Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty TNHH Vũ Gia | Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán | Số 100, ngõ 35, phố Cát Linh, phường Cát Linh, quận Đống Đa, TP Hà Nội. Công ty TNHH MTV Thương mại và tư vấn đầu tư công nghiệp |
| 2 | Công ty TNHH Vũ Gia | Tư vấn lập E-HSMT | Số 100, ngõ 35, phố Cát Linh, phường Cát Linh, quận Đống Đa, TP Hà Nội |
| Nội dung cần làm rõ | Công ty Cổ phần Ứng dụng và Phát triển Công nghệ Thông tin sẽ tham gia đấu thầu gói thầu: Mua sắm dây dẫn và thiết bị đóng cắt, thuộc dự án: Các công trình CQT giao danh mục đợt 1 năm 2018.
Sau khi nghiên cứu Hồ sơ mời thầu đã tại tại trang web đấu thầu điện tử http://muasamcong.mpi.gov.vn/, chúng tôi kính đề nghị Quý Công ty làm rõ một số vấn đề như sau: 1. Chúng tôi chưa thấy quy định về thời hạn hiệu lực của Bảo lãnh dự thầu. 2. Ngăn máy cắt của tủ RMU 24kV yêu cầu bảo vệ chức năng 67/67N, 27/59, đây là những bảo vệ yêu cầu có đo lường điện áp. Đối với tủ RMU cách điện bằng SF6, cáp bọc cách điện kín và thanh cái nằm bên trong khoang SF6, việc đo lường điện áp sẽ cần các giải pháp cảm biến đặc biệt. Đối với tủ RMU, yêu cầu chỉ là bảo vệ quá dòng và chạm đất là đủ. 3.Thông số độ bền cơ khí yêu cầu đóng cắt 10,000 lần là quá cao so với các tủ RMU 24kV của các hãng (thường chỉ 2000 lần theo tiêu chuẩn IEC). Kể cả số lần đóng ngắn mạch định mức cũng là dành cho máy cắt đầu nguồn. Trân trọng./. |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Công ty Điện lực Quảng Ninh xin thông báo sửa đổi nội dung HSMT như sau:
STT Nội dung đã phát hành Nội dung sửa đổi Ghi chú 1 Bảo vệ quá dòng và quá dòng chạm đất có hướng (67/67N): Có Bảo vệ quá dòng và quá dòng chạm đất có hướng (67/67N): Không tại khoản 5 mục V – Ngăn máy cắt Tủ RMU (Trang 92 của HSMT) 2 Bảo vệ điện áp thấp, điện áp cao (F27/59): Có Bảo vệ điện áp thấp, điện áp cao (F27/59): Không tại khoản 5 mục V – Ngăn máy cắt Tủ RMU (Trang 92 của HSMT) 3 Số lần đóng cắt với dòng định mức: > 10.000 lần Số lần đóng cắt với dòng định mức: > 2.000 lần tại khoản 6 mục V – Ngăn máy cắt Tủ RMU (Trang 93 của HSMT) Các nội dung khác của HSMT không thay đổi. |
| File đính kèm nội dung trả lời | 4. VB lam ro HSMT.pdf |
| Ngày trả lời | 11:39 17/04/2018 |
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | Tủ trung thế RMU-24kV | 2 | tủ | Công trình: Xây dựng 01 xuất tuyến 22 kV từ TBA 110kV Giáp Khẩu E5.2 chống quá tải cho khu vực Bến Đoan, TP Hạ Long | Phải thỏa mãn tính đáp ứng của hàng hóa theo yêu cầu tại khoản 2 mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá kỹ thuật thuộc chương III HSMT | |
| 2 | Cầu dao phụ tải 24kV | 1 | Bộ | Công trình: Xây dựng 01 xuất tuyến 22 kV từ TBA 110kV Giáp Khẩu E5.2 chống quá tải cho khu vực Bến Đoan, TP Hạ Long | Phải thỏa mãn tính đáp ứng của hàng hóa theo yêu cầu tại khaonr 2 mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá kỹ thuật thuộc chương III HSMT | |
| 3 | Chống sét van 24kV | 1 | Bộ | Công trình: Xây dựng 01 xuất tuyến 22 kV từ TBA 110kV Giáp Khẩu E5.2 chống quá tải cho khu vực Bến Đoan, TP Hạ Long | Phải thỏa mãn tính đáp ứng của hàng hóa theo yêu cầu tại khaonr 2 mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá kỹ thuật thuộc chương III HSMT | |
| 4 | Cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-W-12,7/22(24)kV-(3x240)mm2 | 3.698 | m | Công trình: Xây dựng 01 xuất tuyến 22 kV từ TBA 110kV Giáp Khẩu E5.2 chống quá tải cho khu vực Bến Đoan, TP Hạ Long | Đơn giá chào thầu bao gồm cả chi phí mẫu và chi phí thí nghiệm mẫu theo yêu cầu của HSMT. Phải thỏa mãn tính đáp ứng của hàng hóa theo yêu cầu tại khoản 2 mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá kỹ thuật thuộc chương III HSMT | |
| 5 | Thí nghiệm máy cắt | 2 | Tủ | Công trình: Xây dựng 01 xuất tuyến 22 kV từ TBA 110kV Giáp Khẩu E5.2 chống quá tải cho khu vực Bến Đoan, TP Hạ Long | Phải có biên bản thí nghiệm | |
| 6 | Thí nghiệm cầu dao phụ tải | 7 | Bộ | Công trình: Xây dựng 01 xuất tuyến 22 kV từ TBA 110kV Giáp Khẩu E5.2 chống quá tải cho khu vực Bến Đoan, TP Hạ Long | Phải có biên bản thí nghiệm | |
| 7 | Thí nghiệm chống sét van | 1 | Bộ (3 pha) | Công trình: Xây dựng 01 xuất tuyến 22 kV từ TBA 110kV Giáp Khẩu E5.2 chống quá tải cho khu vực Bến Đoan, TP Hạ Long | Phải có biên bản thí nghiệm | |
| 8 | Cầu dao cách ly -24kV-630A | 4 | Bộ | Xây dựng và cải tạo đường dây trung áp, các TBA khu vực Phường Quang Trung và xã Điền Công - TP Uông Bí từ điện áp 6kV lên 22kV | Phải thỏa mãn tính đáp ứng của hàng hóa theo yêu cầu tại khaonr 2 mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá kỹ thuật thuộc chương III HSMT | |
| 9 | Chống sét van 24 kV | 9 | Bộ 3pha | Xây dựng và cải tạo đường dây trung áp, các TBA khu vực Phường Quang Trung và xã Điền Công - TP Uông Bí từ điện áp 6kV lên 22kV | Phải thỏa mãn tính đáp ứng của hàng hóa theo yêu cầu tại khaonr 2 mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá kỹ thuật thuộc chương III HSMT | |
| 10 | Cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-W/12,7/22(24)kV -3x120mm2 | 421 | m | Xây dựng và cải tạo đường dây trung áp, các TBA khu vực Phường Quang Trung và xã Điền Công - TP Uông Bí từ điện áp 6kV lên 22kV | Phải thỏa mãn tính đáp ứng của hàng hóa theo yêu cầu tại khaonr 2 mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá kỹ thuật thuộc chương III HSMT | |
| 11 | Dây nhôm lõi thép bọc cách điện AC95/16/XLPE/HDPE | 2.581 | m | Xây dựng và cải tạo đường dây trung áp, các TBA khu vực Phường Quang Trung và xã Điền Công - TP Uông Bí từ điện áp 6kV lên 22kV | Đơn giá chào thầu bao gồm cả chi phí mẫu và chi phí thí nghiệm mẫu theo yêu cầu của HSMT. Phải thỏa mãn tính đáp ứng của hàng hóa theo yêu cầu tại khaonr 2 mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá kỹ thuật thuộc chương III HSMT | |
| 12 | Dây nhôm lõi thép AC70/11 | 10.259 | m | Xây dựng và cải tạo đường dây trung áp, các TBA khu vực Phường Quang Trung và xã Điền Công - TP Uông Bí từ điện áp 6kV lên 22kV | Đơn giá chào thầu bao gồm cả chi phí mẫu và chi phí thí nghiệm mẫu theo yêu cầu của HSMT. Phải thỏa mãn tính đáp ứng của hàng hóa theo yêu cầu tại khaonr 2 mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá kỹ thuật thuộc chương III HSMT | |
| 13 | Thí nghiệm dao cách ly | 4 | Bộ | Xây dựng và cải tạo đường dây trung áp, các TBA khu vực Phường Quang Trung và xã Điền Công - TP Uông Bí từ điện áp 6kV lên 22kV | Phải có biên bản thí nghiệm | |
| 14 | Thí nghiệm chống sét van | 27 | Bộ 1 pha | Xây dựng và cải tạo đường dây trung áp, các TBA khu vực Phường Quang Trung và xã Điền Công - TP Uông Bí từ điện áp 6kV lên 22kV | Phải có biên bản thí nghiệm | |
| 15 | Chống sét van 35kV | 3 | Bộ | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | Phải thỏa mãn tính đáp ứng của hàng hóa theo yêu cầu tại khoản 2 mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá kỹ thuật thuộc chương III HSMT | |
| 16 | Chống sét van 22kV | 6 | Bộ | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | Phải thỏa mãn tính đáp ứng của hàng hóa theo yêu cầu tại khoản 2 mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá kỹ thuật thuộc chương III HSMT | |
| 17 | Tủ hạ thế 400A-500V | 3 | Tủ | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | Phải thỏa mãn tính đáp ứng của hàng hóa theo yêu cầu tại khoản 2 mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá kỹ thuật thuộc chương III HSMT | |
| 18 | Tủ hạ thế 600A-500V | 6 | Tủ | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | Phải thỏa mãn tính đáp ứng của hàng hóa theo yêu cầu tại khoản 2 mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá kỹ thuật thuộc chương III HSMT | |
| 19 | Dây nhôm lõi thép bọc cách điện 22kV AC/XLPE/HDPE-70/11 mm2 | 285 | m | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | Đơn giá chào thầu bao gồm cả chi phí mẫu và chi phí thí nghiệm mẫu theo yêu cầu của HSMT. Phải thỏa mãn tính đáp ứng của hàng hóa theo yêu cầu tại khoản 2 mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá kỹ thuật thuộc chương III HSMT | |
| 20 | Dây nhôm lõi thép bọc cách điện 35kV AC/XLPE/HDPE-70/11 mm2 | 468 | m | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | Đơn giá chào thầu bao gồm cả chi phí mẫu và chi phí thí nghiệm mẫu theo yêu cầu của HSMT. Phải thỏa mãn tính đáp ứng của hàng hóa theo yêu cầu tại khoản 2 mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá kỹ thuật thuộc chương III HSMT | |
| 21 | Dây nhôm lõi thép có mỡ chống gỉ ACKP-70/11 mm2 | 3.066 | m | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | Đơn giá chào thầu bao gồm cả chi phí mẫu và chi phí thí nghiệm mẫu theo yêu cầu của HSMT. Phải thỏa mãn tính đáp ứng của hàng hóa theo yêu cầu tại khoản 2 mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá kỹ thuật thuộc chương III HSMT | |
| 22 | Cáp AL/XLPE-4x70 | 102 | m | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | Đơn giá chào thầu bao gồm cả chi phí mẫu và chi phí thí nghiệm mẫu theo yêu cầu của HSMT. Phải thỏa mãn tính đáp ứng của hàng hóa theo yêu cầu tại khoản 2 mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá kỹ thuật thuộc chương III HSMT | |
| 23 | Cáp AL/XLPE-4x95 | 5.147 | m | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | Đơn giá chào thầu bao gồm cả chi phí mẫu và chi phí thí nghiệm mẫu theo yêu cầu của HSMT. Phải thỏa mãn tính đáp ứng của hàng hóa theo yêu cầu tại khoản 2 mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá kỹ thuật thuộc chương III HSMT | |
| 24 | Cáp AL/XLPE-4x50 | 474 | m | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | Đơn giá chào thầu bao gồm cả chi phí mẫu và chi phí thí nghiệm mẫu theo yêu cầu của HSMT. Phải thỏa mãn tính đáp ứng của hàng hóa theo yêu cầu tại khoản 2 mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá kỹ thuật thuộc chương III HSMT | |
| 25 | Thí nghiệm chống sét van | 27 | Bộ 1 pha | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | Phải có biên bản thí nghiệm | |
| 26 | Thí nghiệm Aptomat tổng 400A-500V | 3 | cái | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | Phải có biên bản thí nghiệm | |
| 27 | Thí nghiệm Aptomat tổng 600A-500V | 6 | cái | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | Phải có biên bản thí nghiệm | |
| 28 | Thí nghiệm Aptomat lộ 200A-500V | 33 | cái | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | Phải có biên bản thí nghiệm | |
| 29 | Thí nghiệm Chống sét GZ - 500V | 27 | quả | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | Phải có biên bản thí nghiệm | |
| 30 | Thí nghiệm đồng hồ Vôn 0-450V | 9 | cái | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | Phải có biên bản thí nghiệm | |
| 31 | Thí nghiệm đồng hồ Ampe 0-400A | 27 | cái | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | Phải có biên bản thí nghiệm | |
| 32 | Thí nghiệm Biến dòng hạ thế | 54 | cái | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | Phải có biên bản thí nghiệm | |
| 33 | Thí nghiệm công tơ điện tử 3 pha | 9 | cái | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | Phải có biên bản thí nghiệm |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 60 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | Tủ trung thế RMU-24kV | 2 | tủ | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 2 | Cầu dao phụ tải 24kV | 1 | Bộ | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 3 | Chống sét van 24kV | 1 | Bộ | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 4 | Cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-W-12,7/22(24)kV-(3x240)mm2 | 3.698 | m | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 5 | Thí nghiệm máy cắt | 2 | Tủ | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 6 | Thí nghiệm cầu dao phụ tải | 7 | Bộ | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 7 | Thí nghiệm chống sét van | 1 | Bộ (3 pha) | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 8 | Cầu dao cách ly -24kV-630A | 4 | Bộ | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 9 | Chống sét van 24 kV | 9 | Bộ 3pha | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 10 | Cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-W/12,7/22(24)kV -3x120mm2 | 421 | m | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 11 | Dây nhôm lõi thép bọc cách điện AC95/16/XLPE/HDPE | 2.581 | m | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 12 | Dây nhôm lõi thép AC70/11 | 10.259 | m | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 13 | Thí nghiệm dao cách ly | 4 | Bộ | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 14 | Thí nghiệm chống sét van | 27 | Bộ 1 pha | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 15 | Chống sét van 35kV | 3 | Bộ | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 16 | Chống sét van 22kV | 6 | Bộ | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 17 | Tủ hạ thế 400A-500V | 3 | Tủ | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 18 | Tủ hạ thế 600A-500V | 6 | Tủ | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 19 | Dây nhôm lõi thép bọc cách điện 22kV AC/XLPE/HDPE-70/11 mm2 | 285 | m | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 20 | Dây nhôm lõi thép bọc cách điện 35kV AC/XLPE/HDPE-70/11 mm2 | 468 | m | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 21 | Dây nhôm lõi thép có mỡ chống gỉ ACKP-70/11 mm2 | 3.066 | m | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 22 | Cáp AL/XLPE-4x70 | 102 | m | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 23 | Cáp AL/XLPE-4x95 | 5.147 | m | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 24 | Cáp AL/XLPE-4x50 | 474 | m | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 25 | Thí nghiệm chống sét van | 27 | Bộ 1 pha | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 26 | Thí nghiệm Aptomat tổng 400A-500V | 3 | cái | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 27 | Thí nghiệm Aptomat tổng 600A-500V | 6 | cái | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 28 | Thí nghiệm Aptomat lộ 200A-500V | 33 | cái | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 29 | Thí nghiệm Chống sét GZ - 500V | 27 | quả | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 30 | Thí nghiệm đồng hồ Vôn 0-450V | 9 | cái | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 31 | Thí nghiệm đồng hồ Ampe 0-400A | 27 | cái | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 32 | Thí nghiệm Biến dòng hạ thế | 54 | cái | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| 33 | Thí nghiệm công tơ điện tử 3 pha | 9 | cái | 60 ngày | Kho Công ty Điện lực Quảng Ninh |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Tủ trung thế RMU-24kV | 2 | tủ | Công trình: Xây dựng 01 xuất tuyến 22 kV từ TBA 110kV Giáp Khẩu E5.2 chống quá tải cho khu vực Bến Đoan, TP Hạ Long | ||
| 2 | Cầu dao phụ tải 24kV | 1 | Bộ | Công trình: Xây dựng 01 xuất tuyến 22 kV từ TBA 110kV Giáp Khẩu E5.2 chống quá tải cho khu vực Bến Đoan, TP Hạ Long | ||
| 3 | Chống sét van 24kV | 1 | Bộ | Công trình: Xây dựng 01 xuất tuyến 22 kV từ TBA 110kV Giáp Khẩu E5.2 chống quá tải cho khu vực Bến Đoan, TP Hạ Long | ||
| 4 | Cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-W-12,7/22(24)kV-(3x240)mm2 | 3.698 | m | Công trình: Xây dựng 01 xuất tuyến 22 kV từ TBA 110kV Giáp Khẩu E5.2 chống quá tải cho khu vực Bến Đoan, TP Hạ Long | ||
| 5 | Thí nghiệm máy cắt | 2 | Tủ | Công trình: Xây dựng 01 xuất tuyến 22 kV từ TBA 110kV Giáp Khẩu E5.2 chống quá tải cho khu vực Bến Đoan, TP Hạ Long | ||
| 6 | Thí nghiệm cầu dao phụ tải | 7 | Bộ | Công trình: Xây dựng 01 xuất tuyến 22 kV từ TBA 110kV Giáp Khẩu E5.2 chống quá tải cho khu vực Bến Đoan, TP Hạ Long | ||
| 7 | Thí nghiệm chống sét van | 1 | Bộ (3 pha) | Công trình: Xây dựng 01 xuất tuyến 22 kV từ TBA 110kV Giáp Khẩu E5.2 chống quá tải cho khu vực Bến Đoan, TP Hạ Long | ||
| 8 | Cầu dao cách ly -24kV-630A | 4 | Bộ | Xây dựng và cải tạo đường dây trung áp, các TBA khu vực Phường Quang Trung và xã Điền Công - TP Uông Bí từ điện áp 6kV lên 22kV | ||
| 9 | Chống sét van 24 kV | 9 | Bộ 3pha | Xây dựng và cải tạo đường dây trung áp, các TBA khu vực Phường Quang Trung và xã Điền Công - TP Uông Bí từ điện áp 6kV lên 22kV | ||
| 10 | Cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-W/12,7/22(24)kV -3x120mm2 | 421 | m | Xây dựng và cải tạo đường dây trung áp, các TBA khu vực Phường Quang Trung và xã Điền Công - TP Uông Bí từ điện áp 6kV lên 22kV | ||
| 11 | Dây nhôm lõi thép bọc cách điện AC95/16/XLPE/HDPE | 2.581 | m | Xây dựng và cải tạo đường dây trung áp, các TBA khu vực Phường Quang Trung và xã Điền Công - TP Uông Bí từ điện áp 6kV lên 22kV | ||
| 12 | Dây nhôm lõi thép AC70/11 | 10.259 | m | Xây dựng và cải tạo đường dây trung áp, các TBA khu vực Phường Quang Trung và xã Điền Công - TP Uông Bí từ điện áp 6kV lên 22kV | ||
| 13 | Thí nghiệm dao cách ly | 4 | Bộ | Xây dựng và cải tạo đường dây trung áp, các TBA khu vực Phường Quang Trung và xã Điền Công - TP Uông Bí từ điện áp 6kV lên 22kV | ||
| 14 | Thí nghiệm chống sét van | 27 | Bộ 1 pha | Xây dựng và cải tạo đường dây trung áp, các TBA khu vực Phường Quang Trung và xã Điền Công - TP Uông Bí từ điện áp 6kV lên 22kV | ||
| 15 | Chống sét van 35kV | 3 | Bộ | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | ||
| 16 | Chống sét van 22kV | 6 | Bộ | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | ||
| 17 | Tủ hạ thế 400A-500V | 3 | Tủ | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | ||
| 18 | Tủ hạ thế 600A-500V | 6 | Tủ | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | ||
| 19 | Dây nhôm lõi thép bọc cách điện 22kV AC/XLPE/HDPE-70/11 mm2 | 285 | m | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | ||
| 20 | Dây nhôm lõi thép bọc cách điện 35kV AC/XLPE/HDPE-70/11 mm2 | 468 | m | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | ||
| 21 | Dây nhôm lõi thép có mỡ chống gỉ ACKP-70/11 mm2 | 3.066 | m | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | ||
| 22 | Cáp AL/XLPE-4x70 | 102 | m | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | ||
| 23 | Cáp AL/XLPE-4x95 | 5.147 | m | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | ||
| 24 | Cáp AL/XLPE-4x50 | 474 | m | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | ||
| 25 | Thí nghiệm chống sét van | 27 | Bộ 1 pha | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | ||
| 26 | Thí nghiệm Aptomat tổng 400A-500V | 3 | cái | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | ||
| 27 | Thí nghiệm Aptomat tổng 600A-500V | 6 | cái | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | ||
| 28 | Thí nghiệm Aptomat lộ 200A-500V | 33 | cái | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | ||
| 29 | Thí nghiệm Chống sét GZ - 500V | 27 | quả | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | ||
| 30 | Thí nghiệm đồng hồ Vôn 0-450V | 9 | cái | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | ||
| 31 | Thí nghiệm đồng hồ Ampe 0-400A | 27 | cái | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | ||
| 32 | Thí nghiệm Biến dòng hạ thế | 54 | cái | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 | ||
| 33 | Thí nghiệm công tơ điện tử 3 pha | 9 | cái | Chống quá tải các TBA khu vực Hồng Thái Đông, Hồng Thái Tây, Yên Đức, Yên Thọ, Hoàng Quế, Mạo Khê - Thị xã Đông Triều năm 2018 |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Nhiều người cho rằng, hôn nhân mang lại sự ổn định. Thực ra, sự yên ổn thực sự không phải là hôn nhân mang lại mà chính là nội tâm của mình. "
Tâm Văn
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Công ty Điện lực Quảng Ninh đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Công ty Điện lực Quảng Ninh đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.