Thông báo mời thầu

Mua sắm cột bêtông

Tìm thấy: 16:29 02/07/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm cột bê tông phục vụ sản xuất kinh doanh năm 2026
Tên gói thầu
Mua sắm cột bêtông
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm cột bê tông phục vụ sản xuất kinh doanh năm 2026
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
CP SXKD
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Trấn Biên, Tỉnh Đồng Nai
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
02/07/2026 16:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 10/07/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 13/07/2026
Giá trần
3.074.546.160 VND
Bước giá
6.000.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Cột bê tông vuông 7m
Các đơn vị sản xuất trong nước
Các đơn vị sản xuất trong nước
Các đơn vị sản xuất trong nước
2026
800
Cột
Cột bê tông vuông 7m; ký mã hiệu: 7.B-V-95.II + Trụ do bên B cấp có quy cách, hình dáng, kích thước kết cấu theo bản vẽ mẫu và trụ được thử nghiệm theo tiêu chuẩn TCCS 01-2009/VNPT, TCVN 9334 : 2012. - Nội dung ký hiệu in chìm trên thân cột: 7B95II, trong đó + Độ dài cột : 7m; Loại phụ tải treo trên cột: B; Vùng áp lực gió: 95; Loại cột bê tông cốt thép ứng lực trước: II + In bằngchữ in hoa, chìm, độ sâu chữ 3 ± 1 mm + Vị trí in chìm trên trụ: Cách đáy trụ 3800± 50mm, tô nét in ký hiệu cột bằng sơn đen. + Trụ phải mới 100%, chưa qua sử dụng; hình thức, kích cỡ chữ in chìm: Chiều cao nét chữ: 50 ± 5 mm, Chiều rộng nét chữ 20 ± 2 mm, Khoảng cách các chữ 10 ± 2 mm, Nét chữ: 6 ± 2 mm. - Nội dung in sơn: + Tên cơ sở sản xuất: LTĐN + Tháng, năm sản xuất + Lô sản phẩm + Số hiệu tiêu chuẩn áp dụng: TCCS 01-2009/VNPT -Trụ được sản xuất và quản lý chất lượng theo quy trình ISO và quy trình thử nghiệm đạt tiêu chuẩn TCCS 01-2009/VNPT, TCVN 9334: 2012;
Viễn thông Đồng Nai Trong địa bàn Thành Phố Đồng Nai
2
Cột bê tông vuông 8m
Các đơn vị sản xuất trong nước
Các đơn vị sản xuất trong nước
Các đơn vị sản xuất trong nước
2026
120
Cột
Cột bê tông vuông 8m; ký mã hiệu: 8.A-V-95.II + Trụ do bên B cấp có quy cách, hình dáng, kích thước kết cấu theo bản vẽ mẫu và trụ được thử nghiệm theo tiêu chuẩn TCCS 01-2009/VNPT, TCVN 9334 : 2012. - Nội dung ký hiệu in chìm trên thân cột: 8A95II, trongđó + Độ dài cột : 8m; Loại phụ tải treo trên cột: A; Vùng áp lực gió: 95; Loại cột bê tông cốt thép ứng lực trước: II + In bằng chữ in hoa, chìm, độ sâu chữ 3 ± 1 mm + Vị trí in chìm trên trụ: Cách đáy trụ 4.700± 50mm, tô nét in ký hiệu cột bằng sơn đen. + Trụ phải mới 100%, chưa qua sử dụng; hình thức, kích cỡ chữ in chìm: Chiều cao nét chữ: 50 ± 5 mm, Chiều rộng nét chữ 20 ± 2 mm, Khoảng cách các chữ 10 ± 2 mm, Nét chữ: 6 ± 2 mm. - Nội dung in sơn: + Tên cơ sở sản xuất: LTĐN + Tháng, năm sản xuất + Lô sản phẩm + Số hiệu tiêu chuẩn áp dụng: TCCS 01-2009/VNPT -Trụ được sản xuất và quản lý chất lượng theo quy trình ISO và quy trình thử nghiệm đạt tiêu chuẩn TCCS 01-2009/VNPT, TCVN 9334: 2012;
Viễn thông Đồng Nai, Trong địa bàn TP Đồng Nai

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm cột bêtông". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm cột bêtông" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây