Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Shopping for Colposcopes

Find: 14:21 06/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Shopping for Colposcopes
Bidding package name
Shopping for Colposcopes
Investor
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Procurement estimate: Purchasing a colposcope
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Foundation for career development of the Hospital
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Bến Thành, City Hồ Chí Minh
AI-classified business sector
Approval date
06/08/2026 14:20
Approval Authority
Bệnh viện Từ Dũ

Price Quotation

Price quotation start time
08:00 12/08/2026
Price quotation end time
08:00 13/08/2026
Ceiling price
1.260.000.000 VND
Price step
2.520.000 VND
Validity of bid documents
60 days

List of goods:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Máy Soi cổ tử cung (có tích hợp camera UHD 4K)
AC – 5000
Alltion
-
Năm 2026 trở về sau
4
Máy
I. YÊU CẦU CHUNG: Năm sản xuất: Năm 2026 trở về sau, mới 100%; Đạt tiêu chuẩn quản lý chất lượng ISO 13485, hoặc CE/EU Certificate, hoặc công bố hợp chuẩn CE, hoặc FDA (Mỹ), hoặc MDR; Nguồn điện: Sử dụng điện áp tại Việt Nam; Môi trường hoạt động: + Nhiệt độ tối đa: ≥ 20°C; + Độ ẩm tối đa: ≥ 60% II. YÊU CẦU CẤU HÌNH: Kính soi cổ tử cung gồm: Thân máy chính kèm camera tích hợp: 01 bộ; Thị kính nghiêng 45°: 01 cái; Vật kính: 01 cái; Nguồn sáng tích hợp: 01 cái; Màn hình hiển thị hình ảnh soi tích hợp trên thân máy: 01 chiếc; Chân đế: 01 cái; Bộ máy vi tính kèm card ghi hình ảnh và cáp truyền tín hiệu hình ảnh: 01 bộ III. YÊU CẦU TÍNH NĂNG KỸ THUẬT: Tính năng và thông số kỹ thuật: Thấu kính quang học loại tiêu sắc, có lớp phủ chống phản xạ đa lớp đảm bảo trường nhìn rộng, độ sâu trường ảnh lớn, độ rõ nét, khả năng tái tạo màu sắc chân thực Núm điều chỉnh độ phóng đại quang học ở hai bên thân máy soi cho phép điều chỉnh mức độ phóng đại. Điều chỉnh núm lấy nét mà không cần định vị lại kính soi cổ tử cung. Tay cầm điều chỉnh độ nghiêng thân ống kính, giúp định vị trường nhìn vào tổn thương. Tay đỡ dạng treo và chân đế có bánh xe có khóa. Chụp ảnh/quay video. Lưu hình ảnh hoặc video vào ổ USB. xem lại ảnh và video. Đóng băng hình ảnh trực tiếp để hiển thị chính xác các tổn thương. Truyền hình ảnh không dây đến điện thoại thông minh hoặc máy tính để quản lý hồ sơ và chia sẻ theo thời gian thực. Có Núm điều chỉnh khoảng cách giữa hai đồng tử (IPD). Khoảng cách (Phạm vi) lấy nét ≥ 150mm. - Hệ thống quang học: + Độ phóng đại: ≥ 5 mức + Điều chỉnh mức độ phóng đại từ ≤ 2.6x đến ≥ 16x với khoảng cách làm việc 250 mm + Ống kính vật kính ≤ 250 đến ≥ 300 mm + Thị kính 2 mắt: Đầu thị kính nghiêng 45°. + Khoảng cách đồng tử: ≤ 50 đến ≥ 75 mm + Trường thị kính: ≥ 12X - Nguồn sáng: + Đèn LED: Tuổi thọ ≥ 50.000 giờ + Cường độ ánh sáng: ≥ 40.000lux (với khoảng cách vật kính 250mm) + Chỉ số hoàn màu: ≥ 85% + Nhiệt độ màu: ≥ 5500K + Bộ lọc: Ánh sáng trắng tự nhiên, bộ lọc xanh lá, bộ lọc xanh dương (hoặc công nghệ xử lý hình ảnh tương đương nhằm tăng khả năng quan sát tổn thương). - Camera tích hợp + Cảm biến: Cảm biến CMOS, kích thước ≥ 1/2.5 inch + Độ phân giải: UHD 4K (16:9) + Lưu trữ: kết nối USB để lưu trữ dữ liệu ngoài + Định dạng dữ liệu: Hình ảnh: JPG, Video: MP4; hoặc tương đương + Chức năng cơ bản: Dừng hình, chụp ảnh, ghi video, phơi sáng tự động, cân bằng trắng, phát lại, đường cong hiển thị. + Hiệu ứng hình ảnh: Giá trị phơi sáng, tối ưu độ sáng, điều chỉnh kênh màu, tỷ lệ tương phản, độ sắc nét. + Chức năng nâng cao: Lật ngang, lật dọc, thu nhỏ/ phóng to, vùng quan tâm, so sánh hình ảnh. + Truyền hình ảnh: truyền hình ảnh thời gian thực qua WiFi và HDMI hoặc tương đương. + Kết nối được với hệ thống PACS của bệnh viện.
tại Bệnh viện Từ Dũ - 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Shopping for Colposcopes". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Shopping for Colposcopes" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 14

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second