Thông báo mời thầu

Mua máy giặt công nghiệp

Tìm thấy: 17:03 30/07/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên gói thầu
Mua máy giặt công nghiệp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua máy giặt công nghiệp
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp, nguồn thu từ dịch vụ khám chữa bệnh và các nguồn thu hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Đông Quang, Tỉnh Thanh Hoá
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
30/07/2026 17:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Mắt Thanh Hóa

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 05/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 06/08/2026
Giá trần
450.000.000 VND
Bước giá
450.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Máy giặt công nghiệp
,
OASIS
Trung Quốc
2026
1
Cái
Yêu cầu chung: - Thiết bị mới 100%, sản xuất năm 2026 trở về sau. - Đạt tiêu chuẩn quản lý chất lượng ISO 9001 hoặc tương đương. - Điện áp sử dụng 380V, 3 pha, 50Hz. Đặc tính kỹ thuật - Kiểu máy chân mềm (Soft Mount), sử dụng hệ thống lò xo và giảm chấn công nghiệp. - Công suất giặt 40-45 kg/mẻ vải khô. - Lồng giặt bằng thép không gỉ. - Vỏ máy bằng thép không gỉ hoặc vật liệu chống ăn mòn. - Hệ thống trục sử dụng ổ bi và phớt chống nước, chống dầu. - Lực vắt ≥350G. - Cửa nạp đồ kích thước lớn, thuận tiện đưa và lấy đồ giặt. - Màn hình điều khiển cảm ứng màu. - Cho phép lập trình tối thiểu 20 chương trình giặt. - Có cổng USB hoặc phương thức tương đương để sao lưu và cập nhật chương trình. - Điều khiển bằng biến tần. - Có khả năng kết nối hệ thống cấp hóa chất tự động. - Có các van cấp nước và xả nước tự động. - Có hệ thống khóa cửa an toàn. - Có cảm biến mực nước. - Có cảm biến rung. - Có chức năng dừng khẩn cấp. Thông số kỹ thuật: - Công suất giặt: 40-45 kg/mẻ vải khô - Lực vắt: ≥350G - Điện áp: 380V/3P/50Hz. Yêu cầu khác - Giao hàng, lắp đặt tại nơi sử dụng (Tầng 8) - Thời gian bảo hành: 12 tháng kể từ ngày ký nghiệm thu. - Khi có yêu cầu kiểm tra và sửa chữa đột xuất do máy móc hư hỏng trong thời gian bảo hành, cán bộ kỹ thuật có mặt trong vòng: 48 giờ. - Nhà cung cấp chịu trách nhiệm lắp đặt, chạy thử, bàn giao và hướng dẫn vận hành cho người sử dụng, hướng dẫn việc bảo quản và sửa chữa cho nhân viên kỹ thuật - Cam kết cung cấp vật tư tiêu hao và phụ kiện trong ít nhất 8 năm. - Có bảng báo giá các phụ tùng, linh kiện chính hãng thay thế tối thiểu 8 năm sau thời gian bảo hành.
Bệnh viện Mắt thanh Hóa

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua máy giặt công nghiệp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua máy giặt công nghiệp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây