Thông báo mời thầu

Lắp đặt trạm biến áp 2.500 kva

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:26 08/04/2020
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư mua sắm nâng cấp TSCĐ năm 2020
Gói thầu
Lắp đặt trạm biến áp 2.500 kva
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Danh mục đầu tư mua sắm nâng cấp TSCĐ năm 2020
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Doanh nghiệp + Vay thương mại
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 16/04/2020

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
16:24 08/04/2020
đến
10:00 16/04/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
10:00 16/04/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
20.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty TNHH Long Thiên Hải H01, KP7, Phường Tân Phong, Tp Biên Hòa, Đồng Nai Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán;Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT;Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Nội dung làm rõ HSMT

Nội dung cần làm rõ Nhà thầu yêu cầu chủ đầu tư làm rõ cấp công trình trong phần Bảng tiêu chuẩn đánh giá về năng lực và kinh nghiệm/mục 3 kinh nghiệm thực hiện hợp đồng xây lắp tương tự/cấp công trình: cấp III
theo thông tư số 03/2016/TT-BXD ngày 10/03/2016 về quy định cấp công trình xây dựng và hướng dẫn áp dụng trong quản lý hoạt động đầu tư xây dựng có quy định công trình đường dây và trạm biến áp có cấp điện áp < 35kV là công trình: cấp IV .
Nay nhà thầu gửi công văn này kính mong Quý Công ty xem xét và trả lời nhà thầu trong thời gian sớm nhất .
File đính kèm nội dung cần làm rõ
Nội dung trả lời Bên mời thầu sửa đổi HSYC tại Mục 2 - Chương II - Tiêu chuẩn đánh giá về năng lực và kinh nghiệm như sau:
3. Năng lực tổ chức cụ thể của nhà thầu: Có chứng chỉ năng lực hoạt động xây dựng công trình điện hạng IV trở lên.
File đính kèm nội dung trả lời TB sua doi HSYC.pdf
Ngày trả lời 11:40 13/04/2020

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Chi Nhánh Nhơn trạch - công ty cổ phần thép nhà bè - VNSTEEL
E-CDNT 1.2 Lắp đặt trạm biến áp 2.500 kva
Đầu tư mua sắm nâng cấp TSCĐ năm 2020
3 Tháng
E-CDNT 3 Doanh nghiệp + Vay thương mại
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Chi Nhánh Nhơn trạch - công ty cổ phần thép nhà bè - VNSTEEL , địa chỉ: KCN nhơn Trạch 2 - Nhơn PHú , xã Phú Hội, Huyện NHơn Trạch , Đồng nai
- Chủ đầu tư: Công ty CP Thép Nhà Bè - VNSTEEL KCN Nhơn Trạch 2 - Nhơn Phú, xã Phú Hội, huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai ĐT: 0251 3569672 Fax: 0251 3569673 Email: [email protected]
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





Công Ty TNHH Long Thiên Hải H01, KP7, Phường Tân Phong, Tp Biên Hòa, Đồng Nai


- Bên mời thầu: Chi Nhánh Nhơn trạch - công ty cổ phần thép nhà bè - VNSTEEL , địa chỉ: KCN nhơn Trạch 2 - Nhơn PHú , xã Phú Hội, Huyện NHơn Trạch , Đồng nai
- Chủ đầu tư: Công ty CP Thép Nhà Bè - VNSTEEL KCN Nhơn Trạch 2 - Nhơn Phú, xã Phú Hội, huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai ĐT: 0251 3569672 Fax: 0251 3569673 Email: [email protected]


E-CDNT 5.6
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g)
- Chứng chỉ năng lực hoạt động xây dựng công trình điện hạng III trở lên
E-CDNT 16.1 30 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 20.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 60 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 40 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 5 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Công ty CP Thép Nhà Bè - VNSTEEL KCN Nhơn Trạch 2 - Nhơn Phú, xã Phú Hội, huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai ĐT: 0251 3569672 Fax: 0251 3569673 Email: [email protected]
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Công ty CP Thép Nhà Bè - VNSTEEL KCN Nhơn Trạch 2 - Nhơn Phú, xã Phú Hội, huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai ĐT: 0251 3569672 Fax: 0251 3569673
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Không
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
P. KTCĐAT Công ty CP Thép Nhà Bè - VNSTEEL KCN Nhơn Trạch 2 - Nhơn Phú, xã Phú Hội, huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai ĐT: 0251 3569672 Fax: 0251 3569673

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Lắp đặt trạm biến áp 2.500 kva". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Lắp đặt trạm biến áp 2.500 kva" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 181

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây