Thông báo mời thầu

MSHH-ĐT26-06

Tìm thấy: 19:07 11/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Xây dựng phòng phương pháp
Tên gói thầu
MSHH-ĐT26-06
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng phòng phương pháp
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1892/QĐ-HVKHQS
Ngày phê duyệt
11/06/2026 19:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
HỌC VIỆN KHOA HỌC QUÂN SỰ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:06 11/06/2026
đến
09:00 20/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 20/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/06/2026 (18/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN VẠN AN Tư vấn lập E-HSMT Thôn Xâm Dương 1 - - Xã Hồng Vân - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN VẠN AN Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Xâm Dương 1 - - Xã Hồng Vân - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy tính bàn
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
2
Smart tivi 85 inch
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
3
Camera PTZ 2MP AI
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
4
Đầu ghi camera AI có đi kèm HDD 2Tb
1
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
5
Loa treo tường
8
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
6
Amply liền vang
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
7
Micro không dây
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
8
Bộ quản lý nguồn điện
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
9
Dây loa tín hiệu
240
mét
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
10
Tủ rack 10U
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
11
Công lắp đặt, hiệu chỉnh và phụ kiện (Giá treo loa, dây tín hiệu canon, phích cắm, băng keo, …)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
12
Máy in 2 mặt A4
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
13
Máy quay chuyên nghiệp
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
14
Pin dung lượng cao 90Wh
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
15
Sạc pin đôi
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
16
Thẻ nhớ
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
17
Đầu đọc thẻ nhớ
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
18
Chân máy quay chịu tải 15Kg
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
19
Túi đựng máy quay
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
20
Máy ghi âm
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
21
Điều hoà nhiệt độ
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
22
Phụ kiện và công lắp ĐH
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
23
Ổn áp
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
24
Bộ lưu điện UPS
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
25
Bàn ghế học viên
40
bộ
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
26
Bục giảng
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
27
Bảng từ chống loá
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
28
Giá treo bản đồ
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
29
Giá để mũ
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
30
Tủ đựng tài liệu
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
31
Đồng hồ treo tường
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
32
Gương + khung gỗ chỉnh tác phong
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
33
Thiết bị ghi hình
4
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
34
Cáp HDMI 10m
10
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
35
Bộ chia 1 ra 8 cổng HDMI
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
36
Bộ gộp HDMI
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
37
Rèm chắn nắng
29
m2
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
38
Giá treo tivi 85 inch
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
39
Dây mạng Cat6
2
thùng
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
40
Hạt mạng Cat 6
1
túi
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
41
Chuột trình chiếu
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
42
Vật tư thi công, nhân công lắp đặt, thiết lập hệ thống, đào tạo và chuyển giao
2
gói
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
43
Hệ thống biển bảng khẩu hiệu
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
44
Hệ thống khoá cửa sinh trắc
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
45
Phần mềm quản lý, lọc và phân loại bài giảng thử
1
PM
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
46
Hệ thống lưu trữ dữ liệu
1
hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
47
Card màn hình
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
48
Cáp dữ liệu HDMI 1.4
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
49
Cáp nhôm vặn xoắn
160
mét
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5
50
Ổ cắm đơn đa năng 16A
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Học viện Khoa học Quân sự
1
5

Mẫu số 01C – Vật tư, phụ tùng thay thế:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Vật tư, linh kiện, phụ kiện, hàng hóa phục vụ triển khai, lắp đặt; hàng hóa dự trữ để sửa chữa, thay thế trong thời gian bảo hành, bảo trì
1
Gói

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "MSHH-ĐT26-06". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "MSHH-ĐT26-06" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 170

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây