Thông báo mời thầu

Mua sắm Dụng cụ Khoa LCK (RHM)

    Đang xem      
Tìm thấy: 15:43 18/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm Dụng cụ Khoa LCK (RHM)
Tên gói thầu
Mua sắm Dụng cụ Khoa LCK (RHM)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm Dụng cụ Khoa LCK (RHM)
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí hoạt động của Bệnh viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Gia Định, Thành phố Hồ Chí Minh
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
18/08/2026 15:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Bình Thạnh

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 25/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 26/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600335459
Tay khoan nhanh
47.853.000
47.853
2
PP2600335460
Tay khoan chậm khuỷu
28.831.500
28.832
3
PP2600335461
Tay khoan chậm thẳng
38.311.350
38.311

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600335459
Tay khoan nhanh
Bệnh viện Đa khoa Bình Thạnh (số 132, đường Lê Văn Duyệt, phường Gia Định, TP. Hồ Chí Minh)
Trong vòng 01 ngày kể từ khi nhận được đơn hàng của Bệnh viện
Trong vòng 30 ngày kể từ khi nhận được đơn hàng của Bệnh viện
2
Tay khoan nhanh
Không yêu cầu
NSK (Nakanishi Inc.)
Nhật Bản
Không yêu cầu
6
Cái
- Tay khoan tốc độ cao không đèn chuẩn kết nối Midwest 4 lỗ - Có ≥ 4 tia nước - Tốc độ vòng quay (rpm): ≤ 325.000 - ≥ 410.000 vòng/phút - Công suất: ≥ 30W - Kích thước đầu tay khoan: ≥ ∅ 12.1 x H 13.3mm - Loại đầu tay khoan: standard head hoặc tương đương - Có hệ thống làm sạch đầu tay khoan - Có chuck bấm - Bạc đạn bằng sứ hoặc tương đương - Được bảo hành ít nhất 12 tháng
3
PP2600335460
Tay khoan chậm khuỷu
Bệnh viện Đa khoa Bình Thạnh (số 132, đường Lê Văn Duyệt, phường Gia Định, TP. Hồ Chí Minh)
Trong vòng 01 ngày kể từ khi nhận được đơn hàng của Bệnh viện
Trong vòng 30 ngày kể từ khi nhận được đơn hàng của Bệnh viện
4
Tay khoan chậm khuỷu
Không yêu cầu
NSK (Nakanishi Inc.)
Nhật Bản
Không yêu cầu
6
Cái
- Tay khoan khuỷu, tỉ lệ truyền 1:1 - Tốc độ: ≥ 40.000 vòng/phút - Loại đầu tay khoan: standard head hoặc tương đương - Sử dụng với mũi khoan CA (∅2,35) - Có chuck bấm - Bạc đạn bằng kim loại hoặc tương đương, dễ dàng thay hộp bạc đạn - Chức năng điều trị: điều trị tổng quát - Nguồn nước cấp: Nước ngoài - Có hệ thống làm sạch đầu tay khoan - Đường kính lõi: ≥ 9,86mm - Được bảo hành ít nhất 12 tháng
5
PP2600335461
Tay khoan chậm thẳng
Bệnh viện Đa khoa Bình Thạnh (số 132, đường Lê Văn Duyệt, phường Gia Định, TP. Hồ Chí Minh)
Trong vòng 01 ngày kể từ khi nhận được đơn hàng của Bệnh viện
Trong vòng 30 ngày kể từ khi nhận được đơn hàng của Bệnh viện
6
Tay khoan chậm thẳng
Không yêu cầu
NSK (Nakanishi Inc.)
Nhật Bản
Không yêu cầu
7
Cái
- Tay khoan thẳng, tỉ lệ truyền 1:1 - Tốc độ: ≥ 40.000 vòng/phút - Sử dụng với mũi khoan HP (∅2,35) - Nguồn nước cấp: Nước ngoài - Có hệ thống làm sạch đầu tay khoan - Đường kính lõi: ≥ 9,86mm - Được bảo hành ít nhất 12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm Dụng cụ Khoa LCK (RHM)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm Dụng cụ Khoa LCK (RHM)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 13

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây