Thông báo mời thầu

May đo trang phục

Tìm thấy: 18:16 12/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
May đo trang phục cho người quản lý, người lao động trong công ty năm 2024
Tên gói thầu
May đo trang phục
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sử dụng chi phí sản xuất kinh doanh hàng năm của của Công ty TNHH MTV Hoa tiêu hàng hải khu vực VI
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
13:30 19/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 581/QĐ-CTHTHHKV VI
Ngày phê duyệt
12/09/2024 18:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty TNHH MTV Hoa Tiêu Hàng Hải khu vực VI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:15 12/09/2024
đến
13:30 19/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:30 19/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/09/2024 (18/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Hoa tiêu hàng hải khu vực VI Đơn vị lập, thẩm định dự toán Số 41 Đinh Công Trứ, Hưng Phúc, Thành phố Vinh, Nghệ An
2 Công ty Cổ phần xây dựng và dịch vụ An Phúc Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Số 64 đường Lê Hoàn, Phường Hưng Phúc, TP.Vinh, Nghệ An.
3 Công ty CP đầu tư và phát triển Đặng Trung Tư vấn thẩm định E-HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu Số 5, ngách 11, ngõ 99, đường Nguyễn Thái Học, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Khối Hoa tiêu hàng hải (25 người)
Theo quy định tại Chương V
Công ty TNHH MTV Hoa tiêu hàng hải khu vực VI ;- Địa chỉ: Số 41 Đinh Công Trứ, Hưng Phúc, Thành phố Vinh, Nghệ An
10
40
2
Áo sơ mi nam ngắn tay
50
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Công ty TNHH MTV Hoa tiêu hàng hải khu vực VI ;- Địa chỉ: Số 41 Đinh Công Trứ, Hưng Phúc, Thành phố Vinh, Nghệ An
10
40
3
Áo sơ mi nam dài tay
50
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Công ty TNHH MTV Hoa tiêu hàng hải khu vực VI ;- Địa chỉ: Số 41 Đinh Công Trứ, Hưng Phúc, Thành phố Vinh, Nghệ An
10
40
4
Quần âu
50
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Công ty TNHH MTV Hoa tiêu hàng hải khu vực VI ;- Địa chỉ: Số 41 Đinh Công Trứ, Hưng Phúc, Thành phố Vinh, Nghệ An
10
40
5
Khối Phương tiện (23 người)
Theo quy định tại Chương V
Công ty TNHH MTV Hoa tiêu hàng hải khu vực VI ;- Địa chỉ: Số 41 Đinh Công Trứ, Hưng Phúc, Thành phố Vinh, Nghệ An
10
40
6
Áo sơ mi nam ngắn tay
34
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Công ty TNHH MTV Hoa tiêu hàng hải khu vực VI ;- Địa chỉ: Số 41 Đinh Công Trứ, Hưng Phúc, Thành phố Vinh, Nghệ An
10
40
7
Áo sơ mi nam dài tay
34
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Công ty TNHH MTV Hoa tiêu hàng hải khu vực VI ;- Địa chỉ: Số 41 Đinh Công Trứ, Hưng Phúc, Thành phố Vinh, Nghệ An
10
40
8
Quần âu
34
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Công ty TNHH MTV Hoa tiêu hàng hải khu vực VI ;- Địa chỉ: Số 41 Đinh Công Trứ, Hưng Phúc, Thành phố Vinh, Nghệ An
10
40
9
Khối Văn phòng nam (07 người) + Khối Phương tiện Bộ (04 người)
Theo quy định tại Chương V
Công ty TNHH MTV Hoa tiêu hàng hải khu vực VI ;- Địa chỉ: Số 41 Đinh Công Trứ, Hưng Phúc, Thành phố Vinh, Nghệ An
10
40
10
Áo sơ mi nam ngắn tay
22
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Công ty TNHH MTV Hoa tiêu hàng hải khu vực VI ;- Địa chỉ: Số 41 Đinh Công Trứ, Hưng Phúc, Thành phố Vinh, Nghệ An
10
40
11
Áo sơ mi nam dài tay
22
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Công ty TNHH MTV Hoa tiêu hàng hải khu vực VI ;- Địa chỉ: Số 41 Đinh Công Trứ, Hưng Phúc, Thành phố Vinh, Nghệ An
10
40
12
Quần âu
22
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Công ty TNHH MTV Hoa tiêu hàng hải khu vực VI ;- Địa chỉ: Số 41 Đinh Công Trứ, Hưng Phúc, Thành phố Vinh, Nghệ An
10
40
13
Khối quản lý nữ, văn phòng nữ (16 người)
Theo quy định tại Chương V
Công ty TNHH MTV Hoa tiêu hàng hải khu vực VI ;- Địa chỉ: Số 41 Đinh Công Trứ, Hưng Phúc, Thành phố Vinh, Nghệ An
10
40
14
Áo sơ mi nữ ngắn tay
32
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Công ty TNHH MTV Hoa tiêu hàng hải khu vực VI ;- Địa chỉ: Số 41 Đinh Công Trứ, Hưng Phúc, Thành phố Vinh, Nghệ An
10
40
15
Áo sơ mi nữ dài tay
32
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Công ty TNHH MTV Hoa tiêu hàng hải khu vực VI ;- Địa chỉ: Số 41 Đinh Công Trứ, Hưng Phúc, Thành phố Vinh, Nghệ An
10
40
16
Jupe
16
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Công ty TNHH MTV Hoa tiêu hàng hải khu vực VI ;- Địa chỉ: Số 41 Đinh Công Trứ, Hưng Phúc, Thành phố Vinh, Nghệ An
10
40
17
Quần âu
16
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Công ty TNHH MTV Hoa tiêu hàng hải khu vực VI ;- Địa chỉ: Số 41 Đinh Công Trứ, Hưng Phúc, Thành phố Vinh, Nghệ An
10
40

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ AN PHÚC như sau:

  • Có quan hệ với 91 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,59 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,74%, Xây lắp 81,55%, Tư vấn 6,80%, Phi tư vấn 2,91%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 350.101.162.934 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 347.847.918.811 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "May đo trang phục". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "May đo trang phục" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 79

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây