Thông báo mời thầu

Mua sắm, lắp đặt điều hoà nhiệt độ

Tìm thấy: 14:33 04/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm, lắp đặt điều hòa nhiệt độ
Tên gói thầu
Mua sắm, lắp đặt điều hoà nhiệt độ
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm, lắp đặt điều hòa nhiệt độ
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Đa Mai, Tỉnh Bắc Ninh
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
04/08/2026 14:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 10/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
16:30 12/08/2026
Giá trần
494.756.000 VND
Bước giá
1.000.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Điều hòa 24000 BTU - 2 chiều
Daikin
Daikin Industries, Ltd.
Việt Nam
2025 trở về sau
4
Chiếc
- Loại thiết bị: máy điều hoà 2 chiều - Công nghệ inveter: Có - Công suất làm lạnh 2,5HP - 24,000 BTU - Phạm vi làm lạnh hiệu quả: 40m² - Loại gas: R32 - Lưu lượng gió dàn lạnh: 18/16/14 m³/phút - Độ ồn dàn lạnh: 43/41/38 dBA - Độ ồn dàn nóng: 48/50 dB(A) - Mức tiêu thụ điện năng: Làm lạnh (2.18kW), Sưởi ấm (2.49KW) - Nhãn năng lượng: đạt tối thiểu 3 sao theo tiêu chuẩn VN. - Bộ lọc: có lưới lọc bụi, chức năng lọc không khí, kháng khuẩn khử mùi. - Độ ồn khi vận hành: hoạt động êm, độ ồn ≤ 52dB - Tình trạng hàng hóa: mới 100%, nguyên đai kiện, chưa qua sử dụng. - Kiểu lắp đặt: Tủ đứng - Kích thước dàn lạnh: 60cm x 185cm x 27cm (Ngang x cao x sâu) - Khối lượng dàn lạnh: 42kg - Kích thước dàn nóng: 99cm x 94cm x 32cm - Khối lượng dàn nóng: 69kg - Nguồn điện áp: 220V - 240V/50Hz - Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng - lạnh: 30m - Chiều dài lắp đặt ống đồng: 75m
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
2
Điều hòa 18000 BTU - 1 chiều
Daikin
Daikin Industries, Ltd.
Việt Nam
2025 trở về sau
1
Chiếc
- Loại thiết bị: máy lạnh 1 chiều chỉ làm mát - Công nghệ inveter: Có - Công suất làm lạnh 2HP 18,000 BTU - Phạm vi làm lạnh hiệu quả: 20-30 m2 (60-80 m3) - Loại gas: R32 - Mức tiêu thụ điện năng: không vượt quá 1,63 Kwh/giờ - Nhãn năng lượng: đạt tối thiểu 3 sao theo tiêu chuẩn VN. - Bộ lọc: có lưới lọc bụi, chức năng lọc không khí, kháng khuẩn khử mùi. - Độ ồn khi vận hành: hoạt động êm, độ ồn ≤ 52dB - Tình trạng hàng hóa: mới 100%, nguyên đai kiện, chưa qua sử dụng. - Kiểu lắp đặt: Treo tường - Kích thước dàn lạnh: 105cm x 29cm x 23.8cm (Ngang x cao x sâu) - Khối lượng dàn lạnh: 13kg - Kích thước dàn nóng: 84.5cm x 59.5cm x 30cm (Ngang x cao x sâu) - Khối lượng dàn nóng: 37kg - Nguồn điện áp: 220V/50Hz - Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng - lạnh: 15m - Chiều dài lắp đặt ống đồng: 20m
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
3
Điều hòa 18000 BTU - 2 chiều
Daikin
Daikin Industries, Ltd.
Việt Nam
2025 trở về sau
1
Chiếc
- Loại thiết bị: máy điều hoà 2 chiều. - Công nghệ Inveter: Có - Công suất làm lạnh 2HP-18,000 BTU - Phạm vi làm lạnh hiệu quả: 20-30 m2 - Loại gas: R32 - Mức tiêu thụ điện năng: không vượt quá 1,63 Kwh/giờ - Nhãn năng lượng: đạt tối thiểu 3 sao theo tiêu chuẩn VN. - Bộ lọc: có lưới lọc bụi, chức năng lọc không khí, kháng khuẩn khử mùi. - Độ ồn dàn nóng ≤ 48dB - Tình trạng hàng hóa: mới 100%, nguyên đai kiện, chưa qua sử dụng. - Kiểu lắp đặt: Treo tường - Kích thước dàn lạnh: 99cm x 26.3cm x 29.5cm (Ngang x cao x sâu) -Khối lượng dàn lạnh: 13kg - Kích thước dàn nóng: 93cm x 69.5cm x 35cm (Ngang x cao x sâu) - Khối lượng dàn nóng: 54kg - Nguồn điện áp: 220V/50Hz - Kích thước ống đồng (lỏng/gas): 6/16 - Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng - lạnh: 15m - Chiều dài lắp đặt ống đồng: 20m
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
4
Điều hòa 12000 BTU - 1 chiều
Daikin
Daikin Industries, Ltd.
Việt Nam
2025 trở về sau
7
Chiếc
- Loại thiết bị: Máy lạnh 1 chiều chỉ làm mát. - Công nghệ Inveter: Có - Công suất làm lạnh 12.000 BTU - 1.5HP - Phạm vi làm lạnh hiệu quả: 15-20m² - Loại gas: R32 - Mức tiêu thụ điện năng: không vượt quá 2,7 Kwh/giờ - Nhãn năng lượng: đạt tối thiểu 3 sao theo tiêu chuẩn VN. - Bộ lọc: có lưới lọc bụi, chức năng lọc không khí, kháng khuẩn khử mùi. - Độ ồn dàn lạnh: 36/32/27/19 dBA - Độ ồn dàn nóng: 46/40 dBA - Tình trạng hàng hóa: mới 100%, nguyên đai kiện, chưa qua sử dụng. - Kiểu lắp đặt: Treo tường - Kích thước dàn lạnh: 77cm x 28.6cm x 24.4cm (Ngang x cao x sâu) - Khối lượng dàn lạnh: 8,2kg - Kích thước dàn nóng: 69.5cm x 41.8cm x 24.4cm (Ngang x cao x sâu) - Khối lượng dàn nóng: 19kg - Nguồn điện áp: 220 - 240V/50Hz - Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng - lạnh: 7m - Chiều dài lắp đặt ống đồng: 15m
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
5
Điều hòa 9000 BTU - 1 chiều
Daikin
Daikin Industries, Ltd.
Việt Nam
2025 trở về sau
2
Chiếc
- Loại thiết bị: Máy lạnh 1 chiều - Công suất làm lạnh: 9.000 BTU - 1HP - Công nghệ Inverter: Có - Diện tích sử dụng: < 15m2 - Gas sử dụng: R32 - Độ ồn dàn lạnh: 36/32/27/19 dBA - Độ ồn dàn nóng: 46/43 dB - Chất liệu dàn tản nhiệt: Ống dẫn gas bằng đồng - Công suất tiêu thụ: 930W - Nhãn năng lượng tiết kiệm: 5 sao - Kiểu lắp đặt: Treo tường - Kích thước dàn lạnh: 77cm x 28.6cm x 24.4cm (Ngang x cao x sâu) - Khối lượng dàn lạnh: 8kg - Kích thước dàn nóng: 69.5cm x 41.8cm x 24.4cm (Ngang x cao x sâu) - Khối lượng dàn nóng: 19kg - Nguồn điện áp: 220 - 240V/50Hz - Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng - lạnh: 12m - Chiều dài lắp đặt ống đồng: 15m.
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
6
Phụ kiện vật tư lắp đặt
-
-
Việt Nam
2025 trở về sau
15
Gói
- Aptomat (tối thiểu 20A). - Giá treo cục nóng điều hoà treo tường đảm bảo an toàn lắp đặt, vật liệu thép sơn chống gỉ hoặc mạ kẽm. - Vật tư phụ: bulong, ốc vít, tícke, băng cuốn,...
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
7
Ống đồng bọc bảo ôn kép ϕ 6/12
Daikin
Daikin Industries, Ltd.
Việt Nam
2025 trở về sau
100
Mét
Ống đồng bọc bảo ôn kép dày 0,7mm
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
8
Ống đồng bọc bảo ôn kép ϕ 10/16
Daikin
Daikin Industries, Ltd.
Việt Nam
2025 trở về sau
100
mét
Ống đồng bọc bảo ôn kép dày 0,7mm
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
9
Dây điện nguồn 2x2,5
Cadisun
-
Việt Nam
2025 trở về sau
500
Mét
- Vật liệu cách điện: PVC - Vật liệu dây dẫn: Đồng - Số lõi: 1 - Tiết diện dây: 2x2,5mm² - Mức cách điện: 300/500V
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
10
Dây điện nguồn 2x1.5
Cadisun
-
Việt Nam
2025 trở về sau
500
Mét
- Vật liệu cách điện: PVC - Vật liệu dây dẫn: Đồng - Số lõi: 1 - Tiết diện dây: 2x1,5mm² - Mức cách điện: 300/500V
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
11
Ống thoát nước điều hoà
Bình Minh
-
Việt Nam
2025 trở về sau
40
Mét
- Chất liệu: nhựa PVC - Quy cách: Ø21mm
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
12
Nhân công lắp đặt (9000BTU+12000BTU)
-
-
Việt Nam
-
9
Gói
Lắp đặt tại các vị trí nhà A, C1, phòng bảo vệ, ...
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
13
Nhân công lắp đặt (18000BTU+24000BTU)
-
-
Việt Nam
-
6
Gói
Lắp đặt tại các vị trí nhà A, C1, E, ...
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm, lắp đặt điều hoà nhiệt độ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm, lắp đặt điều hoà nhiệt độ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây