Thông báo mời thầu

Mua sắm khí oxy

Tìm thấy: 10:07 18/03/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm khí oxy phục vụ chuyên môn của Bệnh viện Phổi Thái Bình năm 2026-2027
Tên gói thầu
Mua sắm khí oxy
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm khí oxy thuộc dự toán Mua sắm khí oxy phục vụ chuyên môn của Bệnh viện Phổi Thái Bình năm 2026-2027
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu giá dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và các nguồn thu hợp pháp khác của Bệnh viện Phổi Thái Bình 2026-2027
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Trần Lãm, Tỉnh Hưng Yên
Ngày phê duyệt
18/03/2026 10:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Phổi Thái Bình

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 24/03/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 25/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600115004
Khí Oxy bình 40 lít
276.480.000
276.480
2
PP2600115005
Khí Oxy bình 10 lít
11.340.000
11.340

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600115004
Khí Oxy bình 40 lít
Bệnh viện Phổi Thái Bình
01 ngày kể từ thời điểm xác nhận gọi hàng
02 ngày kể từ thời điểm xác nhận gọi hàng
2
Khí Oxy bình 40 lít
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
từ năm 2025 trở đi
4000
Bình
Hàm lượng ≥ 99,5%V. Chứa trong chai áp lực V=40 lít, tương đương 6,0 m3 khí/chai. Nhà sản xuất đạt tiêu chuẩn ISO 13485
3
PP2600115005
Khí Oxy bình 10 lít
Bệnh viện Phổi Thái Bình
01 ngày kể từ thời điểm xác nhận gọi hàng
02 ngày kể từ thời điểm xác nhận gọi hàng
4
Khí Oxy bình 10 lít
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
từ năm 2025 trở đi
300
Bình
Hàm lượng ≥ 99,5%V. Chứa trong chai áp lực V=10 lít, tương đương 0,15 m3 khí/chai. Nhà sản xuất đạt tiêu chuẩn ISO 13485

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm khí oxy". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm khí oxy" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây