Thông báo mời thầu

May đồng phục Kiểm lâm năm 2025

Tìm thấy: 09:25 05/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
May đồng phục Kiểm lâm năm 2025
Tên gói thầu
May đồng phục Kiểm lâm năm 2025
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
May đồng phục Kiểm lâm năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (Quyết định 192/QĐ-SNNMT ngày17/03/2025 của Sở Nông nghiệp và Môi trường tỉnh Lào Cai)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Thành phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai
- Huyện Mường Khương, Tỉnh Lào Cai
- Huyện Bát Xát, Tỉnh Lào Cai
- Huyện Bắc Hà, Tỉnh Lào Cai
- Huyện Bảo Thắng, Tỉnh Lào Cai
- Huyện Bảo Yên, Tỉnh Lào Cai
- Huyện Văn Bàn, Tỉnh Lào Cai
- Huyện Si Ma Cai, Tỉnh Lào Cai
- Thị xã Sa Pa, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 14/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500175995_2505050911
Ngày phê duyệt
05/05/2025 09:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Lào Cai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:20 05/05/2025
đến
10:00 14/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 14/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
37.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/05/2025 (11/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TÍCH HỢP NGUYÊN KHANG Tư vấn lập E-HSMT Số 89 Thanh Đàm - Phường Thanh Trì - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ TƯ VẤN PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC VIỆT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 39, Ngõ 19 Đông Tác - Phường Kim Liên - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TÍCH HỢP NGUYÊN KHANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 89 Thanh Đàm - Phường Thanh Trì - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ TƯ VẤN PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC VIỆT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 39, Ngõ 19 Đông Tác - Phường Kim Liên - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bộ quần áo xuân hè dài tay Nam, Nữ
341
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Lào Cai
1
30
2
Tất chân
682
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Lào Cai
1
30
3
Cấp hiệu (cài cầu vai)
247
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Lào Cai
1
30
4
Biểu tượng Kiểm Lâm (cài ve áo)
247
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Lào Cai
1
30
5
Biển tên
341
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lào Cai
1
30
6
Mũ cối
341
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lào Cai
1
30
7
Giầy đi rừng
341
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Lào Cai
1
30
8
Giầy da
341
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Lào Cai
1
30
9
Áo đại cán Nam, nữ
341
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lào Cai
1
30
10
Quần thu đông Nam, Nữ
341
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lào Cai
1
30
11
Áo sơ mi trắng dài tay vải Pêvi màu trắng Nam, Nữ
341
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lào Cai
1
30
12
Áo bông
341
Áo
Theo quy định tại Chương V
Lào Cai
1
30
13
Mũ kêpi thường + Kiểm lâm hiệu( sao mũ kê pi)
247
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Lào Cai
1
30
14
Cấp hiệu kiểm lâm hiện trường
247
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Lào Cai
1
30
15
Caravat có khoá kéo vải Gabadin len màu rêu
341
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lào Cai
1
30
16
Dây lưng kiểm lâm
341
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lào Cai
1
30
17
Cặp tài liệu
341
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lào Cai
1
30
18
Quần áo mưa
341
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Lào Cai
1
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "May đồng phục Kiểm lâm năm 2025". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "May đồng phục Kiểm lâm năm 2025" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây