Thông báo mời thầu

Mua sắm 02 mặt hàng thuốc Generic

Tìm thấy: 15:22 09/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm 02 mặt hàng thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh và dự phòng của Trung tâm Y tế Hoài Ân năm 2026
Tên gói thầu
Mua sắm 02 mặt hàng thuốc Generic
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm 02 mặt hàng thuốc Generic
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Bao gồm nguồn ngân sách nhà nước cấp, nguồn quỹ Bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và các nguồn thu hợp pháp khác của Trung tâm Y tế Hoài Ân
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Vạn Đức, Tỉnh Gia Lai
Ngày phê duyệt
09/04/2026 15:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM Y TẾ HOÀI ÂN

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 15/04/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 16/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600149319
Virus dại bất hoạt (chủng L. Pasteur 2061/Vero được nhân giống trên tế bào Vero)
113.904.000
341.712
2
PP2600149320
Huyết thanh kháng nọc rắn lục tre tinh chế
50.701.400
152.104

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600149319
Virus dại bất hoạt (chủng L. Pasteur 2061/Vero được nhân giống trên tế bào Vero)
Trung tâm Y tế Hoài Ân
01 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
07 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
2
Virus dại bất hoạt (chủng L. Pasteur 2061/Vero được nhân giống trên tế bào Vero)
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 5 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 5 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
600
Lọ/Ống
- Nhóm tiêu chí kĩ thuật: 5 - Nồng độ, hàm lượng: ≥ 2,5 IU/0,5ml; -Đường dùng: Tiêm bắp/ Tiêm trong da; - Dạng bào chế: Bột đông khô pha tiêm
3
PP2600149320
Huyết thanh kháng nọc rắn lục tre tinh chế
Trung tâm Y tế Hoài Ân
01 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
07 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
4
Huyết thanh kháng nọc rắn lục tre
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 4 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 4 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
100
Lọ/Ống
- Nhóm tiêu chí kĩ thuật: 4 - Nồng độ, hàm lượng: 1000 LD50 - Đường dùng: Tiêm - Dạng bào chế: Dung dịch tiêm

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm 02 mặt hàng thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm 02 mặt hàng thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây