Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Cảnh báo: Thời gian đánh giá, hủy thầu kéo dài không đáp ứng Điều 12 Luật đấu thầu 2013-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
| Ngày đóng thầu | 05/06/2021 09:30 |
|---|---|
| Giai đoạn hủy thầu | Đã có kết quả lựa chọn nhà thầu |
| Lý do | HS dự thầu không đáp ứng |
| Số hiệu văn bản | Quyết định số 167/QĐ-UBND ngày 01/07/2021 |
| Ngày phê duyệt | 01/07/2021 |
| Thời điểm hủy thầu | 01/07/2021 04:56 |
| Đính kèm quyết định | QĐ 167 UBND La Phu.pdf |
| Nội dung cần làm rõ | Làm rõ E-HSDT gói thầu: Theo thông số kỹ thuật yêu cầu trong E-HSMT tại mục màn hình LED yêu cầu kích thước màn hình hình Led hội trường yêu cầu diện tích màn hình 1m2 với độ phân giải màn hình 2496x1408. Nếu 1m2 tương ứng với độ phân giải màn hình 2496x1408 là không đúng. Đây là lỗi sai sót rất lớn ảnh hưởng đến giá gói thầu . Mặc khác theo phạm vi cung cấp yêu cầu 12 bộ với mỗi bộ là 1m2 như vậy khối lượng cung cấp là 12m2 là đúng hay không? Đề nghị Bên mời thầu làm rõ các nội dung nêu trên. Trân trọng./. |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Trả lời nội dung yêu cầu làm rõ của nhà thầu đối với thông số kỹ thuật yêu cầu trong E-HSMT tại mục màn hình LED cụ thể như sau: Kích thước hiển thị của bảng (rộng x cao): 3840 x 2880 mm , kích thước toàn bảng (phủ bì): 4000 x 3000 kích thước module: 192 x 192 mm, loại bóng led smd 2020/2121, số module (rộng x cao): 20 x 15, hình thức lắp đặt module (nam châm hít), khoảng cách điểm ảnh vật lý pixel pitch (3mm), chế độ quét scanning model : 1/32, Độ phân giải màn hình 2496 x 1408 pixel.
Đề nghị nhà thầu quan tâm xem xét để dự thầu |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 17:33 03/06/2021 |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sống là điều hiếm thấy nhất trên thế gian. Phần lớn người đời chỉ tồn tại mà thôi. "
Oscar Wilde
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư UBND xã La Phù. Địa chỉ: Xã La Phù, huyện Hoài Đức, thành phố Hà Nội. Điện thoại: 0243 365 4256. đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác UBND xã La Phù. Địa chỉ: Xã La Phù, huyện Hoài Đức, thành phố Hà Nội. Điện thoại: 0243 365 4256. đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.