Thông báo mời thầu

Mua sắm hoá chất, dụng cụ

Tìm thấy: 12:31 17/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu 02 gói thầu của nhiệm vụ khoa học và công nghệ theo Nghị định thư “Phát triển vật liệu polymer phân hủy sinh học đi từ cao su thiên nhiên và cellulose nhằm thay thế vật liệu polymer tổng hợp truyền thống”, mã số NĐT/JP/23/03
Tên gói thầu
Mua sắm hoá chất, dụng cụ
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:30 24/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
39/QĐ-CE
Ngày phê duyệt
17/09/2024 10:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Kỹ thuật Hóa học
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:18 17/09/2024
đến
10:30 24/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 24/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/09/2024 (22/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG Tư vấn thẩm định giá Số 665, đường Hồng Hà - Phường Chương Dương - Quận Hoàn Kiếm - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Cao su thiên nhiên
60
Kg
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
2
Khí Nitơ
3
Bình 40 lít
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
3
Sodium dodecyl sulphate
2
Kg
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
4
Hydrogen peroxide
5
Lít/chai
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
5
Methylene chloride
2
Lít
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
6
CCl4
400
ml
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
7
OsO4
400
mg
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
8
H2SO4
55
Lít
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
9
Metyl đỏ
50
g
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
10
Nước cất
200
lít
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
11
Isoprene
10
ml
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
12
Styrene
10
Lít
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
13
Tert-butyl hydroperoxide
400
ml
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
14
Tetraethylene pentamine
400
g
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
15
Chloroform-d
500
ml
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
16
Methyl methacrylate
3
Lít
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
17
Acrylonitrile
3
lít
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
18
Diphenylbenzene
3
Kg
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
19
Cellulose MCC
2000
g
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
20
Etanol (phân tích)
5
Lít
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
21
Acetone (phân tích)
5
Lít
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
22
NaOH (hạt)
2000
g
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
23
R-limonene
6500
ml
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
24
N-vinylacetamide
2000
g
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
25
H2O2
5
Lít
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
26
Bột giấy kraft tẩy trắng
5
Kg
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
27
Etanol (kĩ thuật)
5
Lít
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
28
CH3COOH
2
Lít
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
29
Ống chuẩn Na2S2O3 0,1N pha 1 lít
10
Ống
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
30
Ống chuẩn NaOH 0,1N pha 1 lít
10
Ống
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
31
Ống chuẩn HCl 0,1N pha 1 lít
10
Ống
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
32
Na2SO­4
1
Kg
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
33
NaHSO3
1
Kg
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
34
Xylose
2
Lọ 25 g
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
35
Glucose
2
Lọ 250 g
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
36
NaOH (bột)
1
Kg
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
37
Axit 3,5 dinitrosalysilic
2
Lọ 100 g
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
38
C4H4O6KNa.4H2O
2
Lọ 100 g
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
39
Na2S2O5
0.5
Kg
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
40
C6H5OH
1
Kg
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
41
N-vinylformamide
5500
ml
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
42
Giấy pH
3
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
43
Đĩa nhựa petri
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
44
Đầu côn 1000
10
Túi
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
45
Ống nhựa falcol 50ml
100
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
46
Ống nhựa falcol 15ml
100
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
47
Silicagel hút ẩm
2
Kg
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
48
Giấy parafim
8
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
49
Găng tay cao su tiệt trùng
22
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45
50
Paster pipet thuỷ tinh
4
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Phòng thí nghiệm Hóa lý, Phòng 427 nhà C1, Đại học Bách Khoa Hà Nội
15
45

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm hoá chất, dụng cụ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm hoá chất, dụng cụ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây