Thông báo mời thầu

Mua sắm hàng hóa số 6 năm 2026

Tìm thấy: 18:57 02/06/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Gói thầu Thiết bị y tế năm 2026
Tên gói thầu
Mua sắm hàng hóa số 6 năm 2026
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Gói thầu Mua sắm hàng hóa số 6 năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám chữa bệnh, nguồn thu do cơ quan bảo hiểm xã hội thanh toán và nguồn thu hợp pháp khác năm 2026.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Xóm Chiếu, Thành phố Hồ Chí Minh
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
02/06/2026 15:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Khánh Hội

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
10:00 08/06/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 09/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600227754
Dịch nhầy dùng trong phẫu thuật mắt 2% 2ml
24.500.000
24.500
2
PP2600227755
Dịch nhuộm bao thủy tinh thể Trypan Blue 0.06% 1ml
1.200.000
1.200
3
PP2600227756
Thủy tinh thể nhân tạo mềm, đơn tiêu, càng 4 điểm tựa, không lắp sẵn
889.500.000
889.500
4
PP2600227757
Thủy tinh thể nhân tạo mềm, đơn tiêu, càng chữ C hoặc 4 càng không lắp sẵn
147.500.000
147.500
5
PP2600227758
Thủy tinh thể nhân tạo mềm, đơn tiêu, càng chữ C kép, lắp sẵn.
689.600.000
689.600

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600227754
Dịch nhầy dùng trong phẫu thuật mắt 2% 2ml
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Tp.Hồ Chí Minh
1
2
2
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
350
Lọ
Thành phần: Hydroxypropyl methylcellulose 2% (HPMC 2%) Ống 2ml đóng gói vô trùng
3
PP2600227755
Dịch nhuộm bao thủy tinh thể Trypan Blue 0.06% 1ml
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Tp.Hồ Chí Minh
1
2
4
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
10
Lọ
Thành phần: Trypan Blue 0.06% Lọ 1ml đóng gói vô trùng
5
PP2600227756
Thủy tinh thể nhân tạo mềm, đơn tiêu, càng 4 điểm tựa, không lắp sẵn
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Tp.Hồ Chí Minh
1
2
6
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
300
Cái
- Chất liệu : Acrylic Hydrophobic - Đường kính optic từ 5,5mm đến 6mm - Đặc điểm : phi cầu - Đảm bảo cung cấp được đủ dải công suất (P) từ -5.0D đến + 30.0D - Chiều dài tổng thể từ 10,5mm đến 13 mm - Hệ số chiết suất n ≥1,46 - Màu sắc: Màu vàng, lọc ánh sáng xanh, tia UV - Thiết kế 4 càng - Thủy tinh thể kèm theo dụng cụ đặt được qua vết mổ ≤ 2,8mm - Xuất xứ: EU hoặc G7 - Đạt tiêu chuẩn ISO,CE hoặc FDA. - Nhà thầu trúng thầu chịu trách nhiệm cung ứng thiết bị y tế để sử dụng Thủy tinh thể theo yêu cầu của chủ đầu tư, nhà thầu không chuyển giao quyền sở hữu, chỉ chuyển giao quyền khai thác sử dụng thiết bị y tế cho Bệnh viện. - Đảm bảo năng lực vận hành và an toàn điện khi sử dụng của thiết bị (vận hành, bảo hành, bảo trì, bảo dưỡng) trong suốt thời gian hợp đồng.
7
PP2600227757
Thủy tinh thể nhân tạo mềm, đơn tiêu, càng chữ C hoặc 4 càng không lắp sẵn
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Tp.Hồ Chí Minh
1
2
8
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
50
Cái
‘- Chất liệu : Hydrophilic Acrylic - Đường kính optic từ 5.5 đến 6.5 mm - Đặc điểm: không phi cầu - Thiết kế:càng chữ C hoặc 4càng - Đảm bảo cung cấp được đủ dải công suất (P) từ -5.0D đến +30.0 D - Chiều dài tổng thể từ 12 đến 14 mm - Hệ số chiết suất n ≥ 1.46 - Màu sắc: vàng, lọc tia UV, lọc ánh sáng xanh - Thủy tinh thể kèm theo dụng cụ đặt được qua vết mổ ≤ 2,8mm - Xuất xứ : EU hoặc G7 - Đạt tiêu chuẩn ISO,CE hoặc FDA - Nhà thầu trúng thầu chịu trách nhiệm cung ứng thiết bị y tế để sử dụng Thủy tinh thể theo yêu cầu của chủ đầu tư, nhà thầu không chuyển giao quyền sở hữu, chỉ chuyển giao quyền khai thác sử dụng thiết bị y tế cho Bệnh viện. - Đảm bảo năng lực vận hành và an toàn điện khi sử dụng của thiết bị (vận hành, bảo hành, bảo trì, bảo dưỡng) trong suốt thời gian hợp đồng.
9
PP2600227758
Thủy tinh thể nhân tạo mềm, đơn tiêu, càng chữ C kép, lắp sẵn.
63-65 Bến Vân Đồn, Phường Xóm Chiếu, Tp.Hồ Chí Minh
1
2
10
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
200
Cái
‘- Chất liệu : Acrylic Hydrophobic - Đường kính optic từ 5.5 đến 6.5 mm - Đặc điểm : phi cầu - Đảm bảo cung cấp được đủ dải công suất (P) từ +0.0D đến +30.0D - Chiều dài tổng thể từ 12 đến 14 mm - Hệ số chiết suất n ≥ 1.46 - Màu sắc: vàng, lọc tia UV, lọc ánh sáng xanh - Thiết kế: càng chữ C, càng kép khép kín - Thủy tinh thể được nạp sẵn trong injector (súng), đặt được qua vết mổ ≤ 2,8mm - Xuất xứ: EU hoặc G7 - Đạt tiêu chuẩn ISO,CE hoặc FDA. - Nhà thầu trúng thầu chịu trách nhiệm cung ứng thiết bị y tế để sử dụng Thủy tinh thể theo yêu cầu của chủ đầu tư, nhà thầu không chuyển giao quyền sở hữu, chỉ chuyển giao quyền khai thác sử dụng thiết bị y tế cho Bệnh viện. - Đảm bảo năng lực vận hành và an toàn điện khi sử dụng của thiết bị (vận hành, bảo hành, bảo trì, bảo dưỡng) trong suốt thời gian hợp đồng.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm hàng hóa số 6 năm 2026". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm hàng hóa số 6 năm 2026" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây