Thông báo mời thầu

Mua sắm, lắp đặt thiết bị nội thất

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 12:17 29/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị nội thất Nhà hội trường xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch
Tên gói thầu
Mua sắm, lắp đặt thiết bị nội thất
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 12/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
50 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 299/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/12/2023 12:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Thái Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:13 29/12/2023
đến
08:00 12/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 12/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
42.749.340 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi hai triệu bảy trăm bốn mươi chín nghìn ba trăm bốn mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
80 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/01/2024 (01/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
HỆ THỐNG ÂM THANH, ÁNH SÁNG: Đèn pad led Cob 4*50w
20
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
2
Đèn Parled 9Wx54 bóg Fullcolor LP-549I
16
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
3
Đèn beam moving 260 XP-BS260
12
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
4
Máy khói 3000W DJ-3000P
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
5
Bộ chia DMX 8 cổng
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
6
Bảng điều khiển DMX kinh kong 1024
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
7
Dây tín hiệu chuyên dụng Soundking FMC368 Pro
200
Mét
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
8
Cáp Cadisun 3x2.5
20
Mét
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
9
Xào treo đèn kèm phụ kiện
18
Mét
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
10
Giá treo đèn gắn tường
2
Mét
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
11
Zắc canon đực Soundking NC3M
10
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
12
Zắc canon cái Soundking NC3F
10
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
13
Móc treo đèn Moving
24
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
14
HỆ THỐNG THIẾT BỊ NỘI THẤT Bàn họp
9
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
15
Ghế chủ tịch
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
16
Ghế họp
340
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
17
Bàn thư ký
1
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
18
Bục tượng Bác
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
19
Bục phát biểu
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
20
Phông hội trường
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
21
Khẩu hiệu: NƯỚC CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM MUÔN NĂM !
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
22
Khẩu hiệu : ĐẢNG CỘNG SẢN VIỆT NAM QUANG VINH MUÔN NĂM!
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
23
Thảm sàn sân khấu
286
M2
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
24
Rèm sân khấu 3 lớp
680
M2
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50
25
Rèm cửa sổ
154.4
M2
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
10
50

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm, lắp đặt thiết bị nội thất". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm, lắp đặt thiết bị nội thất" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây