Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Purchasing and installing air conditioners

Find: 14:33 04/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Shopping, installing air conditioning
Bidding package name
Purchasing and installing air conditioners
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Shopping, installing air conditioning
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Unit career development fund
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Đa Mai, Province Bắc Ninh
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval date
04/08/2026 14:32
Approval Authority
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh

Price Quotation

Price quotation start time
08:00 10/08/2026
Price quotation end time
16:30 12/08/2026
Ceiling price
494.756.000 VND
Price step
1.000.000 VND
Validity of bid documents
60 days

List of goods:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Điều hòa 24000 BTU - 2 chiều
Daikin
Daikin Industries, Ltd.
Việt Nam
2025 trở về sau
4
Chiếc
- Loại thiết bị: máy điều hoà 2 chiều - Công nghệ inveter: Có - Công suất làm lạnh 2,5HP - 24,000 BTU - Phạm vi làm lạnh hiệu quả: 40m² - Loại gas: R32 - Lưu lượng gió dàn lạnh: 18/16/14 m³/phút - Độ ồn dàn lạnh: 43/41/38 dBA - Độ ồn dàn nóng: 48/50 dB(A) - Mức tiêu thụ điện năng: Làm lạnh (2.18kW), Sưởi ấm (2.49KW) - Nhãn năng lượng: đạt tối thiểu 3 sao theo tiêu chuẩn VN. - Bộ lọc: có lưới lọc bụi, chức năng lọc không khí, kháng khuẩn khử mùi. - Độ ồn khi vận hành: hoạt động êm, độ ồn ≤ 52dB - Tình trạng hàng hóa: mới 100%, nguyên đai kiện, chưa qua sử dụng. - Kiểu lắp đặt: Tủ đứng - Kích thước dàn lạnh: 60cm x 185cm x 27cm (Ngang x cao x sâu) - Khối lượng dàn lạnh: 42kg - Kích thước dàn nóng: 99cm x 94cm x 32cm - Khối lượng dàn nóng: 69kg - Nguồn điện áp: 220V - 240V/50Hz - Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng - lạnh: 30m - Chiều dài lắp đặt ống đồng: 75m
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
2
Điều hòa 18000 BTU - 1 chiều
Daikin
Daikin Industries, Ltd.
Việt Nam
2025 trở về sau
1
Chiếc
- Loại thiết bị: máy lạnh 1 chiều chỉ làm mát - Công nghệ inveter: Có - Công suất làm lạnh 2HP 18,000 BTU - Phạm vi làm lạnh hiệu quả: 20-30 m2 (60-80 m3) - Loại gas: R32 - Mức tiêu thụ điện năng: không vượt quá 1,63 Kwh/giờ - Nhãn năng lượng: đạt tối thiểu 3 sao theo tiêu chuẩn VN. - Bộ lọc: có lưới lọc bụi, chức năng lọc không khí, kháng khuẩn khử mùi. - Độ ồn khi vận hành: hoạt động êm, độ ồn ≤ 52dB - Tình trạng hàng hóa: mới 100%, nguyên đai kiện, chưa qua sử dụng. - Kiểu lắp đặt: Treo tường - Kích thước dàn lạnh: 105cm x 29cm x 23.8cm (Ngang x cao x sâu) - Khối lượng dàn lạnh: 13kg - Kích thước dàn nóng: 84.5cm x 59.5cm x 30cm (Ngang x cao x sâu) - Khối lượng dàn nóng: 37kg - Nguồn điện áp: 220V/50Hz - Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng - lạnh: 15m - Chiều dài lắp đặt ống đồng: 20m
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
3
Điều hòa 18000 BTU - 2 chiều
Daikin
Daikin Industries, Ltd.
Việt Nam
2025 trở về sau
1
Chiếc
- Loại thiết bị: máy điều hoà 2 chiều. - Công nghệ Inveter: Có - Công suất làm lạnh 2HP-18,000 BTU - Phạm vi làm lạnh hiệu quả: 20-30 m2 - Loại gas: R32 - Mức tiêu thụ điện năng: không vượt quá 1,63 Kwh/giờ - Nhãn năng lượng: đạt tối thiểu 3 sao theo tiêu chuẩn VN. - Bộ lọc: có lưới lọc bụi, chức năng lọc không khí, kháng khuẩn khử mùi. - Độ ồn dàn nóng ≤ 48dB - Tình trạng hàng hóa: mới 100%, nguyên đai kiện, chưa qua sử dụng. - Kiểu lắp đặt: Treo tường - Kích thước dàn lạnh: 99cm x 26.3cm x 29.5cm (Ngang x cao x sâu) -Khối lượng dàn lạnh: 13kg - Kích thước dàn nóng: 93cm x 69.5cm x 35cm (Ngang x cao x sâu) - Khối lượng dàn nóng: 54kg - Nguồn điện áp: 220V/50Hz - Kích thước ống đồng (lỏng/gas): 6/16 - Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng - lạnh: 15m - Chiều dài lắp đặt ống đồng: 20m
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
4
Điều hòa 12000 BTU - 1 chiều
Daikin
Daikin Industries, Ltd.
Việt Nam
2025 trở về sau
7
Chiếc
- Loại thiết bị: Máy lạnh 1 chiều chỉ làm mát. - Công nghệ Inveter: Có - Công suất làm lạnh 12.000 BTU - 1.5HP - Phạm vi làm lạnh hiệu quả: 15-20m² - Loại gas: R32 - Mức tiêu thụ điện năng: không vượt quá 2,7 Kwh/giờ - Nhãn năng lượng: đạt tối thiểu 3 sao theo tiêu chuẩn VN. - Bộ lọc: có lưới lọc bụi, chức năng lọc không khí, kháng khuẩn khử mùi. - Độ ồn dàn lạnh: 36/32/27/19 dBA - Độ ồn dàn nóng: 46/40 dBA - Tình trạng hàng hóa: mới 100%, nguyên đai kiện, chưa qua sử dụng. - Kiểu lắp đặt: Treo tường - Kích thước dàn lạnh: 77cm x 28.6cm x 24.4cm (Ngang x cao x sâu) - Khối lượng dàn lạnh: 8,2kg - Kích thước dàn nóng: 69.5cm x 41.8cm x 24.4cm (Ngang x cao x sâu) - Khối lượng dàn nóng: 19kg - Nguồn điện áp: 220 - 240V/50Hz - Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng - lạnh: 7m - Chiều dài lắp đặt ống đồng: 15m
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
5
Điều hòa 9000 BTU - 1 chiều
Daikin
Daikin Industries, Ltd.
Việt Nam
2025 trở về sau
2
Chiếc
- Loại thiết bị: Máy lạnh 1 chiều - Công suất làm lạnh: 9.000 BTU - 1HP - Công nghệ Inverter: Có - Diện tích sử dụng: < 15m2 - Gas sử dụng: R32 - Độ ồn dàn lạnh: 36/32/27/19 dBA - Độ ồn dàn nóng: 46/43 dB - Chất liệu dàn tản nhiệt: Ống dẫn gas bằng đồng - Công suất tiêu thụ: 930W - Nhãn năng lượng tiết kiệm: 5 sao - Kiểu lắp đặt: Treo tường - Kích thước dàn lạnh: 77cm x 28.6cm x 24.4cm (Ngang x cao x sâu) - Khối lượng dàn lạnh: 8kg - Kích thước dàn nóng: 69.5cm x 41.8cm x 24.4cm (Ngang x cao x sâu) - Khối lượng dàn nóng: 19kg - Nguồn điện áp: 220 - 240V/50Hz - Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng - lạnh: 12m - Chiều dài lắp đặt ống đồng: 15m.
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
6
Phụ kiện vật tư lắp đặt
-
-
Việt Nam
2025 trở về sau
15
Gói
- Aptomat (tối thiểu 20A). - Giá treo cục nóng điều hoà treo tường đảm bảo an toàn lắp đặt, vật liệu thép sơn chống gỉ hoặc mạ kẽm. - Vật tư phụ: bulong, ốc vít, tícke, băng cuốn,...
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
7
Ống đồng bọc bảo ôn kép ϕ 6/12
Daikin
Daikin Industries, Ltd.
Việt Nam
2025 trở về sau
100
Mét
Ống đồng bọc bảo ôn kép dày 0,7mm
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
8
Ống đồng bọc bảo ôn kép ϕ 10/16
Daikin
Daikin Industries, Ltd.
Việt Nam
2025 trở về sau
100
mét
Ống đồng bọc bảo ôn kép dày 0,7mm
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
9
Dây điện nguồn 2x2,5
Cadisun
-
Việt Nam
2025 trở về sau
500
Mét
- Vật liệu cách điện: PVC - Vật liệu dây dẫn: Đồng - Số lõi: 1 - Tiết diện dây: 2x2,5mm² - Mức cách điện: 300/500V
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
10
Dây điện nguồn 2x1.5
Cadisun
-
Việt Nam
2025 trở về sau
500
Mét
- Vật liệu cách điện: PVC - Vật liệu dây dẫn: Đồng - Số lõi: 1 - Tiết diện dây: 2x1,5mm² - Mức cách điện: 300/500V
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
11
Ống thoát nước điều hoà
Bình Minh
-
Việt Nam
2025 trở về sau
40
Mét
- Chất liệu: nhựa PVC - Quy cách: Ø21mm
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
12
Nhân công lắp đặt (9000BTU+12000BTU)
-
-
Việt Nam
-
9
Gói
Lắp đặt tại các vị trí nhà A, C1, phòng bảo vệ, ...
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh
13
Nhân công lắp đặt (18000BTU+24000BTU)
-
-
Việt Nam
-
6
Gói
Lắp đặt tại các vị trí nhà A, C1, E, ...
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh - đường Phạm Ngọc Thạch- phường Đa Mai - tỉnh Bắc Ninh

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Purchasing and installing air conditioners". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Purchasing and installing air conditioners" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 1

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second