Thông báo mời thầu

MS-01/2024

Tìm thấy: 08:57 17/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm vật tư kỹ thuật bổ sung năm 2024 của kho T342
Tên gói thầu
MS-01/2024
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lương Sơn, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 27/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
7269/QĐ-CKT
Ngày phê duyệt
17/10/2024 10:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Kỹ thuật
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:56 17/10/2024
đến
09:30 27/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 27/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/10/2024 (25/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Dây dẫn khí mềm 25kG/cm2 (1,0 m)
118
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
2
Dây dẫn khí mềm 25kG/cm2 (0,8 m)
120
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
3
Dây dẫn khí mềm 25kG/cm2 (0,5 m)
120
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
4
Đồng hồ 3 tác dụng máy lặn hở
100
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
5
Van an toàn máy lặn hở
80
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
6
Cút nối hai đầu ren ngoài
180
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
7
Cút nối hai đầu ren trong
60
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
8
Cút nối ren trong ren ngoài
160
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
9
Dầu máy nén khí Coltri Sub
20
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
10
Dây Cu roa máy nén khí
20
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
11
Dây mềm dẫn khí cao áp máy truyền khí
12
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
12
Dây mềm truyền khí buồng tăng giảm áp
20
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
13
Đồng hồ áp suất (0-10)kG/cm2
12
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
14
Đồng hồ áp suất (0-200)kG/cm4
12
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
15
Đồng hồ áp suất (0-30)kG/cm3
12
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
16
Đồng hồ máy nén khí 0-400 bar
30
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
17
Đường ống dẫn khí inox
25
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
18
Gioăng cao su tròn Oring 10 x 1,75
250
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
19
Gioăng cao su tròn Oring 10,77 x 2,62
200
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
20
Gioăng cao su tròn Oring 11 x 2,5
200
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
21
Gioăng cao su tròn Oring 12 x 1,75
200
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
22
Gioăng cao su tròn Oring 12,37 x 2,62
200
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
23
Gioăng cao su tròn Oring 13,94 x 2,62
200
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
24
Gioăng cao su tròn Oring 14,5 x 1,75
250
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
25
Gioăng cao su tròn Oring 16 x 1,75
250
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
26
Gioăng cao su tròn Oring 37 x 3,5
250
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
27
Gioăng cao su tròn Oring 42 x 5,05
250
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
28
Gioăng cao su tròn Oring 53 x 2,5
200
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
29
Gioăng cao su tròn Oring 6,25 x 1,75
250
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
30
Gioăng cao su tròn Oring 61 x 3
150
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
31
Gioăng cao su tròn Oring 135 x 5
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
32
Gioăng cao su tròn Oring 9,25 x 1,75
200
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
33
Gioăng cửa Buồng tăng giảm áp
120
m
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
34
Lọc nhớt máy nén khí
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
35
Lõi lọc máy nén khí máy cao áp
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
36
Lõi lọc máy nén khí thấp áp
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
37
Mỡ bảo quản trang bị khí tài nước
400
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
38
Ống mềm cao áp nạp chai khí
16
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
39
Van an toàn 13 bar
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
40
Van an toàn 225 bar
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
41
Van an toàn 3,5 bar
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
42
Van an toàn 300 bar
45
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
43
Van an toàn 65 bar
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
44
Van cấp khí buồng tăng giảm áp
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
45
Van nạp máy nén khí
30
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
46
Van xả bình lọc cao áp
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
47
Van xả bình tách nước
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
48
Van xả các tầng nén
30
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
49
Vải phin trắng K20x1,25
1200
m
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30
50
Vải mộc 100% coton
800
m
Theo quy định tại Chương V
Xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình
5
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "MS-01/2024". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "MS-01/2024" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây