hàng | 02GTTT3/001 | 60.000 | Quyển | Hóa đơn bán hàng: - Liên 1 in màu Tím; Liên 3 in màu xanh lá; in trên giấy Pơluya > 35g/m2 hoặc tương đương - Liên 2: in màu đỏ + phát quang chìm + số nhảy in đỏ phát quang (giấy đặc chủng hoặc tương đương) - Số nhảy in 07 ký tự - In 2.000 quyển/01 chữ Đóng 50 sốx3 liên/ 1 quyển - Răng cưa + Đóng ghim + Dán gáy - Bó gói Chi tiết xem thêm tại Mục 2,3 Chương V |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 279 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | Biên lai thu tiền phí, lệ phí | 100.000 | Quyển | Cục Thuế thành phố Hà Nội tại G23-24 Thành Công, phường Thành Công, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội | Giao hàng lần 1: trong vòng 15 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực giao 30.000 quyển. Giao hàng lần 2: Trong vòng 30 ngày tiếp theo giao 70.000 quyển. |
| 2 | Hóa đơn bán hàng | 60.000 | Quyển | Cục Thuế thành phố Hà Nội tại G23-24 Thành Công, phường Thành Công, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội | Giao hàng lần 1: trong vòng 30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực giao 15.000 quyển. Giao hàng lần 2,3,4 vào Quý III,IV năm 2021 và Quý I năm 2022 vào ngày đầu tháng ( từ ngày 01-04) của tháng đầu Quý. Mỗi lần giao 15.000 quyển. |
YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT
| STT | Vị trí công việc | Số lượng | Trình độ chuyên môn (Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...) |
Tổng số năm kinh nghiệm (tối thiểu_năm) |
Kinh nghiệm trong các công việc tương tự (tối thiểu_năm) |
| 1 | Cán bộ quản lý | 1 | Bằng tốt nghiệp đại học | 5 | 3 |
| 2 | Cán bộ kỹ thuật | 4 | Bằng tốt nghiệp đại học, chuyên ngành in | 3 | 2 |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Biên lai thu tiền phí, lệ phí |
01BLP3-001
|
100.000 | Quyển | Biên lai thu phí, lệ phí in màu theo mẫu: Liên 1 in màu Tím; Liên 2 in màu đỏ + Số nhảy in phát quang; Liên 3 in màu xanh lá; in trên giấy Pơluya > 35g/m2 hoặc tương đương - Số nhảy in 07 ký tự - In 2.000 quyển/01 chữ Đóng 50 sốx3 liên/ 1 quyển - Răng cưa + Đóng ghim + Dán gáy - Bó gói Chi tiết xem thêm tại Mục 2,3 Chương V | |
| 2 | Hóa đơn bán hàng |
02GTTT3/001
|
60.000 | Quyển | Hóa đơn bán hàng: - Liên 1 in màu Tím; Liên 3 in màu xanh lá; in trên giấy Pơluya > 35g/m2 hoặc tương đương - Liên 2: in màu đỏ + phát quang chìm + số nhảy in đỏ phát quang (giấy đặc chủng hoặc tương đương) - Số nhảy in 07 ký tự - In 2.000 quyển/01 chữ Đóng 50 sốx3 liên/ 1 quyển - Răng cưa + Đóng ghim + Dán gáy - Bó gói Chi tiết xem thêm tại Mục 2,3 Chương V |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lịch sử của nhân loại là lịch sử của tư tưởng. "
Luigi Pirandello
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.