Thông báo mời thầu

Kiểm định chất lượng công trình

Tìm thấy: 16:39 19/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Tư vấn
Tên dự án
Đường nối từ ĐT.609C đến Quốc lộ 14B, huyện Đại Lộc
Tên gói thầu
Kiểm định chất lượng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương và ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đại Lộc, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 15/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
27/QĐ-BQLGT
Ngày phê duyệt
19/04/2024 16:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình giao thông tỉnh Quảng Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:37 19/04/2024
đến
08:30 15/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 15/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Phòng QLDA 1, Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình giao thông tỉnh Quảng Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 32, đường Hùng Vương, TP.Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
2 Phòng Kế hoạch - Kỹ thuật, Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình giao thông tỉnh Quảng Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 32, đường Hùng Vương, TP.Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
3 Phòng QLDA1, Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình giao thông tỉnh Quảng Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 32, đường Hùng Vương, TP.Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
4 Phòng Kế hoạch - Kỹ thuật, Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình giao thông tỉnh Quảng Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 32, đường Hùng Vương, TP.Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty Cổ phần Tư vấn và Đầu tư xây dựng ECC Tư vấn kiểm định, giám sát thực hiện hợp đồng Số 385 Nguyễn Văn Linh, phường Thạc Gián, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng
6 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình giao thông tỉnh Quảng Nam Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 32, đường Hùng Vương, TP.Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
7 Công ty TNHH Thanh Tùng;Công ty TNHH Xây dựng Thái Dương;Công ty TNHH dịch vụ xây dựng Minh Khang Tư vấn khác Công ty TNHH Thanh Tùng, địa chỉ số 206 đường Phan Chu Trinh, phường Quang Trung, Tp Vinh, tỉnh Nghệ An; Công ty TNHH Xây dựng Thái Dương, địa chỉ số 59, Trần Quang Diệu, khối 16, phường Trường Thi, TP Vinh, tỉnh Nghệ An; Công ty TNHH dịch vụ xây dựng Minh Khang, địa chỉ đường 24/3 nối dài.

Hạng mục công việc:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Kiểm tra cường độ bê tông bằng súng thử loại bật nảy cho cấu kiện BTCT
46
cấu kiện
2
Kiểm tra chiều dày lớp BT bảo vệ cốt thép tại hiện trường cho 1 mố/trụ/dầm cầu BTCT
46
cấu kiện
3
Kiểm tra chất lượng thi công kết cấu nhịp
1
Toàn bộ
4
Kiểm tra cường độ bê tông bằng súng thử loại bật nảy cho cấu kiện BTCT (nhịp dẫn)
168
cấu kiện
5
Kiểm tra cường độ bê tông bằng súng thử loại bật nảy cho cấu kiện BTCT (nhịp hẫng)
24
cấu kiện
6
Kiểm tra chiều dày lớp BT bảo vệ cốt thép tại hiện trường cho 1 mố/trụ/dầm cầu BTCT (nhịp dẫn)
168
cấu kiện
7
Kiểm tra chiều dày lớp BT bảo vệ cốt thép tại hiện trường cho 1 mố/trụ/dầm cầu BTCT (nhịp hẫng)
24
cấu kiện
8
Thử nghiệm cầu (thử tải)
1
Toàn bộ
9
Vẽ sơ đồ quy định vị trí tải và điều động tải trọng đo
720
m2 thử tải
10
Thử tĩnh
1
Toàn bộ
11
Đo ứng suất dầm chủ (10-20 điểm/mặt cắt) (nhịp dẫn)
36
điểm đo
12
Đo ứng suất dầm chủ (nhịp liên tục)
24
điểm đo
13
Đo ứng suất bản mặt cầu (nhịp liên tục)
8
điểm đo
14
Xác định độ võng do hoạt tải tĩnh của dầm (<5 điểm đo/mặt cắt) - nhịp dẫn
12
điểm đo
15
Xác định độ võng do hoạt tải tĩnh của dầm (Nhịp liên tục)
8
điểm đo
16
Thử động
1
Toàn bộ
17
Đo dao động kết cấu nhịp (nhịp dẫn)
42
điểm đo
18
Đo dao động kết cấu nhịp (nhịp hẫng)
4
điểm đo
19
Đo dao động và chuyển vị mố
4
điểm đo
20
Đo dao động và chuyển vị trụ (nhịp dẫn)
20
điểm đo
21
Đo dao động và chuyển vị trụ (nhịp hẫng)
3
điểm đo
22
Tải trọng thử phục vụ thử tải cầu (25-30T)
32
ca
23
Công tác phụ trợ phục vụ kiểm định, thử tải cầu
1
Toàn bộ
24
Kiểm tra lớp CPĐD loại 1 (Dmax 37,5)
1
Mẫu
25
Thí nghiệm thành phần hạt của lớp CPĐD loại 1
1
Chỉ tiêu
26
Thí nghiệm hàm lượng thoi dẹt trong CPĐD loại 1
1
Chỉ tiêu
27
Thí nghiệm độ mài mòn của CPĐD loại 1
1
Chỉ tiêu
28
Thí nghiệm đầm nén tiêu chuẩn của CPĐD loại 1
1
Chỉ tiêu
29
Thí nghiệm xác định chỉ số CBR của CPĐD loại 1
1
Chỉ tiêu
30
Thí nghiệm xác định độ chặt lớp CPĐD loại 1
9
Vị trí
31
Kiểm tra lớp CPĐD loại 1 (Dmax 25)
1
Mẫu
32
Thí nghiệm thành phần hạt của lớp CPĐD loại 1
1
Chỉ tiêu
33
Thí nghiệm hàm lượng thoi dẹt trong CPĐD loại 1
1
Chỉ tiêu
34
Thí nghiệm độ mài mòn của CPĐD loại 1
1
Chỉ tiêu
35
Thí nghiệm đầm nén tiêu chuẩn của CPĐD loại 1
1
Chỉ tiêu
36
Thí nghiệm xác định chỉ số CBR của CPĐD loại 1
1
Chỉ tiêu
37
Thí nghiệm xác định độ chặt lớp CPĐD loại 1
9
Vị trí
38
Khoan lấy mẫu bê tông nhựa (1 tổ (3 mẫu)/1km tính cho 2,73 km = 9 mẫu)
9
Mẫu
39
Kiểm tra các chỉ tiêu cơ lý của mẫu khoan BTN
18
Mẫu
40
Kiểm tra chiều dày các lớp BTN của mẫu bê tông nhựa (gồm 9 mẫu lớp trên và 9 mẫu lớp dưới)
18
Mẫu
41
Thí nghiệm xác định khối lượng riêng của bê tông nhựa (18 mẫu trong đó 9 mẫu lớp trên, 9 mẫu lớp dưới)
18
Mẫu
42
Thí nghiệm xác định khối lượng thể tích của BTN đã đầm nén và độ chặt lu lèn của mẫu bê tông nhựa (118 mẫu trong đó 9 mẫu lớp trên, 9 mẫu lớp dưới)
18
Mẫu
43
Thí nghiệm xác định độ rỗng dư của mẫu bê tông nhựa (18 mẫu trong đó 9 mẫu lớp trên, 9 mẫu lớp dưới)
18
Mẫu
44
Thí nghiệm xác định độ ổn định, độ dẻo Marshall của mẫu bê tông nhựa (18 mẫu trong đó 9 mẫu lớp trên, 9 mẫu lớp dưới)
18
Mẫu
45
Thí nghiệm xác định hàm lượng nhựa của mẫu bê tông nhựa (18 mẫu trong đó 9 mẫu lớp trên, 9 mẫu lớp dưới)
18
Mẫu
46
Kiểm tra thành phần cốt liệu của mẫu bê tông nhựa sau khi chiết (18 mẫu trong đó 9 mẫu lớp trên, 9 mẫu lớp dưới)
18
Mẫu
47
Thí nghiệm đo mô đun đàn hồi bằng cần Belkennman (tại mỗi km kiểm tra tại 10 điểm đo đan xen tại hai mép và tim đường)
32
Điểm đo
48
Công tác nghiên cứu hồ sơ, kiểm tra, khảo sát hiện trạng cầu
1
Toàn bộ
49
Nghiên cứu, thu thập hồ sơ, số liệu, lập phương án kỹ thuật
20
Công
50
Khảo sát, kiểm tra đánh giá hiện trạng kết cấu
24
Công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Kiểm định chất lượng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Kiểm định chất lượng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 79

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây