Thông báo mời thầu

Mua sắm hàng hóa

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:25 17/12/2025
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự toán mua sắm thuộc Tiểu dự án 1 - Dự án 5 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi: Mua sắm giường, bàn ghế,ti vi và thiết bị phòng bộ môn Tin học của Trường Phổ thông Dân tộc Nội trú THCS Krông Năng năm 2025
Tên gói thầu
Mua sắm hàng hóa
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch LCNT Tiểu dự án 1 – Dự án 5 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi giai đoạn 2021-2030; giai đoạn I: từ năm 2021-2025.
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn chi sự nghiệp của Tiểu dự án 1 – Dự án 5 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi giai đoạn 2021-2030; giai đoạn I: từ năm 2021-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Krông Năng, Tỉnh Đắk Lắk
Thời điểm đóng thầu
08:00 26/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 31/QĐ-DTNT
Ngày phê duyệt
17/12/2025 17:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường PT DTNT THCS Huyện Krông Năng

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:21 17/12/2025
đến
08:00 26/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 26/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/12/2025 (25/04/2026)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn và Thẩm định giá Trung Tín Tư vấn thẩm định giá 52 Văn Tiến Dũng - - Phường Tân An - Tỉnh Đắk Lắk
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN Tư vấn lập E-HSMT 04 Chu Huy Mân - - Phường Tân An - Tỉnh Đắk Lắk
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN Tư vấn đánh giá E-HSDT 04 Chu Huy Mân - - Phường Tân An - Tỉnh Đắk Lắk

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Điều chỉnh thời gian mở thầu
Số quyết định
Ngày phê duyệt quyết định
10:24 31/08/2026
Thời điểm huỷ thầu
17:35 17/12/2025

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Giường tầng học sinh
70
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Krông Năng, tỉnh Đắk Lắk
5
10
2
Bàn, ghế học sinh 02 chỗ
72
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Krông Năng, tỉnh Đắk Lắk
5
10
3
Tivi 75 inch
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Krông Năng, tỉnh Đắk Lắk
5
10
4
Bàn, ghế máy tính giáo viên (loại 1 bàn, 1 ghế)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Krông Năng, tỉnh Đắk Lắk
5
10
5
Bàn, ghế máy tính học sinh (loại 1 bàn, 2 ghế)
18
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Krông Năng, tỉnh Đắk Lắk
5
10
6
Máy tính giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Krông Năng, tỉnh Đắk Lắk
5
10
7
Máy tính học sinh
36
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Krông Năng, tỉnh Đắk Lắk
5
10
8
Bảng trượt 3 tấm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Krông Năng, tỉnh Đắk Lắk
5
10

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm hàng hóa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm hàng hóa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây