Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
- IB2400514249-01 - Thay đổi: Số TBMT, Ngày đăng tải, Đóng thầu, Hình thức, Nhận HSDT từ, Mở thầu vào (Xem thay đổi)
- IB2400514249-00 Đăng lần đầu (Xem thay đổi)
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC | Tư vấn thẩm định giá | Số 57 ngõ 165 Yên Duyên - Phường Yên Sở - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội |
| 2 | CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG | Tư vấn lập E-HSMT | Khu quy hoạch dân cư lô số 4B, kè suối Nậm La, tổ 9 - Phường Chiềng Lề - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La |
| 3 | CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN THẮNG TÂY BẮC | Tư vấn thẩm định E-HSMT | Số nhà 192, đường Nguyễn Văn Linh, tổ 7 - Phường Tô Hiệu - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La |
| 4 | CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG | Tư vấn đánh giá E-HSDT | Khu quy hoạch dân cư lô số 4B, kè suối Nậm La, tổ 9 - Phường Chiềng Lề - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La |
| 5 | CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN THẮNG TÂY BẮC | Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu | Số nhà 192, đường Nguyễn Văn Linh, tổ 7 - Phường Tô Hiệu - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La |
| STT | Thời điểm Gia hạn thành công | Thời điểm đóng thầu cũ | Thời điểm đóng thầu sau gia hạn | Thời điểm mở thầu cũ | Thời điểm mở thầu sau gia hạn | Lý do |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 08:40 04/12/2024 | 07:30 04/12/2024 | 06:30 09/12/2024 | 07:30 04/12/2024 | 06:30 09/12/2024 | Gia hạn do không có nhà thầu tham dự |
| STT | Tên hàng hoá | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Địa điểm thực hiện | Ngày giao hàng sớm nhất | Ngày giao hàng muộn nhất | Ghi chú |
|---|
1 |
Giống bò cái sinh sản (232 con) |
46166.53 |
Kg |
Theo quy định tại Chương V |
Theo quy định tại Chương V thuộc E-HSMT |
1 |
30 |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy trở thành miếng bọt biển hấp thu những thông tin sẽ trợ giúp bạn trên đường đời. Bạn không phải lãng phí năm tháng phạm vào những sai lầm mà người khác đã phạm phải trước đó. "
Earl Nightingale
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Bản Lầm đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Ủy ban nhân dân xã Bản Lầm đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.