Thông báo mời thầu

IT.MS2201- mua sắm máy tính công nghiệp - VMC

Tìm thấy: 17:12 15/03/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đầu tư mua sắm máy tính công nghiệp – VMC
Gói thầu
IT.MS2201- mua sắm máy tính công nghiệp - VMC
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
100% vốn tự có
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
17:15 22/03/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
17:05 15/03/2022
đến
17:15 22/03/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
17:15 22/03/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
30.000.000 VND
Bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/03/2022 (20/06/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: IT.MS2201- mua sắm máy tính công nghiệp - VMC
Tên dự án là: Đầu tư mua sắm máy tính công nghiệp – VMC
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 150 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): 100% vốn tự có
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG , địa chỉ: 26 Bạch Đằng, TP Đà Nẵng
- Chủ đầu tư: - Địa chỉ của Chủ đầu tư: + Công ty Cổ phần Cảng Đà Nẵng + Địa chỉ: số 26, đường Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng, Việt Nam. + Số điện thoại: 023613.822 513/ 02363 830 126 + Số fax: 0236.3822565 + Số fax: +84 5113 822565. - Địa chỉ của Người có thẩm quyền: + Công ty Cổ phần Cảng Đà Nẵng + Địa chỉ: số 26, đường Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng, Việt Nam. + Số điện thoại: 023613.822 513/ 02363 830 126 + Số fax: 0236.3822565 + Số fax: +84 5113 822565.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
-- Ghi đầy đủ tên, địa chỉ, số điện thoại, Fax, Email của đơn vị tư vấn (nếu có). --

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG ĐÀ NẴNG , địa chỉ: 26 Bạch Đằng, TP Đà Nẵng
- Chủ đầu tư: - Địa chỉ của Chủ đầu tư: + Công ty Cổ phần Cảng Đà Nẵng + Địa chỉ: số 26, đường Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng, Việt Nam. + Số điện thoại: 023613.822 513/ 02363 830 126 + Số fax: 0236.3822565 + Số fax: +84 5113 822565. - Địa chỉ của Người có thẩm quyền: + Công ty Cổ phần Cảng Đà Nẵng + Địa chỉ: số 26, đường Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng, Việt Nam. + Số điện thoại: 023613.822 513/ 02363 830 126 + Số fax: 0236.3822565 + Số fax: +84 5113 822565.

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây: a/ Xác nhận chi tiết rằng E-HSDT sẽ tuân theo các yêu cầu được nêu ra trong phần Chỉ tiêu kỹ thuật của E-HSMT. Nếu không, nhà thầu phải nói rõ điểm nào không phù hợp. b/ Tài liệu thuyết minh kỹ thuật: Tiêu chuẩn, tính năng, chất lượng, thông số kỹ thuật của hệ thống phần cứng, phần mềm, thiết bị cung cấp trong phạm vi gói thầu . c/ Xác nhận bảo hành hệ thống trong vòng 12 tháng kể từ ngày nghiệm thu và bàn giao đưa vào sử dụng. Bảo hành phải bao gồm chi phí nhân công và các chi phí phát sinh hợp lý khác.
E-CDNT 10.2(c)Tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hoá:
Tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hoá: Nhà thầu phải có: - Có tài liệu kỹ thuật chứng minh đáp ứng kỹ thuật của hàng hóa. (cataloge). - Có giấy chứng nhận chất lượng (CQ), chứng nhận nguồn gốc (CO) đối với tất cả các hạng mục vật tư thiết bị cung cấp trong phạm vi gói thầu. Nhà thầu phải đảm bảo tính trung thực, chính xác trong việc thông tin về chất lượng phần mềm của mình. Bên mời thầu sẽ khước từ tất cả các phần mềm do nhà thầu cung cấp mà không có nguồn gốc rõ ràng, không đảm bảo chất lượng hoặc vi phạm các chính sách có liên quan do Nhà nước ban hành.
E-CDNT 12.2Trong bảng giá, nhà thầu phải chào giá theo các yêu cầu sau:
Trong bảng giá, nhà thầu phải chào giá theo các yêu cầu sau: - Đối với các hàng hoá được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hoá được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam, nhà thầu chào giá của hàng hoá tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hoá đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. - Nếu hàng hoá có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV].
E-CDNT 14.3Thời hạn sử dụng dự kiến của hàng hóa (để yêu cầu phụ tùng thay thế, dụng cụ chuyên dùng…): Thời hạn sử dụng dự kiến của hệ thống: Tối thiểu là 05 năm.
E-CDNT 15.2Các tài liệu để chứng minh năng lực thực hiện hợp đồng nếu được công nhận trúng thầu bao gồm:
Các tài liệu để chứng minh năng lực thực hiện hợp đồng nếu được công nhận trúng thầu bao gồm: . - Giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương. Nhà thầu phải có một đại lý (hoặc đại diện) có khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác được quy định tại Phần 2.
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 60 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 30.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: - Địa chỉ của Chủ đầu tư: + Công ty Cổ phần Cảng Đà Nẵng + Địa chỉ: số 26, đường Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng, Việt Nam. + Số điện thoại: 023613.822 513/ 02363 830 126 + Số fax: 0236.3822565 + Số fax: +84 5113 822565. - Địa chỉ của Người có thẩm quyền: + Công ty Cổ phần Cảng Đà Nẵng + Địa chỉ: số 26, đường Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng, Việt Nam. + Số điện thoại: 023613.822 513/ 02363 830 126 + Số fax: 0236.3822565 + Số fax: +84 5113 822565.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Địa chỉ của tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: + Công ty Cổ phần Cảng Đà Nẵng + Địa chỉ: số 26, đường Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng, Việt Nam. + Số điện thoại: 023613.822 513/ 02363 830 126 + Số fax: 0236.3822565 + Số fax: +84 5113 822565.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Địa chỉ của tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: + Công ty Cổ phần Cảng Đà Nẵng + Địa chỉ: số 26, đường Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng, Việt Nam. + Số điện thoại: 023613.822 513/ 02363 830 126 + Số fax: 0236.3822565 + Số fax: +84 5113 822565.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Địa chỉ của tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: + Công ty Cổ phần Cảng Đà Nẵng + Địa chỉ: số 26, đường Bạch Đằng, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng, Việt Nam. + Số điện thoại: 023613.822 513/ 02363 830 126 + Số fax: 0236.3822565 + Số fax: +84 5113 822565.
E-CDNT 34

Tỷ lệ tăng khối lượng tối đa: 0 %

Tỷ lệ giảm khối lượng tối đa: 0 %

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng150Ngày

Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STTDanh mục hàng hóaKhối lượng mời thầuĐơn vịĐịa điểm cung cấpTiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1Máy tính công nghiệp - VMC15cáiTại XN Cảng Tiên Sa tại địa chỉ: số 01 Yết Kiêu, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng150 Ngày
2Bộ Antena điều khiển30CáiTại XN Cảng Tiên Sa tại địa chỉ: số 01 Yết Kiêu, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng150 Ngày
3Đế sạc dùng cho máy tính công nghiệp15CáiTại XN Cảng Tiên Sa tại địa chỉ: số 01 Yết Kiêu, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng150 Ngày
4USB Y CABLE (Cable USB Y):- 39 MALE TO USB TYPE A PLUG 6 FT (1.8m) HOST AND USB TYPE A SOCKET 0.5 FT (0.15m) CLIENT VM SERIES USB Y CABLE - USB/USB1 PORT TO USB TYPE A PLUG 6 FT (1.8m) HOST AND USB TYPE A SOCKET 0.5 FT (0.15m) CLIENT4CáiTại XN Cảng Tiên Sa tại địa chỉ: số 01 Yết Kiêu, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng150 Ngày
5Thor U-Bracket mount kit (Bộ giá đỡ Thor U-Bracket): includes U-Bracket, Adapter Bracket and hardware Thor LXE U-Bracket mount kit, includes U-Bracket, Adapter Bracket and hardware15CáiTại XN Cảng Tiên Sa tại địa chỉ: số 01 Yết Kiêu, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng150 Ngày
6AC/DC POWER SUPPLY (Nguồn AC/DC dùng cho máy VM3): (C14 TYPE POWER CORD REQUIRED) AC/DC POWER SUPPLY, (C14 TYPE POWER CORD REQUIRED)15CáiTại XN Cảng Tiên Sa tại địa chỉ: số 01 Yết Kiêu, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng150 Ngày
7AC POWER CABLE (Cáp nguồn AC dùng cho VM3): C14 TYPE, NORTH AMERICA AC POWER CABLE, C14 TYPE, NORTH AMERICA15CáiTại XN Cảng Tiên Sa tại địa chỉ: số 01 Yết Kiêu, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng150 Ngày
8POWER CABLE ADAPTER FOR AC POWER SUPPLY (Cáp adater nguồn dùng cho nguồn AC của máy VM3): required for VM1301PWRSPLY or VM1302PWRSPLY POWER CABLE ADAPTER FOR AC POWER SUPPLY, required for VM1301PWRSPLY or VM1302PWRSPLY15CáiTại XN Cảng Tiên Sa tại địa chỉ: số 01 Yết Kiêu, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng150 Ngày

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Quản lý dự án1Tốt nghiệp đại học chuyên ngành Công nghệ thông tin hoặc Điện tử viễn thông.105
2Nhân viên lắp đặt2Tốt nghiệp đại học chuyên ngành Công nghệ thông tin hoặc Điện tử viễn thông.53

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Máy tính công nghiệp - VMC
15 cái 802.11a/b/g/n, Bluetooth, Ext WLAN Antenna Connections, 4G RAM / 64G Flash ROM, UPS B, 12.1 inch Resistive Touch LCD, WIN10ML OS, ET REMOTE 802.11 DUAL BAND ANTENNA KIT 15 FT (4.6M) (Bộ Antena điều khiển): includes antenna, cable, flat bracket and right angle bracket Outdoor PCAP / 802.11a/b/g/n / Bluetooth / Ext WLAN Antenna Connections / 4G RAM / 64G Flash / UPS B / WIN10ML /ET
2 Bộ Antena điều khiển
30 Cái REMOTE 802.11 DUAL BAND ANTENNA KIT 15 FT (4.6M) (Bộ Antena điều khiển): includes antenna, cable, flat bracket and right angle bracket
3 Đế sạc dùng cho máy tính công nghiệp
15 Cái VM SERIES DOCK (Đế sạc dùng cho máy VM3): DOCK WITH INTEGRAL POWER SUPPLY, Enhanced I/O, 10 TO 60 VDC, DC POWER CABLE NAD FUSE KIT INCLUDED, SUPPORT THOR VM1,VM2, VM3 ADDITIONAL USB PORTS AND ETHERNET PORT DOCK WITH INTEGRAL POWER SUPPLY, 10 TO 60 VDC, DC POWER CABLE INCLUDED
4 USB Y CABLE (Cable USB Y):- 39 MALE TO USB TYPE A PLUG 6 FT (1.8m) HOST AND USB TYPE A SOCKET 0.5 FT (0.15m) CLIENT VM SERIES USB Y CABLE - USB/USB1 PORT TO USB TYPE A PLUG 6 FT (1.8m) HOST AND USB TYPE A SOCKET 0.5 FT (0.15m) CLIENT
4 Cái USB Y CABLE (Cable USB Y):- 39 MALE TO USB TYPE A PLUG 6 FT (1.8m) HOST AND USB TYPE A SOCKET 0.5 FT (0.15m) CLIENT VM SERIES USB Y CABLE - USB/USB1 PORT TO USB TYPE A PLUG 6 FT (1.8m) HOST AND USB TYPE A SOCKET 0.5 FT (0.15m) CLIENT
5 Thor U-Bracket mount kit (Bộ giá đỡ Thor U-Bracket): includes U-Bracket, Adapter Bracket and hardware Thor LXE U-Bracket mount kit, includes U-Bracket, Adapter Bracket and hardware
15 Cái Thor U-Bracket mount kit (Bộ giá đỡ Thor U-Bracket): includes U-Bracket, Adapter Bracket and hardware Thor LXE U-Bracket mount kit, includes U-Bracket, Adapter Bracket and hardware
6 AC/DC POWER SUPPLY (Nguồn AC/DC dùng cho máy VM3): (C14 TYPE POWER CORD REQUIRED) AC/DC POWER SUPPLY, (C14 TYPE POWER CORD REQUIRED)
15 Cái AC/DC POWER SUPPLY (Nguồn AC/DC dùng cho máy VM3): (C14 TYPE POWER CORD REQUIRED) AC/DC POWER SUPPLY, (C14 TYPE POWER CORD REQUIRED)
7 AC POWER CABLE (Cáp nguồn AC dùng cho VM3): C14 TYPE, NORTH AMERICA AC POWER CABLE, C14 TYPE, NORTH AMERICA
15 Cái AC POWER CABLE (Cáp nguồn AC dùng cho VM3): C14 TYPE, NORTH AMERICA AC POWER CABLE, C14 TYPE, NORTH AMERICA
8 POWER CABLE ADAPTER FOR AC POWER SUPPLY (Cáp adater nguồn dùng cho nguồn AC của máy VM3): required for VM1301PWRSPLY or VM1302PWRSPLY POWER CABLE ADAPTER FOR AC POWER SUPPLY, required for VM1301PWRSPLY or VM1302PWRSPLY
15 Cái POWER CABLE ADAPTER FOR AC POWER SUPPLY (Cáp adater nguồn dùng cho nguồn AC của máy VM3): required for VM1301PWRSPLY or VM1302PWRSPLY POWER CABLE ADAPTER FOR AC POWER SUPPLY, required for VM1301PWRSPLY or VM1302PWRSPLY

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "IT.MS2201- mua sắm máy tính công nghiệp - VMC". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "IT.MS2201- mua sắm máy tính công nghiệp - VMC" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây