Thông báo mời thầu

Mua màn hình Led P4

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:18 17/03/2018
Trạng thái gói thầu
Thay đổi
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua màn hình Led P4
Gói thầu
Mua màn hình Led P4
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Vốn chủ đầu tư
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:30 26/09/2016
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
10:43 20/09/2016
đến
10:30 26/09/2016
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
10:30 26/09/2016
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
20.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Màn hình Led P4 1 cái Khoảng cách hai điểm ảnh (Pitch) 04 mm Kích thước Module Module P4:128mm x 256mm Độ phân giải Module P4 : 64 x32 = 2048 (điểm ảnh) Cấu tạo Pixel P4 : 62,500 điểm ảnh/m2 Trọng lượng Module ≤0,5 kg Phương thức lắp đặt Bảng điện tử trong nhà Môi trường làm việc Trong nhà Khoảng cách nhìn tốt nhất P4 :Tối thiểu 4m đến 50 m Hệ điều hành hỗ trợ Microsoft Windows Phương thức điều khiển Đồng bộ với máy tính Xuất xứ module LED Trung Quốc Chip LED (Taiwan) EPISTAR (Taiwan)/ P4 : SMD 2121 ICDRIVER (Taiwan) MBI 5124 Góc nhìn Tối thiểu ngang 100º /dọc:110º Xuất xứ module led China Cường độ sáng tối đa 1800 - 2000 cd/m2 Số màu hiển thị/module 281,000 tỷ mầu Điều khiển độ xám 16 bits Tuổi thọ bóng đèn LED ≥100 000 giờ Nguồn cấp Loại power switching supply, đầu vào sử dụng điện 220V Phương pháp quét P 3 : 1/16 scaning Điều khiển độ xám 16 bits Tuổi thọ bóng đèn LED ≥ 100 000 giờ Nguồn cấp Loại power switching supply, đầu vào sử dụng điện 220V Công suất tiêu thụ trung bình/m2 420W/m2 Công suất tiêu thụ tối đa/m2 900W/m2 Bảo Hảnh 24 tháng

CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN

       Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:

STT Mô tả dịch vụ Khối lượng mời thầu Đơn vị tính Địa điểm thực hiện dịch vụ Ngày hoàn thành dịch vụ
1 Vận chuyển đến nơi bên mua yêu cầu 1 lần Nhà hàng Crystal - lầu 1, Khách sạn Dầu khí PTSC, Số 9 – 11 Hoàng Diệu, Phường 1, Tp.Vũng Tàu 5 ngày kể từ ngày hợp đồng được ký kết

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 5 ngày 

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Màn hình Led P4 1 cái Nhà hàng Crystal - lầu 1, Khách sạn Dầu khí PTSC, Số 9 – 11 Hoàng Diệu, Phường 1, Tp.Vũng Tàu 5 ngày kể từ ngày hợp đồng được ký kết

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Màn hình Led P4
1 cái Khoảng cách hai điểm ảnh (Pitch) 04 mm Kích thước Module Module P4:128mm x 256mm Độ phân giải Module P4 : 64 x32 = 2048 (điểm ảnh) Cấu tạo Pixel P4 : 62,500 điểm ảnh/m2 Trọng lượng Module ≤0,5 kg Phương thức lắp đặt Bảng điện tử trong nhà Môi trường làm việc Trong nhà Khoảng cách nhìn tốt nhất P4 :Tối thiểu 4m đến 50 m Hệ điều hành hỗ trợ Microsoft Windows Phương thức điều khiển Đồng bộ với máy tính Xuất xứ module LED Trung Quốc Chip LED (Taiwan) EPISTAR (Taiwan)/ P4 : SMD 2121 ICDRIVER (Taiwan) MBI 5124 Góc nhìn Tối thiểu ngang 100º /dọc:110º Xuất xứ module led China Cường độ sáng tối đa 1800 - 2000 cd/m2 Số màu hiển thị/module 281,000 tỷ mầu Điều khiển độ xám 16 bits Tuổi thọ bóng đèn LED ≥100 000 giờ Nguồn cấp Loại power switching supply, đầu vào sử dụng điện 220V Phương pháp quét P 3 : 1/16 scaning Điều khiển độ xám 16 bits Tuổi thọ bóng đèn LED ≥ 100 000 giờ Nguồn cấp Loại power switching supply, đầu vào sử dụng điện 220V Công suất tiêu thụ trung bình/m2 420W/m2 Công suất tiêu thụ tối đa/m2 900W/m2 Bảo Hảnh 24 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua màn hình Led P4". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua màn hình Led P4" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 223

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây