Thông báo mời thầu

Mua mực in

Tìm thấy: 09:39 08/07/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua mực in
Tên gói thầu
Mua mực in
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua mực in
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn tài chính hợp pháp của Bệnh viện Đa khoa Thủ Đức năm 2026 và năm 2027 được sử dụng theo quy định của pháp luật.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tam Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
08/07/2026 09:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Thủ Đức

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 14/07/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 15/07/2026
Giá trần
745.670.000 VND
Bước giá
800.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Mực in laser 12A
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
2026
2500
Hộp
- Tương thích với dòng máy in Canon 2900 - Mực Laser đen trắng -Số trang in (độ phủ mực 5%) 2.000 trang.
Bệnh viện Đa khoa Thủ Đức
2
Mực in laser 35A/85A
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
2026
100
Hộp
- Tương thích với dòng máy in Canon 6030, HP 1005, HP1006 - Mực Laser đen trắng - Số trang in (độ phủ mực 5%): 1.600 trang
Bệnh viện Đa khoa Thủ Đức
3
Mực in laser 78A
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
2026
400
Hộp
- - Mực in dùng cho máy in tương thích dòng Canon 6230 - Mực Laser đen trắng - Số trang in (độ phủ mực 5%): 1.500 trang
Bệnh viện Đa khoa Thủ Đức
4
Mực in laser TN-2385
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
2026
100
Hộp
- Tương thích với các dòng máy in HL- L2320d/ 2321d. - Mực Laser đen trắng - Số trang in (độ phủ mực 5%): 2.600 trang
Bệnh viện Đa khoa Thủ Đức
5
Mực in laser 070 Không chip
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
2026
1300
Hộp
- Tương thích với các dòng máy in Canon LBP243d w/LBP246 dw - Mực Laser đen trắng - Số trang in (độ phủ mực 5%): 3.000 trang
Bệnh viện Đa khoa Thủ Đức
6
Mực in laser 151A Có chíp
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
2026
30
Hộp
- Tương thích với các dòng máy in HP LaserJet Pro 4003DW/4003DN - Mực Laser đen trắng - Số trang in (độ phủ mực 5%): 3.000 trang
Bệnh viện Đa khoa Thủ Đức
7
Mực in laser màu (màu đen)
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
2026
4
Hộp
- Tương thích cho máy in màu HP LaserJet Enterprise M551 - Mực laser màu đen - Số trang in (độ phủ mực 5%):6.000 trang
Bệnh viện Đa khoa Thủ Đức
8
Mực in laser màu (màu xanh)
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
2026
4
Hộp
Tương thích cho máy in màu HP LaserJet Enterprise M551 - Mực laser màu xanh - Số trang in (độ phủ mực 5%): 6.000 trang
Bệnh viện Đa khoa Thủ Đức
9
Mực in laser màu (màu vàng)
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
2026
4
Hộp
- Tương thích cho máy in màu HP LaserJet Enterprise M551 - Mực laser màu vàng - Số trang in (độ phủ mực 5%): 6.000 trang
Bệnh viện Đa khoa Thủ Đức
10
Mực in laser màu (màu hồng)
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
2026
4
Hộp
Tương thích cho máy in màu HP LaserJet Enterprise M551 - Mực laser màu hồng - Số trang in (độ phủ mực 5%): 6.000 trang
Bệnh viện Đa khoa Thủ Đức
11
Mực nạp
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
2026
1200
Hộp
- Tương thích với các mã mực sau (12A, 78A, 79A, 83A, 35A, 85A, 070, 052) - Trọng lượng 140 gram/chai (Bao gồm công nạp mực)
Bệnh viện Đa khoa Thủ Đức
12
Ruy băng mực in mã vạch
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
2026
40
Cuộn
Tương thích dòng máy in mã vạch Zebra.. Loại mực: Wax Resin T30, mực phủ mặt ngoài (FO/Face Outside) Kích thước: chiều rộng: 110mm; chiều dài: 300m
Bệnh viện Đa khoa Thủ Đức

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua mực in". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua mực in" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây