Thông báo mời thầu

Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất

Tìm thấy: 15:30 21/03/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp nguyên vật liệu cho đề tài Nghiên cứu ứng dụng công nghệ sinh học phát triển cảm biến và vật liệu xử lý nước bị ô nhiễm kim loại nặng ; mã số ĐTĐL.CN-96/21
Gói thầu
Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp nguyên vật liệu cho đề tài Nghiên cứu ứng dụng công nghệ sinh học phát triển cảm biến và vật liệu xử lý nước bị ô nhiễm kim loại nặng ; mã số ĐTĐL.CN-96/21
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:20 28/03/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
70 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
15:12 21/03/2022
đến
15:20 28/03/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
15:20 28/03/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
3.000.000 VND
Bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
100 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/03/2022 (06/07/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất
Tên dự toán là: Cung cấp nguyên vật liệu cho đề tài Nghiên cứu ứng dụng công nghệ sinh học phát triển cảm biến và vật liệu xử lý nước bị ô nhiễm kim loại nặng ; mã số ĐTĐL.CN-96/21
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 30 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Ngân sách nhà nước
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: Bên mời thầu: Viện Công nghệ sinh học, Đại học Huế; địa chỉ: Tỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế. - Chủ đầu tư: Viện Công nghệ sinh học, Đại học Huế; địa chỉ: Tỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
+ Tư vấn lập, thẩm định E-HSYC: Viện Công nghệ sinh học, Đại học Huế. + Tư vấn đánh giá E-HSĐX; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Viện Công nghệ sinh học, Đại học Huế.

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế , địa chỉ: Tỉnh lộ 10, Phú Thượng, Phú Vang, Thừa Thiên Huế
- Chủ đầu tư: Bên mời thầu: Viện Công nghệ sinh học, Đại học Huế; địa chỉ: Tỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế. - Chủ đầu tư: Viện Công nghệ sinh học, Đại học Huế; địa chỉ: Tỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế.

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
- Bảo lãnh ngân hàng về bảo đảm dự thầu theo đúng quy định tại Điều 5 Thông tư 04/2017/TT-BKHĐT ngày 15/11/2017 của Bộ Kế hoạch Đầu tư - Giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh; Giấy chứng nhận đầu tư được cấp theo quy định của pháp luật hoặc có quyết định thành lập đối với các tổ chức không có đăng ký kinh doanh trong trường hợp là nhà thầu trong nước. - Nhà thầu phải nộp kèm theo bản cam kết tín dụng của tổ chức tín dụng hoạt động hợp pháp tại Việt Nam cam kết sẽ cung cấp tín dụng cho nhà thầu để thực hiện gói thầu với giá trị là 60.000.000 VNĐ. - Báo cáo tài chính đã được kiểm toán 03 năm (2019-2021) (bản sao công chứng) hoặc đã nộp tại cơ quan thuế theo hình thức khai thuế qua mạng hoặc Báo cáo tài chính có các nội dung chủ yếu được xác nhận của cơ quan thuế theo mẫu số 13A: Tình hình tài chính của nhà thầu 03 năm (2019-2021). - Hợp đồng cung cấp hàng hóa tương tự đáp ứng yêu cầu của E- HSYC (danh mục hàng hóa có quy mô và tính chất tương tự) kèm theo tài liệu chứng minh hợp đồng đã được thực hiện thành công như: Hợp đồng, biên bản nghiệm thu/thanh lý hợp đồng, hóa đơn tài chính; - Bằng cấp, chứng chỉ, tài liệu chứng minh năng lực kinh nghiệm của cán bộ chủ chốt theo quy định tại mẫu số 4: Yêu cầu về nhân sự.
E-CDNT 10.2(c)Tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hoá:
- Bên cung cấp phải nêu rõ xuất xứ của hàng hóa; ký mã hiệu, nhãn mác của sản phẩm và các tài liệu kèm theo (nếu có) để chứng minh tính hợp lệ của hàng hóa và phải tuân thủ các quy định về tiêu chuẩn hiện hành tại quốc gia hoặc vùng lãnh thổ mà hàng hóa có xuất xứ. - Thiết bị do nhà thầu chào thầu phải phải đảm bảo yêu cầu sử dụng theo đúng quy định HSYC hoặc tốt hơn so với thiết bị tương ứng nêu trong HSYC (nhà thầu phải chứng minh bằng hướng dẫn sử dụng và đơn giá loại thiết bị tương ứng của nhà sản xuất). Trường hợp nhà thầu chào với loại thiết bị kém hơn yêu cầu, hoặc không nêu rõ chủng loại thì sẽ bị loại.
E-CDNT 12.2Trong bảng giá, nhà thầu phải chào giá theo các yêu cầu sau:
- Giá chào của nhà thầu phải bao gồm các chi phí sau: + Tất cả các loại thuế, phí theo quy định của Pháp luật hiện hành như: chi phí để sản xuất ra hàng hóa; thuế giá trị gia tăng (VAT); thuế nhập khẩu, lệ phí hải quan (nếu có)... + Chi phí vận chuyển, bảo hiểm và các chi phí khác có liên quan đến vận chuyển để đưa thiết bị đến nơi cung cấp. + Các chi phí cho dịch vụ kỹ thuật kèm theo để thực hiện gói thầu như chi phí lắp đặt, hướng dẫn sử dụng. - Ngoài ra, giá chào của nhà thầu còn phải bao gồm các chi phí sau: + Chi phí kiểm định (nếu có) đối với hàng hóa bắt buộc phải kiểm định theo yêu cầu của Nhà nước Việt Nam. Nhà thầu phải cho tiến hành kiểm định và cung cấp đầy đủ chứng chỉ kiểm định trước khi nghiệm thu. - Nhà thầu chào giá theo Mẫu số 18 và Mẫu số 19 Chương IV
E-CDNT 14.3Thời hạn sử dụng dự kiến của hàng hóa (để yêu cầu phụ tùng thay thế, dụng cụ chuyên dùng…): Hàng hóa cung cấp mới 100% và thời hạn sử dụng từ 12 tháng trở lên. Đổi trả hóa chất trong trường hợp thời hạn sử dụng không còn đảm bảo (tối thiểu còn đạt 2/3 thời gian trên bao bì)
E-CDNT 15.2Các tài liệu để chứng minh năng lực thực hiện hợp đồng nếu được công nhận trúng thầu bao gồm:
Không có
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 70 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 3.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 100 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Bên mời thầu: Viện Công nghệ sinh học, Đại học Huế; địa chỉ: Tỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế. - Chủ đầu tư: Viện Công nghệ sinh học, Đại học Huế; địa chỉ: Tỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Đại học Huế; Số 03 Lê Lợi, thành phố Huế; Điện thoại: 0234.3825866.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Ban Kế hoạch Tài chính và Cơ sở vật chất, Đại học Huế; Số 03 Lê Lợi, thành phố Huế; Điện thoại: 0234.3825866.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Ban Kế hoạch Tài chính và Cơ sở vật chất, Đại học Huế; Số 03 Lê Lợi, thành phố Huế; Điện thoại: 0234.3825866.
E-CDNT 34

Tỷ lệ tăng khối lượng tối đa: 0 %

Tỷ lệ giảm khối lượng tối đa: 0 %

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng30Ngày

Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STTDanh mục hàng hóaKhối lượng mời thầuĐơn vịĐịa điểm cung cấpTiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
150x TAE buffer1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
2Agar1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
3Ampicilline1LọTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
4AsCl31ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
5Bacto Peptone1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
6Bacto Yeast Extract1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
7CaCl21ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
8CaHPO41ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
9CdCl21ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
10CoCl21LọTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
11Combi PCR master mix1ỐngTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
12CrCl3.6H2O1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
13Crystal Violet1LọTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
14CuSO4.5H2O1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
15Chloramphenicol1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
16Chloroform1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
17Difco Sporulation Medium1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
18DNA ladder 1 kb1ỐngTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
19DNA loading dye 5x1ỐngTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
20dNTP1ỐngTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
21FeCl31ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
22FeSO41ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
23Fructose1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
24Galactose1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
25Glycine1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
26Glucose1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
27H2SO41ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
28H3BO31ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
29HgCl21ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
30Iso-propanol2ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
31KCl1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
32KOH1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
33KH2PO41ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
34Lactose1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
35Lyophilized powder1LọTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
36Malt extract1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
37Mannose1LọTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
38Methanol1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
39MgCl2 (50 mM)1ỐngTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
40MgSO41ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
41MnCl21ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
42Mồi cho xác định loài mới10CặpTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
43Na2HPO41ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
44NaCl1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
45NaNO31ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
46NaOH1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
47NiSO41ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
48NH4NO31ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
49oneTaq polymerase biolabs (250 U)1ỐngTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
50Oxy già (H2O2)1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
51Pb(NO3)21ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
52Potato dextro agar1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
53Pured - Agarose1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
54Phenol1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
55Rapid PCR Cleanup Enzyme Set (bộ 2000U*3)1BộTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
56Sodium dodecyl sulfate (SDS)1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
57Trisbase1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
58Xylose1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày
59ZnSO4.7H2O1ChaiTỉnh lộ 10, phường Phú Thượng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế30 Ngày

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Cán bộ kỹ thuật (triển khai thực hiện gói thầu)1- Nhà thầu phải bố trí 01 cán bộ kỹ thuật tốt nghiệp kỹ sư/cử nhân ngành sinh học, công nghệ sinh học hoặc liên quan.- Nhà thầu nộp kèm theo:+ Bản scan bằng tốt nghiệp đại học+ Bản scan hợp đồng lao động+ Bản scan chứng minh nhân dân hoặc căn cước công dân.(Khi đối chiếu phải có bản gốc)22
2Cán bộ hướng dẫn sử dụng, hướng dẫn kỹ thuật và giải đáp thắc mắc của người sử dụng.1- Nhà thầu phải bố trí 01 cán bộ kỹ thuật tốt nghiệp kỹ sư/cử nhân ngành sinh học, công nghệ sinh học hoặc liên quan.- Nhà thầu nộp kèm theo:+ Bản scan bằng tốt nghiệp đại học+ Bản scan hợp đồng lao động+ Bản scan chứng minh nhân dân hoặc căn cước công dân.(Khi đối chiếu phải có bản gốc)22

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 208

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây