Thông báo mời thầu

Mua sắm hệ thống phần cứng

Tìm thấy: 14:11 06/12/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Trang bị thiết bị kết nối hội nghị trực tuyến của Ủy ban nhân dân Quận 5 với Ủy ban nhân dân 14 phường
Gói thầu
Mua sắm hệ thống phần cứng
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Trang bị thiết bị kết nối hội nghị trực tuyến của Ủy ban nhân dân Quận 5 với Ủy ban nhân dân 14 phường
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách Quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
17:00 16/12/2021
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
90 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
13:52 06/12/2021
đến
17:00 16/12/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
17:00 16/12/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
32.000.000 VND
Bằng chữ
Ba mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/12/2021 (15/04/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Giải pháp HP Tư vấn lập đề cương và dự toán chi tiết 861/11A2 Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Giải pháp HP Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT 861/11A2 Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty Cổ phần Giải pháp Công nghệ MFG Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 96/8 Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Văn phòng HĐND và UBND Quận 5
E-CDNT 1.2 Mua sắm hệ thống phần cứng
Trang bị thiết bị kết nối hội nghị trực tuyến của Ủy ban nhân dân Quận 5 với Ủy ban nhân dân 14 phường
70 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách Quận
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Văn phòng Ủy ban nhân dân Quận 5, số 03 An Dương Vương, Phường 8, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh. Điện thoại: 028 3855 0250.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập đề cương và dự toán chi tiết: Công ty TNHH Giải pháp HP, địa chỉ: 861/11A2 Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh. + Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT: Công ty TNHH Giải pháp HP, địa chỉ: 861/11A2 Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh. + Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty Cổ phần Giải pháp Công nghệ MFG, địa chỉ: 96/8 Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh.


- Bên mời thầu: Văn phòng HĐND và UBND Quận 5 , địa chỉ: Số 203 An Dương Vương, Phường 8, Quận 5, TP.HCM
- Chủ đầu tư: Văn phòng Ủy ban nhân dân Quận 5, số 03 An Dương Vương, Phường 8, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh. Điện thoại: 028 3855 0250.


E-CDNT 10.1(g)
1. Tập tin bảng liệt kê thông số kỹ thuật hàng hóa dự thầu. 2. Nhà thầu cung cấp catalogue đối với hàng hóa chào thầu bằng tiếng Việt hoặc tiếng Anh.
E-CDNT 10.2(c)
1. Có tài liệu nêu rõ (đối với từng loại hàng hóa): + Tất cả các hàng hóa và dịch vụ được cung cấp theo Hợp đồng phải có nguồn gốc rõ ràng, hợp pháp, được phép lưu hành ở Việt Nam, hàng hoá phải mới 100%. + Cam kết hàng hóa sản xuất mới 100%. 2. Nhà thầu cam kết sẽ xuất trình trước khi nghiệm thu hàng hóa các tài liệu sau: + Đối với hàng hóa nhập khẩu: Giấy chứng nhận xuất xứ của hàng hóa (CO) Giấy chứng nhận chất lượng của hàng hóa (CQ).
E-CDNT 12.2
Đối với các hàng hoá được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hoá được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hoá tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hoá đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hoá có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV].
E-CDNT 14.3 05 năm.
E-CDNT 15.2
- Tài liệu chứng minh kinh nghiệm của nhà thầu như yêu cầu tại Chương III. - Danh mục các hợp đồng tương tự đang thực hiện với đầy đủ các thông tin theo mẫu thuộc Chương IV. Biểu mẫu mời thầu và dự thầu. - Danh mục các hợp đồng tương tự do nhà thầu đã thực hiện với đầy đủ thông tin theo mẫu thuộc Chương IV. Biểu mẫu mời thầu và dự thầu. - Trong trường hợp liên danh, các thành viên liên danh phải nộp các tài liệu chứng minh năng lực của mình tương ứng với phần công việc được giao trong liên danh yêu cầu tại Chương III. - Khả năng bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác: Nhà thầu phải cam kết có đại lý hoặc đại diện có khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác theo các yêu cầu như sau: theo yêu cầu tại Khoản 3.3 Mục 3 Chương V – Yêu cầu về kỹ thuật. Tất cả các tài liệu chứng minh tư cách hợp lệ, năng lực và kinh nghiệm của nhà thầu yêu cầu phải được chứng thực bởi cơ quan công quyền
E-CDNT 16.1 90 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 32.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Văn phòng Ủy ban nhân dân Quận 5, số 03 An Dương Vương, Phường 8, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh. Điện thoại: 028 3855 0250.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ủy ban nhân dân Quận 5, số 03 An Dương Vương, Phường 8, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh. Điện thoại: 028 3855 0250.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Địa chỉ của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Văn phòng Ủy ban nhân dân Quận 5, số 03 An Dương Vương, Phường 8, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh. Điện thoại: 028 3855 0250
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Phòng Tài chính – Kế hoạch Quận 5, số 03 An Dương Vương, Phường 8, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh. Điện thoại: 028 3855 0250.
E-CDNT 34

10

10

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 RealPresence Clariti - Concurrent Meeting License, Perpetual (Maintenance Contract Required) (Qty 1-4 only) 1 License Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
2 Premier Software Service 8X5, One Year, RealPresence Clariti - Concurrent Meeting License, Perpetual (Qty 1-4 only) 1 Gói Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
3 Rack Server 640 - No Software or Licenses Included (Maintenance Contract Required) 1 Bộ Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
4 Premier, One Year, Rack Server 640. No Software or Licenses Included 1 Gói Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
5 Thiết bị hội nghị truyền hình chuyên dụng: EagleEyeIV-12x camera, mic array, univ. remote, NTSC/PAL. Cables: 2 HDMI 1.8m, 1 CAT 5E LAN 3.6m, 1 HDCI digital 3m, Power: EURO-Type C, CE 7/7. Maintenance Contract Required 2 Bộ Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
6 Partner Premier, One Year: EagleEyeIV-12x camera 2 Bộ Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
7 SMART TIVI 65'' CƯỜNG LỰC 2 Bộ Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
8 Đầu ghi hình HDMI USB 3.0 1 Bộ Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
9 Thiết bị hội nghị truyền hình chuyên dụng 15 Bộ Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
10 SMART TIVI 65'' CƯỜNG LỰC 15 Bộ Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
11 KỆ HỘI NGHỊ TRUYỀN HÌNH 17 Bộ Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
12 TRIỂN KHAI, DÂY CẤP MẠNG CHO TOÀN BỘ HỆ THỐNG, NẸP , RUỘT GÀ , ỐC VÍT,… 17 Bộ Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 70 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 RealPresence Clariti - Concurrent Meeting License, Perpetual (Maintenance Contract Required) (Qty 1-4 only) 1 License Ủy ban nhân dân Quận 5 và các đơn vị trực thuộc 70 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
2 Premier Software Service 8X5, One Year, RealPresence Clariti - Concurrent Meeting License, Perpetual (Qty 1-4 only) 1 Gói Ủy ban nhân dân Quận 5 và các đơn vị trực thuộc 70 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
3 Rack Server 640 - No Software or Licenses Included (Maintenance Contract Required) 1 Bộ Ủy ban nhân dân Quận 5 và các đơn vị trực thuộc 70 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
4 Premier, One Year, Rack Server 640. No Software or Licenses Included 1 Gói Ủy ban nhân dân Quận 5 và các đơn vị trực thuộc 70 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
5 Thiết bị hội nghị truyền hình chuyên dụng: EagleEyeIV-12x camera, mic array, univ. remote, NTSC/PAL. Cables: 2 HDMI 1.8m, 1 CAT 5E LAN 3.6m, 1 HDCI digital 3m, Power: EURO-Type C, CE 7/7. Maintenance Contract Required 2 Bộ Ủy ban nhân dân Quận 5 và các đơn vị trực thuộc 70 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
6 Partner Premier, One Year: EagleEyeIV-12x camera 2 Bộ Ủy ban nhân dân Quận 5 và các đơn vị trực thuộc 70 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
7 SMART TIVI 65'' CƯỜNG LỰC 2 Bộ Ủy ban nhân dân Quận 5 và các đơn vị trực thuộc 70 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
8 Đầu ghi hình HDMI USB 3.0 1 Bộ Ủy ban nhân dân Quận 5 và các đơn vị trực thuộc 70 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
9 Thiết bị hội nghị truyền hình chuyên dụng 15 Bộ Ủy ban nhân dân Quận 5 và các đơn vị trực thuộc 70 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 SMART TIVI 65'' CƯỜNG LỰC 15 Bộ Ủy ban nhân dân Quận 5 và các đơn vị trực thuộc 70 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
11 KỆ HỘI NGHỊ TRUYỀN HÌNH 17 Bộ Ủy ban nhân dân Quận 5 và các đơn vị trực thuộc 70 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
12 TRIỂN KHAI, DÂY CẤP MẠNG CHO TOÀN BỘ HỆ THỐNG, NẸP , RUỘT GÀ , ỐC VÍT,… 17 Bộ Ủy ban nhân dân Quận 5 và các đơn vị trực thuộc 70 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Cán bộ quản lý dự án 1 - Nhân sự có HĐLĐ còn thời hạn.- Tốt nghiệp đại học công nghệ thông tin hoặc điện tử - viễn thông.- Có bằng PMP còn hiệu lực, phải cung cấp bản sao có chứng thực. 5 3
2 Cán bộ Trưởng nhóm triển khai dự án 1 - Nhân sự có HĐLĐ còn thời hạn.- Tốt nghiệp đại học công nghệ thông tin hoặc điện tử - viễn thông.- Có chứng chỉ, chứng nhận hoàn thành khoá đào tạo của hãng cung cấp thiết bị HNTH mà nhà thầu đề xuất sử dụng triển khai cung cấp dịch vụ. 3 3
3 Cán bộ triển khai, lắp đặt thiết bị 5 - Nhân sự có HĐLĐ còn thời hạn.- Tốt nghiệp đại học công nghệ thông tin hoặc điện tử - viễn thông. 2 2

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 RealPresence Clariti - Concurrent Meeting License, Perpetual (Maintenance Contract Required) (Qty 1-4 only)
1 License Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
2 Premier Software Service 8X5, One Year, RealPresence Clariti - Concurrent Meeting License, Perpetual (Qty 1-4 only)
1 Gói Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
3 Rack Server 640 - No Software or Licenses Included (Maintenance Contract Required)
1 Bộ Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
4 Premier, One Year, Rack Server 640. No Software or Licenses Included
1 Gói Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
5 Thiết bị hội nghị truyền hình chuyên dụng: EagleEyeIV-12x camera, mic array, univ. remote, NTSC/PAL. Cables: 2 HDMI 1.8m, 1 CAT 5E LAN 3.6m, 1 HDCI digital 3m, Power: EURO-Type C, CE 7/7. Maintenance Contract Required
2 Bộ Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
6 Partner Premier, One Year: EagleEyeIV-12x camera
2 Bộ Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
7 SMART TIVI 65'' CƯỜNG LỰC
2 Bộ Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
8 Đầu ghi hình HDMI USB 3.0
1 Bộ Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
9 Thiết bị hội nghị truyền hình chuyên dụng
15 Bộ Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
10 SMART TIVI 65'' CƯỜNG LỰC
15 Bộ Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
11 KỆ HỘI NGHỊ TRUYỀN HÌNH
17 Bộ Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT
12 TRIỂN KHAI, DÂY CẤP MẠNG CHO TOÀN BỘ HỆ THỐNG, NẸP , RUỘT GÀ , ỐC VÍT,…
17 Bộ Mô tả chi tiết tại Chương V E-HSMT

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND Quận 5 như sau:

  • Có quan hệ với 5 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.024.272.628 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.438.964.074 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,60%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm hệ thống phần cứng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm hệ thống phần cứng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây