Thông báo mời thầu

Mua máy đo độ nhớt Mooney

Tìm thấy: 15:43 02/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua máy đo độ nhớt Mooney
Tên gói thầu
Mua máy đo độ nhớt Mooney
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua máy đo độ nhớt Mooney
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn khấu hao
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã KDang, Tỉnh Gia Lai
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
02/08/2026 15:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯ SÊ.

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 06/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 07/08/2026
Giá trần
489.852.000 VND
Bước giá
1.469.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Mua máy đo độ nhớt Mooney
MV-2020
MyungjiTech Hàn Quốc
Hàn Quốc
2026
1
Chiếc
Theo tiêu chuẩn: ASTM – D1646, ISO – 289, JSC – K6300 - Tốc độ Roto: 2 vòng/Phút ± 0.01 - Rotor: sử dụng rotor lớn - Nhiệt độ điều chỉnh: môi trường +5oC đến 230oC - Điều khiển nhiệt độ bằng PID. - Độ chính xác nhiệt: 0.1oC. - Sử dụng đầu dò nhiệt: PT100 - Thang đo Mooney có thể lựa chọn: 50, 100, 200, hoặc AUTO, phụ thuộc vào Loadcell. - Kích thước mẫu:  50mm, 6mmx2 - Áp lực khí nén: 60 PSI(4.6kg/cm2) - Cân nặng: 150kg - Nguồn điện: 220V, 50/60 Hz Phần mềm: - Phần mềm hiển thị đồng thời 02 màn hình độc lập, điều khiển Money-Mooney hoặc Mooney –Rheometer - Hiển thị nhiệt độ hai mâm ép, kết quả đo, thời gian đo … trên phần mềm. - Có thể hiển thị đồng thời nhiều kết quả của nhiều lần đo. - Khi máy đo xong, màn hình hiển thị đổi màu nhấp nháy để người sử dụng nhận biết máy đã đo xong. - Có thể chọn chức năng báo cáo kết quả Mooney trong khoảng cho phép. Cung cấp bao gồm: - Máy chính - Máy tính vận hành máy Mooney. - Roto lớn. - Phần mềm MyungjiTech. - Phụ kiện tiêu chuẩn. - Giấy chứng nhận hiệu chuẩn. - Giao hàng, lắp đặt và đào tạo. - Máy nén khí 2HP, bộ lọc tách nước và dây
Phòng QLCL Khu vực Mang Yang Thôn Cầu Vàng, xã K’Dang, tỉnh Gia Lai

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua máy đo độ nhớt Mooney". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua máy đo độ nhớt Mooney" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây