Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 193 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 100 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 144 gói thầu, trong đó có 97 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 63 gói (với 70 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 36 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 108 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 58 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,29%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 4,29%, Phi tư vấn 21,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 297.435.672.564 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 246.540.724.985 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 193 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,29%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 4,29%, Phi tư vấn 21,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 297.435.672.564 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 246.540.724.985 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc sử dụng tại nhà thuốc Bệnh viện Mắt Thanh Hoá năm 2026-2028 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa với 4 gói thầu.
26/08/2026 11:53
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, y cụ, thiết bị y tế trong các dịch vụ Thẩm mỹ và khám bệnh theo yêu cầu tại Bệnh viện Mắt Thanh Hóa năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa với 5 gói thầu.
21/08/2026 16:32
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy giặt công nghiệp của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MINH DŨNG
13/08/2026 17:03
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung vật tư y tế sử dụng tại Bệnh viện Mắt Thanh Hoá năm 2026 lần 2 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO
31/07/2026 09:47
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua máy giặt công nghiệp của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
30/07/2026 17:02
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua máy giặt công nghiệp của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:46
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo phòng đăng ký, cửa sảnh chính, cửa sổ phòng A207 và vách ngăn thông phòng tầng 7 tại Bệnh viện Mắt Thanh Hoá năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CỬA NAM HIỀN WINDOWS
28/07/2026 16:18
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống phẫu thuật Phaco Centurion và Máy chụp OCT CIRRUS của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:04
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo phòng đăng ký, cửa sảnh chính, cửa sổ phòng A207 và vách ngăn thông phòng tầng 7 tại Bệnh viện Mắt Thanh Hoá năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa với 1 gói thầu.
23/07/2026 14:43
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua bổ sung vật tư y tế sử dụng tại Bệnh viện Mắt Thanh Hoá năm 2026 lần 2 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/07/2026 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Mắt Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua máy giặt công nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MINH DŨNG
13/08/2026 17:03
Bệnh viện Mắt Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung vật tư y tế sử dụng tại Bệnh viện Mắt Thanh Hoá năm 2026 lần 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO
31/07/2026 09:47
Bệnh viện Mắt Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa điều hòa nhiệt độ cho Bệnh viện Mắt Thanh Hóa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ & TỰ ĐỘNG AN PHÁT
11/06/2026 11:13
Bệnh viện Mắt Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư, thiết bị y tế sử dụng tại Bệnh viện Mắt Thanh Hóa năm 2026 - 2028.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ VIỆT CAN , CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA, CÔNG TY TNHH DKSH VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ Y TẾ HỒNG PHÁT, CÔNG TY TNHH Y TẾ KIM GIANG, CÔNG TY TNHH Y TẾ ANH PHÚC, CÔNG TY TNHH KIM HƯNG
20/05/2026 11:28
Bệnh viện Mắt Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm bổ sung sử dụng tại Bệnh viện Mắt Thanh Hoá năm 2026-2028.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MIỀN BẮC, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SUN
26/03/2026 15:22
Bệnh viện Mắt Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: May trang phục y tế, hành chính, quần áo bệnh nhân, đồ vải y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT HÀ THÀNH UNIFORM
16/01/2026 15:19
Bệnh viện Mắt Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói 01: Mua sắm vật tư y tế sử dụng tại nhà thuốc Bệnh viện Mắt Thanh hóa năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM AN PHÚC, CÔNG TY TNHH Y TẾ HÙNG VĨ, CÔNG TY TNHH Y TẾ GOMED, CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ PHÁT TRIỂN DƯỢC PHẨM SUCS, CÔNG TY TNHH NHẬT PHONG TH, CÔNG TY TNHH KIM HƯNG, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN SINH, CÔNG TY TNHH LEGATEK, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VISIONCARE
02/07/2025 17:00
Bệnh viện Mắt Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói 1: Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THẾ ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ TÂM THANH , CÔNG TY TNHH MTV DƯỢC PHẨM TRỌNG TÍN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH NHẬT PHONG TH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM CHÂU HOÀNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SVIET, Công ty TNHH Dược phẩm HQ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HD, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ TÂN HOÀNG, CÔNG TY CỔ PHẦN THANH DƯỢC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM RIGHMED, CÔNG TY TNHH ĐẠI BẮC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VNP
27/06/2025 16:03
Bệnh viện Mắt Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, dịch vụ sửa chữa máy vi tính, máy in cho Bệnh viện Mắt thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Ngô Thị Thanh - Trung tâm thiết bị máy văn phòng Đức Minh
26/06/2025 20:34
Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, dịch vụ sửa chữa máy vi tính, máy in cho Bệnh viện Mắt Thanh Hoá với 1 gói thầu.
26/06/2025 20:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc sử dụng tại nhà thuốc Bệnh viện Mắt Thanh Hoá năm 2026-2028 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa với 4 gói thầu.
26/08/2026 11:53
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, y cụ, thiết bị y tế trong các dịch vụ Thẩm mỹ và khám bệnh theo yêu cầu tại Bệnh viện Mắt Thanh Hóa năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa với 5 gói thầu.
21/08/2026 16:32
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy giặt công nghiệp của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MINH DŨNG
13/08/2026 17:03
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung vật tư y tế sử dụng tại Bệnh viện Mắt Thanh Hoá năm 2026 lần 2 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO
31/07/2026 09:47
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua máy giặt công nghiệp của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
30/07/2026 17:02
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua máy giặt công nghiệp của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:46
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo phòng đăng ký, cửa sảnh chính, cửa sổ phòng A207 và vách ngăn thông phòng tầng 7 tại Bệnh viện Mắt Thanh Hoá năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CỬA NAM HIỀN WINDOWS
28/07/2026 16:18
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống phẫu thuật Phaco Centurion và Máy chụp OCT CIRRUS của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:04
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo phòng đăng ký, cửa sảnh chính, cửa sổ phòng A207 và vách ngăn thông phòng tầng 7 tại Bệnh viện Mắt Thanh Hoá năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa với 1 gói thầu.
23/07/2026 14:43
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua bổ sung vật tư y tế sử dụng tại Bệnh viện Mắt Thanh Hoá năm 2026 lần 2 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/07/2026 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa đã đăng tải 36 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa là chủ đầu tư của 100 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 66 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 34 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa là chủ đầu tư của 70 TBMT, trong đó tự mời thầu 49 TBMT, đơn vị khác mời thầu 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa là chủ đầu tư của 108 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Thanh Hóa là chủ đầu tư có quan hệ với 193 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta muốn hòa bình, hoàn toàn hòa bình và chẳng gì hơn ngoài hòa bình, và thậm chí nếu chúng ta có phải chiến đấu trận chiến đẫm máu nhất, chúng ta cũng sẽ đạt được nó. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh