Thông báo mời thầu

Mua sắm máy soi cổ tử cung

Tìm thấy: 14:21 06/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm máy soi cổ tử cung
Tên gói thầu
Mua sắm máy soi cổ tử cung
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự toán mua sắm: Mua sắm máy soi cổ tử cung
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Qũy phát triển hoạt động sự nghiệp của Bệnh viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
06/08/2026 14:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Từ Dũ

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 12/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 13/08/2026
Giá trần
1.260.000.000 VND
Bước giá
2.520.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Máy Soi cổ tử cung (có tích hợp camera UHD 4K)
AC – 5000
Alltion
-
Năm 2026 trở về sau
4
Máy
I. YÊU CẦU CHUNG: Năm sản xuất: Năm 2026 trở về sau, mới 100%; Đạt tiêu chuẩn quản lý chất lượng ISO 13485, hoặc CE/EU Certificate, hoặc công bố hợp chuẩn CE, hoặc FDA (Mỹ), hoặc MDR; Nguồn điện: Sử dụng điện áp tại Việt Nam; Môi trường hoạt động: + Nhiệt độ tối đa: ≥ 20°C; + Độ ẩm tối đa: ≥ 60% II. YÊU CẦU CẤU HÌNH: Kính soi cổ tử cung gồm: Thân máy chính kèm camera tích hợp: 01 bộ; Thị kính nghiêng 45°: 01 cái; Vật kính: 01 cái; Nguồn sáng tích hợp: 01 cái; Màn hình hiển thị hình ảnh soi tích hợp trên thân máy: 01 chiếc; Chân đế: 01 cái; Bộ máy vi tính kèm card ghi hình ảnh và cáp truyền tín hiệu hình ảnh: 01 bộ III. YÊU CẦU TÍNH NĂNG KỸ THUẬT: Tính năng và thông số kỹ thuật: Thấu kính quang học loại tiêu sắc, có lớp phủ chống phản xạ đa lớp đảm bảo trường nhìn rộng, độ sâu trường ảnh lớn, độ rõ nét, khả năng tái tạo màu sắc chân thực Núm điều chỉnh độ phóng đại quang học ở hai bên thân máy soi cho phép điều chỉnh mức độ phóng đại. Điều chỉnh núm lấy nét mà không cần định vị lại kính soi cổ tử cung. Tay cầm điều chỉnh độ nghiêng thân ống kính, giúp định vị trường nhìn vào tổn thương. Tay đỡ dạng treo và chân đế có bánh xe có khóa. Chụp ảnh/quay video. Lưu hình ảnh hoặc video vào ổ USB. xem lại ảnh và video. Đóng băng hình ảnh trực tiếp để hiển thị chính xác các tổn thương. Truyền hình ảnh không dây đến điện thoại thông minh hoặc máy tính để quản lý hồ sơ và chia sẻ theo thời gian thực. Có Núm điều chỉnh khoảng cách giữa hai đồng tử (IPD). Khoảng cách (Phạm vi) lấy nét ≥ 150mm. - Hệ thống quang học: + Độ phóng đại: ≥ 5 mức + Điều chỉnh mức độ phóng đại từ ≤ 2.6x đến ≥ 16x với khoảng cách làm việc 250 mm + Ống kính vật kính ≤ 250 đến ≥ 300 mm + Thị kính 2 mắt: Đầu thị kính nghiêng 45°. + Khoảng cách đồng tử: ≤ 50 đến ≥ 75 mm + Trường thị kính: ≥ 12X - Nguồn sáng: + Đèn LED: Tuổi thọ ≥ 50.000 giờ + Cường độ ánh sáng: ≥ 40.000lux (với khoảng cách vật kính 250mm) + Chỉ số hoàn màu: ≥ 85% + Nhiệt độ màu: ≥ 5500K + Bộ lọc: Ánh sáng trắng tự nhiên, bộ lọc xanh lá, bộ lọc xanh dương (hoặc công nghệ xử lý hình ảnh tương đương nhằm tăng khả năng quan sát tổn thương). - Camera tích hợp + Cảm biến: Cảm biến CMOS, kích thước ≥ 1/2.5 inch + Độ phân giải: UHD 4K (16:9) + Lưu trữ: kết nối USB để lưu trữ dữ liệu ngoài + Định dạng dữ liệu: Hình ảnh: JPG, Video: MP4; hoặc tương đương + Chức năng cơ bản: Dừng hình, chụp ảnh, ghi video, phơi sáng tự động, cân bằng trắng, phát lại, đường cong hiển thị. + Hiệu ứng hình ảnh: Giá trị phơi sáng, tối ưu độ sáng, điều chỉnh kênh màu, tỷ lệ tương phản, độ sắc nét. + Chức năng nâng cao: Lật ngang, lật dọc, thu nhỏ/ phóng to, vùng quan tâm, so sánh hình ảnh. + Truyền hình ảnh: truyền hình ảnh thời gian thực qua WiFi và HDMI hoặc tương đương. + Kết nối được với hệ thống PACS của bệnh viện.
tại Bệnh viện Từ Dũ - 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm máy soi cổ tử cung". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm máy soi cổ tử cung" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 18

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây