Thông báo mời thầu

Mua sắm hàng hóa

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:13 11/06/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm văn phòng phẩm của Trung tâm y tế
Gói thầu
Mua sắm hàng hóa
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm hàng hóa
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Nguồn thu viện phí của đơn vị năm 2021
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 18/06/2021
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
14:48 11/06/2021
đến
15:00 18/06/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
15:00 18/06/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
7.183.140 VND
Bằng chữ
Bảy triệu một trăm tám mươi ba nghìn một trăm bốn mươi đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Nội dung làm rõ HSMT

Nội dung cần làm rõ Công ty cổ phần in Hà Nội là đơn vị tham gia gói thầu Mua sắm hàng hóa do Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Cửu Long Giang làm BMT. Nhà thầu kính đề nghị BMT cung cấp kích thước của mục 3. Giấy in nhiệt. Trân trọng
File đính kèm nội dung cần làm rõ
Nội dung trả lời Bên mời thầu xin trả lời Công ty cổ phần in Hà Nội là đơn vị tham gia gói thầu trên
Giấy in nhiệt : dài 8cm , đường kính 4,5cm
trân trọng
File đính kèm nội dung trả lời
Ngày trả lời 15:48 16/06/2021

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Cửu Long Giang
E-CDNT 1.2 Mua sắm hàng hóa
Mua sắm văn phòng phẩm của Trung tâm y tế
30 Ngày
E-CDNT 3 Nguồn thu viện phí của đơn vị năm 2021
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Trung tâm y tế thành phố Thuận An, địa chỉ: Đường Nguyễn Văn Tiết, phường Lái Thiêu, thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương, Điện thoại: 0274.3.755.234; Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Cửu Long Giang; Địa chỉ: Số 223/1B, khu phố Thạnh Hòa B, phường An Thạnh, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





-- Ghi đầy đủ tên, địa chỉ, số điện thoại, Fax, Email của đơn vị tư vấn (nếu có). --


- Bên mời thầu: Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Cửu Long Giang , địa chỉ: Số 223/1B, khu phố Thạnh Hòa B, phường An Thạnh, thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương
- Chủ đầu tư: Trung tâm y tế thành phố Thuận An, địa chỉ: Đường Nguyễn Văn Tiết, phường Lái Thiêu, thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương, Điện thoại: 0274.3.755.234; Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Cửu Long Giang; Địa chỉ: Số 223/1B, khu phố Thạnh Hòa B, phường An Thạnh, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương


E-CDNT 10.1(g)
7.1. Đơn chào hàng (thực hiện trên Hệ thống); 7.2. Bản cam kết thực hiện gói thầu được số hóa dưới dạng Webform trên Hệ thống (theo Mẫu số 15 Chương IV – Biểu mẫu mời thầu và dự thầu); 7.3. Thỏa thuận liên danh nếu là nhà thầu liên danh theo Mẫu số 06 Chương IV – Biểu mẫu mời thầu và dự thầu; 7.4. Bảo đảm dự thầu theo Mẫu số 07a hoặc Mẫu số 07b Chương IV – Biểu mẫu mời thầu và dự thầu; 7.5. Tài liệu chứng minh tư cách hợp lệ của nhà thầu theo quy định tại Mục 4 E-CDNT. 7.6. Tài liệu chứng minh năng lực, kinh nghiệm của nhà thầu theo quy định tại Mục 10 E-CDNT; 7.7. Đề xuất về giá và các bảng biểu được ghi đầy đủ thông tin theo quy định tại Mục 8 và Mục 9 E-CNDT. 7.8. Các nội dung khác theo quy định tại E-BDL. Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây: + Giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh, giấy chứng nhận đầu tư được cấp theo quy định của pháp luật hoặc có quyết định thành lập đối với các tổ chức không có đăng ký kinh doanh hoặc giấy đăng ký hoạt động hợp pháp do cơ quan có thẩm quyền tại Việt Nam cấp (bản sao có công chứng); + Báo cáo tài chính trong 3 năm 2018, 2019, 2020; + Xác nhận không nợ thuế đến tháng 05/2021 được cơ quan thuế xác nhận. + Bản cam kết tuân thủ các yêu cầu về điều kiện của hợp đồng trong trường hợp nhà thầu trúng thầu quy định tại phần 3 (Điều kiện hợp đồng và biểu mẫu hợp đồng); Các tài liệu khác chứng minh năng lực và kinh nghiệm của nhà thầu: + Danh sách các khách hàng của nhà thầu đã sử dụng các chủng loại hàng hóa tương tự như gói thầu này; + Bản sao các hợp đồng tương tự gói thầu này trong 3 năm gần nhất;
E-CDNT 10.2(c)
Tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hoá: - Hàng hóa và dịch vụ được cung cấp theo hợp đồng phải có nguồn gốc rõ ràng, hợp pháp được phép lưu hành ở Việt Nam, hàng hóa phải mới 100%. – Nếu vật tư phụ kiện có nguồn gốc từ nước ngoài, nhà thầu cung cấp giấy chứng nhận xuất xứ hàng hóa do phòng Thương mại và Công nghiệp hoặc cơ quan có chức năng của nước xuất khẩu cấp, chứng chỉ chất lượng của nhà chế tạo trước khi giao hàng. Cung cấp đầy đủ cam kết về chứng nhận xuất xưởng của hàng hóa bàn giao nghiệm thu hàng hóa.
E-CDNT 12.2
Trong bảng giá, nhà thầu phải chào giá theo các yêu cầu sau: Nhà thầu điền trực tiếp thông tin vào các bảng biểu tương ứng theo mẫu quy định tại Chương IV – Biểu mẫu mời thầu và dự thầu trên Hệ thống để thành lập đơn chào hàng 9.1. Giá chào ghi trong đơn chào hàng bao gồm toàn bộ chi phí để thực hiện gói thầu theo yêu cầu của E-HSMT. Không áp dụng thư giảm giá trong đấu thầu qua mạng. 9.2. Nhà thầu phải nộp E-HSDT cho toàn bộ công việc nêu tại Mục 1 Chương này và ghi đơn giá chào cho tất cả các công việc nêu trong các cột “Danh mục hàng hóa”, “Mô tả dịch vụ” theo các mẫu tương ứng quy định tại Chương IV - Biểu mẫu mời thầu và dự thầu. Trường hợp tại cột “đơn giá” nhà thầu không ghi giá trị hoặc ghi là “0” thì được coi là nhà thầu đã phân bổ giá của mục này vào các mục khác thuộc gói thầu, nhà thầu phải có trách nhiệm thực hiện tất cả các công việc theo yêu cầu nêu trong E-HSMT với đúng giá đã chào. Hệ thống sẽ tự động kết xuất giá dự thầu từ các biểu mẫu dự thầu để điền vào đơn dự thầu. 9.3. Giá chào của nhà thầu phải bao gồm toàn bộ các khoản thuế, phí, lệ phí (nếu có) áp theo thuế suất, mức phí, lệ phí tại thời điểm 28 ngày trước ngày có thời điểm đóng thầu theo quy định. Trường hợp nhà thầu tuyên bố giá chào không bao gồm thuế, phí, lệ phí (nếu có) thì E-HSDT của nhà thầu sẽ bị loại. Theo đó, đối với các hàng hoá được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hoá được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hoá tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hoá đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hoá có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV].
E-CDNT 14.3 12 tháng
E-CDNT 15.2
10.1. Nhà thầu kê khai các thông tin cần thiết vào các Mẫu trong Chương IV – Biểu mẫu mời thầu và dự thầu để cung cấp thông tin về năng lực và kinh nghiệm thực hiện hợp đồng theo quy định tại Chương III – Tiêu chuẩn đánh giá E-HSDT. Nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu gốc để phục vụ việc xác minh khi có yêu cầu của Bên mời thầu. 10.2. Các tài liệu để chứng minh năng lực thực hiện hợp đồng của nhà thầu nếu được trúng thầu theo quy định tại E-BDL
E-CDNT 16.1 70 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 7.183.140   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 100 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Trung tâm y tế thành phố Thuận An, địa chỉ: Đường Nguyễn Văn Tiết, phường Lái Thiêu, thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương, Điện thoại: 0274.3.755.234; Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Cửu Long Giang; Địa chỉ: Số 223/1B, khu phố Thạnh Hòa B, phường An Thạnh, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ủy ban nhân dân thành phố Thuận An; Địa chỉ: Đường Cách mạng tháng tám, khu phố Chợ, phường Lái Thiêu, thành phố Thuận An, Bình Dương, Điện thoại: 0274.3.755.202
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Các Phòng Ban thuộc UBND thành phố Thuận An; Địa chỉ: Đường Cách mạng tháng tám, khu phố Chợ, phường Lái Thiêu, thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương; Điện thoại: 0274.3.755.205.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
không áp dụng
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Viết bi đỏ 1.000 cây Theo quy định tại chương V
2 Keo dán 5.858 chai Theo quy định tại chương V
3 Giấy nhiệt 1.800 cuộn Theo quy định tại chương V
4 Viết bi xanh 6.000 cây Theo quy định tại chương V
5 Kim bấm 10plus 6.000 hộp Theo quy định tại chương V
6 Bìa 3 dây (20cm) 1.540 cái Theo quy định tại chương V
7 Giấy A5 3.700 gram Theo quy định tại chương V
8 Giấy A4 2.700 gram Theo quy định tại chương V

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 30 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Viết bi đỏ 1.000 cây Trung tâm y tế thành phố Thuận An Nhà thầu tự đề xuất
2 Keo dán 5.858 chai Trung tâm y tế thành phố Thuận An Nhà thầu tự đề xuất
3 Giấy nhiệt 1.800 cuộn Trung tâm y tế thành phố Thuận An Nhà thầu tự đề xuất
4 Viết bi xanh 6.000 cây Trung tâm y tế thành phố Thuận An Nhà thầu tự đề xuất
5 Kim bấm 10plus 6.000 hộp Trung tâm y tế thành phố Thuận An Nhà thầu tự đề xuất
6 Bìa 3 dây (20cm) 1.540 cái Trung tâm y tế thành phố Thuận An Nhà thầu tự đề xuất
7 Giấy A5 3.700 gram Trung tâm y tế thành phố Thuận An Nhà thầu tự đề xuất
8 Giấy A4 2.700 gram Trung tâm y tế thành phố Thuận An Nhà thầu tự đề xuất

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Quản lý điều hành 1 - Tốt nghiệp đại học trở lên thuộc chuyên ngành cử nhân Quản trị kinhh doanh hoặc cử nhân kinh tế- Chứng minh nhân dân hoặc thẻ căn cước- Hợp đồng lao động không thời hạn- Đóng bảo hiểm xã hội, thất nghiệp trên 24 tháng với đơn vị sử dụng tính từ thời điểm đóng thầu- Tổng số năm kinh nghiệm được xét từ thời điểm tốt nghiệp đại học.- Đã từng phụ trách công việc tương tự ít nhất 01 công trình cung cấp sản phẩm tương tự (kèm theo theo tài liệu chứng minh). 5 3
2 Công nhân 4 - Chứng minh nhân dân hoặc thẻ căn cước- Hợp đồng lao động không thời hạn.- Đóng bảo hiểm xã hội, thất nghiệp trên 24 với đơn vị sử dụng tính từ thời điểm đóng thầu- Tiêu chí về tổng số năm kinh nghiệm và kinh nghiệm trong công việc tương tự (kèm theo tài liệu chứng minh). 1 1

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Viết bi đỏ
1.000 cây Theo quy định tại chương V
2 Keo dán
5.858 chai Theo quy định tại chương V
3 Giấy nhiệt
1.800 cuộn Theo quy định tại chương V
4 Viết bi xanh
6.000 cây Theo quy định tại chương V
5 Kim bấm 10plus
6.000 hộp Theo quy định tại chương V
6 Bìa 3 dây (20cm)
1.540 cái Theo quy định tại chương V
7 Giấy A5
3.700 gram Theo quy định tại chương V
8 Giấy A4
2.700 gram Theo quy định tại chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm hàng hóa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm hàng hóa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây