Thông báo mời thầu

mua sắm lăp đặt thiết bị

Tìm thấy: 17:37 23/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
tăng cường cơ sở vật chất nhà văn hóa: Hạng mục mua sắm trang thiết bị nhà văn hóa trung tâm phường lê
Tên gói thầu
mua sắm lăp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
ngân sách cấp trên hỗ trợ, ngân sách phường và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hưng yên, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 30/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
173/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/08/2024 17:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Lê Lợi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:35 23/08/2024
đến
07:00 30/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 30/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/08/2024 (28/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚC MINH HƯNG Tư vấn lập E-HSMT Thôn Đống Thanh, Xã Hưng Long, Thị xã Mỹ Hào, Tỉnh Hưng Yên
2 công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại NTP Tư vấn thẩm định E-HSMT thôn Điềm xá, xã Minh Phượng, huyện Tiên lữ, tỉnh Hưng yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚC MINH HƯNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Đống Thanh, Xã Hưng Long, Thị xã Mỹ Hào, Tỉnh Hưng Yên
4 công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại NTP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thôn Điềm xá, xã Minh Phượng, huyện Tiên lữ, tỉnh Hưng yên

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn đoàn chủ tịch: - Năm sản xuất: 2024 - Kích thước: 2000 x 500 x 750 (mm) - Kiểu dáng: Bàn hội trường hình chữ nhật, có ngăn để tài liệu. Yếm bàn dài sát đất, chân bàn khoét lượn cong tạo thẩm mỹ sang trọng - Quy cách: Mặt bàn, hồi bàn, yếm bàn, đợt bàn gỗ dày 2 cm. Mặt bàn, xung quanh hồi bàn, yếm bàn long ván chống nứt. Mặt tiền trang trí trạm khắc tinh tế, liên kết với nhau bằng mộng gỗ. Khung bàn dày chắc chắn được đánh ráp mịn. - Chất liệu: Bằng gỗ tự nhiên, sơn phủ PU cao cấp 4 lớp màu cánh gián, gỗ đã qua xử lý chống mối mọt, co ngót, cong vênh - Nước sản xuất: Việt nam - Bảo hành 1 dổi 1 trong 12 tháng
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
2
Bàn Thư Ký: - Năm sản xuất: 2024 - Kích thước: 2000 x 500 x 750 (mm) - Kiểu dáng: Bàn hội trường hình chữ nhật, có ngăn để tài liệu. Yếm bàn dài sát đất, chân bàn khoét lượn cong tạo thẩm mỹ sang trọng - Quy cách: Mặt bàn, hồi bàn, yếm bàn, đợt bàn gỗ dày 2 cm. Mặt bàn, xung quanh hồi bàn, yếm bàn long ván chống nứt. Mặt tiền trang trí trạm khắc tinh tế, liên kết với nhau bằng mộng gỗ. Khung bàn dày chắc chắn được đánh ráp mịn. - Chất liệu: Bằng gỗ tự nhiên, sơn phủ PU cao cấp 4 lớp màu cánh gián , gỗ đã qua xử lý chống mối mọt, co ngót, cong vênh - Nước sản xuất: Việt nam - Nước sản xuất: Việt nam - Bảo hành 1 dổi 1 trong 12 tháng
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
3
Ghế ngồi bàn đoàn chủ tich, Thư ký: - Kích thước: R470 x S500 x C1100 (mm) - Xuất xứ: Việt Nam - Quy cách: Kiểu dáng ghế chắc chắn, tựa lưng ghế có chạm khắc tính tế, sang trọng. Đệm ghế, tự ghế bằng mút bọc vải nỉ đỏ. - Chất liệu: (Gỗ Tần bì hoặc tương đương). Gỗ đã qua xử lý chống mối mọt, cong vênh và sơn phủ PU cao cấp 4 lớp. - Nước sản xuất: Việt nam - Bảo hành 1 dổi 1 trong 12 tháng
9
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
4
Ghế ngồi đại biểu: - Kích thước: R470 x S500 x C1100 (mm) - Xuất xứ: Việt Nam - Quy cách: Kiểu dáng ghế chắc chắn, có tựa lưng. - Chất liệu: (Gỗ Tần bì hoặc tương đương). Gỗ đã qua xử lý chống mối mọt, cong vênh và sơn phủ PU cao cấp 4 lớp. - Nước sản xuất: Việt nam - Bảo hành 1 dổi 1 trong 12 tháng
50
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
5
Hoa tượng Bác: Lẵng hoa sen tượng Bác Kích thước: Chiều cao 30 cm, đường kính 60cm Chất liệu: Hoa lụa - Bảo hành 12 Tháng - xuất xứ : Việt nam
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
6
Hoa Bục phát biểu: Chất liệu: Hoa lụa Kích thước: Hoa lụa kích thước cao 20cm rộng 65cm Sử dụng: Trang trí bục phát biểu - Bảo hành 12 Tháng - xuất xứ : Việt nam
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
7
Phông sân khấu: Chất liệu: Vải nhung xanh đỏ: Bao gồm - Kích thước phông xanh: (2100x5200)x4 mm,(1000x14000)x2 mm, (3500x2000)x1mm - Kích thước phông đỏ thẫm: (3500*2000) x4mm. - xuất xứ : Việt nam - Bảo hành 1 dổi 1 trong 12 tháng
106.68
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
8
Ảnh Các Mác – LêNin: - Bảo hành theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất - Chất liệu aluminium. kích thước 450x700mm - Bảo hành 12 Tháng - xuất xứ : Việt nam
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
9
Phần chữ Nước Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam : - Bảo hành theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất - Chất liệu: Mica gương vàng, đỏ - Kích thước: (620x14000)mm - xuất xứ : Việt nam - Bảo hành 1 dổi 1 trong 12 tháng
14
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
10
Biển Hiệu 2 Bên Hội Trường : - Bảo hành theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất - Chất liệu: Alu đỏ chữ Decal vàng. - Kích thước: (950x2800)mm - Khung nhôm bo viền - xuất xứ : Việt nam - Bảo hành 1 dổi 1 trong 12 tháng
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
11
Tủ Âm Thanh 12U: Gỗ dán nhiều lớp 9mm bền mặt tráng nhựa. Xung quanh các cạnh bọc góc nhôm dày. Có khóa lưỡi móc dễ dàng khóa phù hợp và lưỡi. Chân quay đa hướng có vòng bi bánh cao su bền chắc chắn. Đinh tán neo kép. Gắn các phần cứng như amplifer, thiết bị vi xử lý tín hiệu v.v.v Góc bằng sắt dập mạ crom bóng đẹp và mạnh mẽ. Độ bền rất cao. Kích thước: 680x520x570 mm. Xuất xứ : Trung quốc Bảo hành 1 dổi 1 trong 12 tháng
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
12
Đế Kệ để loa có bánh xe: KÍCH THƯỚC KỆ Để: 77X55X20CM Xuất xứ : Việt nam Bảo hành 1 dổi 1 trong 12 tháng
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
13
Micro không dây LSPRO L320: Số kênh: 200 Tần số kênh: 250kHz Phạm vi tần số: 640 – 690MHz Đáp ứng tần số: 50Hz-15kHz Độ ổn định tần số: ± 0.005% Độ lệch tần số: ± 45kHz Dải động: ≥100dB Xuất xứ : Trung quốc Bảo hành : 12 Tháng
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
14
Chậu hoa hướng dương: Chậu Bằng sứ, hoa bằng nhựa Rộng 70cm cao 80cm Xuất xứ : Việt nam Bảo hành : 12 Tháng
1
chậu
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
15
Đồng hồ treo tường kích thước lớn ; Kích thước đồng hồ (cm): 74 x 7 x 89 cm ( Dx R x C)• Khối lượng (kg) : 15 kg• Máy : Máy Nhật (Made in Japan)• Chất liệu : Vành gỗ• Mặt số : Mặt số nhựa chuyên dụng PVC, số học trò• Phụ Kiện : Vỏ hộp + 01 Pin tiểu + Tem BH
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
16
Thảm Sân Khấu Màu Đỏ: Đặc Điểm: Thảm nỉ sự kiện màu đỏ, độ dày 2mm, Trải thảm nỉ tại bục sân khấu, làm đường dẫn trong các sự kiện, trải văn phòng, nhà xưởng Xuất Xứ: Trung Quốc Bảo hành : 12 tháng
35
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
17
Đèn par led 54 đổi màu: Chế độ chạy: Tự động (3 chế độ tự động); DMX (2 chế độ DMX); theo nhạc; đồng bộ master/slave; chọn màu cố định Điều khiển tốc độ nháy từ 0–100%; độ sáng 0–100% Màn hình tùy chỉnh: 4 LED hiển thị loại 7 thanh Làm mát: Tản nhiệt bằng nhôm, có quạt làm mát Bóng đèn: loại 3 in 1 RGB, công suất mỗi bóng 3W Tuổi thọ bóng đèn LED > 100.000 giờ. Góc chiếu sáng: 25 độ. Độ sáng: 10.000 Lux ở khoảng cách 2 mét Số kênh DMX: 3/7 kênh. Điện áp sử dụng: AC90V-240V 50/60Hz. Công suất: 180W.
8
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
18
Đèn PAR LED 54 đánh mặt: Điện áp: AC100~240V, 50/60Hz Công suất: 250W Bóng đèn: 4 bóng đèn LED COB Nhiệt độ màu: Trắng ấm 3200K, Trắng lạnh 5600K Chế độ chớp: Có, có thể điều chỉnh chớp nhanh, chớp chậm Cường độ sáng: Có thể điều chỉnh tuyến tính từ 0 đến 100% Tuổi thọ bóng đèn: Lên tới 100,000 giờ Góc chiếu: 25 độ ( hoặc tùy chọn 45 độ) Số kênh DMX: 8CH Chế độ điều khiển: DMX512, chế độ master-slave, chạy tự động, chạy theo nhạc
8
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
19
Bàn điều khiển DMX: Tổng số kênh: 240 kênh Điều khiển được 12 nhóm đèn, mỗi nhóm đèn 16 kênh Số bước lớn nhất trên 1 cảnh 40 bước. Tổng số bước 480 bước Tốc độ chuyển đổi giữa các bước: tùy chọn từ 0.1 đến 25.5 giây Tốc độ chuyển đổi từ 0.1 đến 25.5 giây Số kênh điều khiển mỗi đèn: 24 kênh Hiển thị: màn hình LCD 16×2 ký tự Cổng kết nối DMX512: 3 chân XLR
1
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
20
Tay treo đèn: Xuất Xứ : Việt nam Bảo hành : 12 Tháng
2
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
21
Dây tín hiệu ánh sáng DMX : Xuất Xứ : Trung quốc Bảo hành : 12 Tháng
150
m
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
22
Jack tín hiệu ánh sáng : Xuất Xứ : Trung quốc Bảo hành : 12 Tháng
6
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
23
Dây điện nguồn : Xuất Xứ : Việt nam Bảo hành : 12 Tháng
100
m
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
24
Gen luồn dây các loại : Xuất Xứ : Việt nam Bảo hành : 12 Tháng
100
m
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
25
Phụ kiện lắp đặt : Xuất Xứ : Việt nam Bảo hành : 12 Tháng
1
gói
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15
26
Nhân công lắp đặt : Xuất Xứ : Việt nam Bảo hành : 12 Tháng
1
gói
Theo quy định tại Chương V
Phường Lê Lợi, TP hưng yên, tỉnh Hưng Yên
15
15

Mẫu số 01C – Vật tư, phụ tùng thay thế:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
đồng bộ theo thiết bị
1
gói

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "mua sắm lăp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "mua sắm lăp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 93

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây