Thông báo mời thầu

MUA MÁY PHOTO

Tìm thấy: 09:10 09/12/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
MUA SẮM MÁY PHOTOCOPY
Gói thầu
MUA MÁY PHOTO
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
MUA SẮM MÁY PHOTOCOPY
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
nguồn vốn mua sắm TSCĐ trong hệ thống NHCSXH
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:10 14/12/2020
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
09:09 09/12/2020
đến
09:10 14/12/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:10 14/12/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 15 Ngày

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 máy Photocopy 1 máy Lắp ráp sản xuất năm 2019 trở về sau (Catalogue Tiếng Việt và bản chụp CO/CQ đối với hàng hóa nhập khẩu; nộp cam kết cung cấp đầy đủ bản gốc CO, CQ của hàng hóa khi bàn giao hàng hóa nếu trúng thầu; có thư uỷ quyền chính hãng của nhà sản xuất tại Việt Nam cho gói thầu). Tính năng chính: copy, in mạng, Scan màu qua mạng, Tốc độ copy/in: 27 bản/phút.Bộ nhớ máy 02GB,Bộ xử lý: ARM CortexA53 800 MHz,Định lượng giấy: 52-216 g/m2,, Ngôn ngữ in: PCL5e/6, PostScript3 (PS3),Sao chụp liên tục: 999 tờ,Phóng to/Thu nhỏ: 25% - 400%,độ phân giải in: 600dpi x 600dpi,Cổng kết nối in: 100 base - TX/ 1000 base-T, Scan to email,Scan to Folder,Màn hình cảm ứng SOP 7 inch, chạy hệ điều hành android,Kiểm soát số lượng bản in của user/tháng, tiết kiệm chi phí.Kết nối mobile: AirPrint, Mopria, Google Cloud Print,Hỗ trợ NFC cho màn hình,Cho phép in trực tiếp từ điện thoại mà không cần kết nối mạng công ty,Chuyển tất cả dữ liệu thiết bị sang thiết bị mới qua dịch vụ đám mây hoặc từ thiết bị lưu trữ của khách hàng. trích xuất bảo mật thông tin,quét các tài liệu không cùng khổ 1 lúc,In từ điện thoại, IOS),in qua MAC,Bộ nạp và đảo bản gốc tự động 100 tờ,đảo mặt bản sao. Bao gồm chi phí vận chuyển, lắp đặt máy vào bệ cố định. Sau khi lắp đặt và chạy thử nhà thầu phải tổ chức huấn luyện và vận hành khai thác sử dụng thiết bị cho các cán bộ kỹ thuật của đơn vị trong vòng 01 đến 03 ngày. Có đầy đủ hàng mẫu theo yêu cầu của HSBG và được Hội đồng tài chính của PGD Ngân hàng CSXH huyện Tịnh Biên đánh giá đạt, phù hợp theo đúng yêu cầu của HSBG.

CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN

       Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:

STT Mô tả dịch vụ Khối lượng mời thầu Đơn vị tính Địa điểm thực hiện dịch vụ Ngày hoàn thành dịch vụ
1 Có trạm bảo hành, bảo trì, dịch vụ hậu mãi, cung cấp vật tư, linh kiện chính hãng tại tỉnh An Giang (có chứng thư, thư xác nhận từ nhà sản xuất là nhà phân phối chính thức của hãng tại Việt Nam - đính kèm bản chụp)- Cam kết thời gian đáp ứng dịch vụ bảo hành, bảo trì trong thời gian ≤ 8 giờ, kể từ khi nhận được thông báo từ chủ đầu tư hoặc đơn vị sử dụng (trừ ngày thứ 7, CN)Bảo hành: 12 tháng hoặc 80.000 bản chụp- Bảo trì: từ 24 tháng trở lênSố lượng tối thiểu các hợp đồng tương tự theo mô tả dưới đây mà nhà thầu đã hoàn thành từ 01/01/2017 đến thời điểm đóng thầu:Số lượng hợp đồng: 03, mỗi hợp đồng có giá trị tối thiểu là 80.000.000 VND.Hợp đồng cung cấp hàng hóa tương tự là hợp đồng trong đó hàng hóa được cung cấp tương tự với hàng hóa của gói thầu đang xét và đã hoàn thành toàn bộ hoặc hoàn thành phần lớn, bao gồm:- Tương tự về chủng loại, tính chất: cung cấp máy photocopy cùng thương hiệu với sản phẩm chào giá.- Tương tự về quy mô: có giá trị hợp đồng ≥ 80 triệu VND.- Yêu cầu tài liệu chứng minh về hợp đồng tương tự: Bản chụp các hợp đồng, thanh lý, hóa đơn để chứng minh. 1 máy Trụ sở Phòng giao dịch NHCSXH huyện Tịnh Biên Theo phiếu bảo hành, bảo trì kể từ ngày bàn giao và đưa máy vào vận hành

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 15 Ngày

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 máy Photocopy 1 máy Lắp ráp sản xuất năm 2019 trở về sau (Catalogue Tiếng Việt và bản chụp CO/CQ đối với hàng hóa nhập khẩu; nộp cam kết cung cấp đầy đủ bản gốc CO, CQ của hàng hóa khi bàn giao hàng hóa nếu trúng thầu; có thư uỷ quyền chính hãng của nhà sản xuất tại Việt Nam cho gói thầu). Tính năng chính: copy, in mạng, Scan màu qua mạng, Tốc độ copy/in: 27 bản/phút.Bộ nhớ máy 02GB,Bộ xử lý: ARM CortexA53 800 MHz,Định lượng giấy: 52-216 g/m2,, Ngôn ngữ in: PCL5e/6, PostScript3 (PS3),Sao chụp liên tục: 999 tờ,Phóng to/Thu nhỏ: 25% - 400%,độ phân giải in: 600dpi x 600dpi,Cổng kết nối in: 100 base - TX/ 1000 base-T, Scan to email,Scan to Folder,Màn hình cảm ứng SOP 7 inch, chạy hệ điều hành android,Kiểm soát số lượng bản in của user/tháng, tiết kiệm chi phí.Kết nối mobile: AirPrint, Mopria, Google Cloud Print,Hỗ trợ NFC cho màn hình,Cho phép in trực tiếp từ điện thoại mà không cần kết nối mạng công ty,Chuyển tất cả dữ liệu thiết bị sang thiết bị mới qua dịch vụ đám mây hoặc từ thiết bị lưu trữ của khách hàng. trích xuất bảo mật thông tin,quét các tài liệu không cùng khổ 1 lúc,In từ điện thoại, IOS),in qua MAC,Bộ nạp và đảo bản gốc tự động 100 tờ,đảo mặt bản sao. Bao gồm chi phí vận chuyển, lắp đặt máy vào bệ cố định. Sau khi lắp đặt và chạy thử nhà thầu phải tổ chức huấn luyện và vận hành khai thác sử dụng thiết bị cho các cán bộ kỹ thuật của đơn vị trong vòng 01 đến 03 ngày. Có đầy đủ hàng mẫu theo yêu cầu của HSBG và được Hội đồng tài chính của PGD Ngân hàng CSXH huyện Tịnh Biên đánh giá đạt, phù hợp theo đúng yêu cầu của HSBG.

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 máy Photocopy
1 máy Lắp ráp sản xuất năm 2019 trở về sau (Catalogue Tiếng Việt và bản chụp CO/CQ đối với hàng hóa nhập khẩu; nộp cam kết cung cấp đầy đủ bản gốc CO, CQ của hàng hóa khi bàn giao hàng hóa nếu trúng thầu; có thư uỷ quyền chính hãng của nhà sản xuất tại Việt Nam cho gói thầu). Tính năng chính: copy, in mạng, Scan màu qua mạng, Tốc độ copy/in: 27 bản/phút.Bộ nhớ máy 02GB,Bộ xử lý: ARM CortexA53 800 MHz,Định lượng giấy: 52-216 g/m2,, Ngôn ngữ in: PCL5e/6, PostScript3 (PS3),Sao chụp liên tục: 999 tờ,Phóng to/Thu nhỏ: 25% - 400%,độ phân giải in: 600dpi x 600dpi,Cổng kết nối in: 100 base - TX/ 1000 base-T, Scan to email,Scan to Folder,Màn hình cảm ứng SOP 7 inch, chạy hệ điều hành android,Kiểm soát số lượng bản in của user/tháng, tiết kiệm chi phí.Kết nối mobile: AirPrint, Mopria, Google Cloud Print,Hỗ trợ NFC cho màn hình,Cho phép in trực tiếp từ điện thoại mà không cần kết nối mạng công ty,Chuyển tất cả dữ liệu thiết bị sang thiết bị mới qua dịch vụ đám mây hoặc từ thiết bị lưu trữ của khách hàng. trích xuất bảo mật thông tin,quét các tài liệu không cùng khổ 1 lúc,In từ điện thoại, IOS),in qua MAC,Bộ nạp và đảo bản gốc tự động 100 tờ,đảo mặt bản sao. Bao gồm chi phí vận chuyển, lắp đặt máy vào bệ cố định. Sau khi lắp đặt và chạy thử nhà thầu phải tổ chức huấn luyện và vận hành khai thác sử dụng thiết bị cho các cán bộ kỹ thuật của đơn vị trong vòng 01 đến 03 ngày. Có đầy đủ hàng mẫu theo yêu cầu của HSBG và được Hội đồng tài chính của PGD Ngân hàng CSXH huyện Tịnh Biên đánh giá đạt, phù hợp theo đúng yêu cầu của HSBG.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "MUA MÁY PHOTO". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "MUA MÁY PHOTO" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 148

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây