Thông báo mời thầu

Mua sắm linh kiện, thiết bị, máy móc

Tìm thấy: 15:27 21/07/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự toánmua sắm linh kiện, thiết bị, máy móc phục vụ đề tài khoa học
Tên gói thầu
Mua sắm linh kiện, thiết bị, máy móc
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm linh kiện, thiết bị, máy móc phục vụ đề tài khoa học
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí thực hiện đề tài KH&CN cấp Bộ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Thuận Thành, Tỉnh Bắc Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2604/QĐ-T07-TCG
Ngày phê duyệt
21/07/2025 15:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại học Kỹ thuật - Hậu cần CAND
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:25 21/07/2025
đến
09:00 28/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/07/2025 (25/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Danh mục linh kiện thụ động, linh kiện bán dẫn
2
Chủng loại linh kiện chức năng tiền xử lý tín hiệu
3
Digital Signal Isolator
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
4
TTL UART To CAN
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
5
FT245 USB FIFO
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
6
Module mPCIe Module, LTE Cat 4
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
7
Chủng loại linh kiện chức năng xử lý tín hiệu
10
30
8
Digital Synthesizer 400MHz 1- DAC 14bit Serial
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
9
7-Port Full-Speed 12Mbps USB 2.0 Hub
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
10
Analog Multiplexer Single 32:1
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
11
LCD Panels 4.3"
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
12
10.3inch e-Paper e-Ink Display
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
13
7 inch touchscreen monitor
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
14
Panel Display 7" TFT
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
15
LCD 14" IPS screen
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
16
LCD 11.9" Touch Screen
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
17
LCD 8" IPS BAR LCD
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
18
Module giao tiếp truyền thông LORA
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
19
Switch Actuators Keypad 6 Btn bottom half of phone Legend
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
20
Pushbutton Switches
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
21
Tactile Button Red
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
22
Tactile Button Green
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
23
Antenna PCB 4G
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
24
Antenna 4G
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
25
Antenna Accessories uFL to SMA antenna cable
12
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
26
Antennas Active GPS
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
27
Antenna Microstrip GPS
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
28
Antenna Glonass Microstrip GPS
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
29
Antenna Accessories Antenna Extender 48mm Circle SMA
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
30
Antenna Accessories Cable for Wi-Fi/Bluetooth Antennas 200mm Outdoor
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
31
Antenna Embedded WiFi
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
32
Antenna Outdoor WiFi
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
33
IC Voltage Regulator 12V
12
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
34
IC LDO Voltage Regulator 5V/300mA
12
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
35
IC LDO Voltage Regulator 5V/3A
12
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
36
IC Battery Management Power Track
12
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
37
IC Supervisory Circuits Reset Power
12
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
38
IC Current & Power Monitors
12
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
39
IC MOSFET Gate Driver
12
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
40
18650 Battery Holder
9
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
41
18650 Battery Coin Cell
27
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
42
Carrier Board for Jetson SOM Module
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
43
Carrier Board for NVIDIA Jetson TX1
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
44
Camera Lens C-Mount 50mm
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
45
Camera Lens C-Mount 16mm
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
46
Camera Mount Adapters 31 mm x 22 mm
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
47
Camera Accessories C-mount for boost, racer
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
48
Danh mục thiết bị, máy móc
10
30
49
Máy in phun màu kèm pin
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30
50
Máy chủ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
10
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm linh kiện, thiết bị, máy móc". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm linh kiện, thiết bị, máy móc" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây