Thông báo mời thầu

Mua sắm hàng hóa (Bổ sung)

Tìm thấy: 17:03 25/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Gói thầu: Mua sắm hàng hóa (Bổ sung) - Dự toán: Phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 - 2027
Tên gói thầu
Mua sắm hàng hóa (Bổ sung)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Gói thầu: Mua sắm hàng hóa (Bổ sung) - Dự toán: Phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 - 2027
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu sự nghiệp y tế và BHYT của Đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Diên Điền, Tỉnh Khánh Hòa
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
217/QĐ-YTKVDK
Ngày phê duyệt
25/05/2026 16:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM Y TẾ KHU VỰC DIÊN KHÁNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:43 25/05/2026
đến
09:00 05/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.043.605 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu không trăm bốn mươi ba nghìn sáu trăm lẻ năm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/06/2026 (03/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Tổ Chuyên gia Tư vấn lập E-HSMT Trung tâm Y tế Khu vực Diên Khánh
2 Tổ Thẩm định Tư vấn thẩm định E-HSMT Trung tâm Y tế Khu vực Diên Khánh
3 Tổ Chuyên gia Tư vấn đánh giá E-HSDT Trung tâm Y tế Khu vực Diên Khánh
4 Tổ Thẩm định Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Trung tâm Y tế Khu vực Diên Khánh

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Bao cao su
190.000
190.000
0
365 ngày
2
Băng keo cuộn dán xương sườn
2.700.000
2.700.000
0
365 ngày
3
Băng keo lụa
64.025.000
64.025.000
0
365 ngày
4
Chỉ thép liền kim số 7/0
1.500.000
1.500.000
0
365 ngày
5
Đầu cole xanh
1.350.000
1.350.000
0
365 ngày
6
Gạc Vaselin hoặctương đương
2.400.000
2.400.000
0
365 ngày
7
Gạc nhét mũi
130.000
130.000
0
365 ngày
8
Kim gây tê tủy sống các số 3 1/2''
5.400.000
5.400.000
0
365 ngày
9
Miếng cầm máu
12.600.000
12.600.000
0
365 ngày
10
Ống dẫn lưu ổ bụng
600.000
600.000
0
365 ngày
11
Ống dẫn lưu mao dẫn (Ống Penrose)
630.000
630.000
0
365 ngày
12
Hoá chất sinh hoá định lượng GPT trong máu bằng máy sinh hóa tự động
11.410.000
11.410.000
0
365 ngày
13
Dung dịch xác định HGB
79.500.000
79.500.000
0
365 ngày
14
Dung dịch pha loãng cho máy huyết học 05 thành phần bạch cầu
49.050.000
49.050.000
0
365 ngày
15
Dung dịch phân tích bạch cầu cho máy huyết học 05 thành phần bạch cầu
54.960.000
54.960.000
0
365 ngày
16
Dung dịch rửa máy cho máy huyết học 05 thành phần bạch cầu
16.900.000
16.900.000
0
365 ngày
17
Dung dịch chuẩn (control) cho máy huyết học 05 thành phần bạch cầu
48.000.000
48.000.000
0
365 ngày
18
Test xét nghiệm nhanh tìm kháng nguyên Dengue NS1
326.700.000
326.700.000
0
365 ngày
19
Test Xét nghiệm nhanh viêm gan E (HEV)
6.000.000
6.000.000
0
365 ngày
20
Test thử ma túy 5 thành phần MOP/ COD/HER/THC /AMP
58.000.000
58.000.000
0
365 ngày
21
Vôi sô đa
4.200.000
4.200.000
0
365 ngày
22
Cloramin B 25%
10.500.000
10.500.000
0
365 ngày
23
Cồn 90 độ
11.850.000
11.850.000
0
365 ngày
24
Cồn tuyệt đối
90.000
90.000
0
365 ngày
25
Dầu soi kính
3.500.000
3.500.000
0
365 ngày
26
Dung dịch Acid Acetic
100.000
100.000
0
365 ngày
27
Dung dịch Lugol
300.000
300.000
0
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm hàng hóa (Bổ sung)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm hàng hóa (Bổ sung)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây