Thông báo mời thầu

Mua lương thực, thực phẩm

Tìm thấy: 09:54 14/01/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm hàng hóa và cung cấp dịch vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục cho Trường mầm non Hồng Phong
Tên gói thầu
Mua lương thực, thực phẩm
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Thu hộ - chi hộ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500012647_2501140942
Ngày phê duyệt
14/01/2025 09:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm Non Hồng Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:52 14/01/2025
đến
09:00 23/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 23/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/01/2025 (23/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH S84 VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 3A, Ngõ 8, đường Hà Trì 1 - Phường Hà Cầu - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH Tư vấn và Thương mại HTC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 1C190 đường Bãi Sậy - Phường Trại Chuối - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH S84 VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 3A, Ngõ 8, đường Hà Trì 1 - Phường Hà Cầu - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH Tư vấn và Thương mại HTC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 1C190 đường Bãi Sậy - Phường Trại Chuối - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu kiến nghị

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01B – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Gạo nếp cái hoa vàng
385
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
2
Gạo tẻ BC 15 loại 1
4600
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
3
Dầu ăn can 5L
70
Lít
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
4
Bánh đa khô tráng tay loại I
107
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
5
Muối I ốt
75.1
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
6
Bột mì
168
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
7
Hạt nêm
61
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
8
Bơ thực vật
6.5
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
9
Nước mắm Cát Hải
55
Lít
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
10
Đường kính
85.5
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
11
Đỗ xanh
72
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
12
Bột sắn dây
2.5
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
13
Bí đao (bí xanh)
280
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
14
Bí đỏ
225
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
15
Chuối tây
350
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
16
Cà rốt (củ đỏ, vàng)
84
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
17
Cải ngọt
200
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
18
Dưa hấu
600
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
19
Hành khô
10
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
20
Hành lá (hành hoa)
10
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
21
Khoai tây
300
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
22
Mướp
40
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
23
Rau mùng tơi
91
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
24
Rau ngót
55
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
25
Rau đay
45.49
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
26
Cam
10
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
27
Bầu
150
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
28
Giá đỗ
85
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
29
Quýt
10
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
30
Thanh long
600
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
31
Tôm biển ( 50-60 con)
95
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
32
Tép đồng
30
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
33
Ngao
141.1
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
34
Cá thu hai nắng (02 miếng/kg) gói hút chân không
85
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
35
Mỡ lợn sống
50
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
36
Thịt bò loại I
250
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
37
Thịt gà ta
840
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
38
Thịt lợn sấn vai bỏ bì
2450
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
39
Giò lụa loại I
10
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
40
Tim lợn
28
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
41
Xương sống
56
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
42
Xúc xích
10
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
43
Xương sườn lợn
80
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
44
Sữa Vinamilk trường học
209
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
45
Trứng vịt
20
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày
46
Trứng chim cút
160
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Hồng Phong
1 ngày
234 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua lương thực, thực phẩm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua lương thực, thực phẩm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây