Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,19 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,61%, Xây lắp 17,39%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.411.068.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.560.396.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,19 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,61%, Xây lắp 17,39%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.411.068.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.560.396.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,04%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 27 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải TBMT Nguyên - vật liệu và dụng cụ, phụ tùng, vật rẻ tiền mau hỏng của chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/08/2022 11:20
Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải TBMT Nguyên - vật liệu và dụng cụ, phụ tùng, vật rẻ tiền mau hỏng của chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/08/2022 15:05
Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Hóa chất của chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế.
16/08/2022 08:19
Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư sinh phẩm Viện Công nghệ sinh học, Đại học Huế của chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/08/2022 14:45
Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải TBMT Hóa chất của chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/08/2022 14:37
Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải TBMT Hóa chất của chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2022 09:58
Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải TBMT Nguyên - vật liệu và dụng cụ, phụ tùng, vật rẻ tiền mau hỏng của chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2022 09:52
Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm vật tư sinh phẩm Viện Công nghệ sinh học, Đại học Huế của chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế với 1 gói thầu.
24/07/2022 16:22
Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất năm 2021 thuộc nhiệm vụ mã số ĐTĐL.CN.95 21 của chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế.
23/07/2022 09:28
Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất của chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế.
23/07/2022 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư sinh phẩm Viện Công nghệ sinh học, Đại học Huế với 1 nhà thầu tham gia.
19/08/2022 15:49
Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đăng tải TBMT Mua sắm vật tư sinh phẩm Viện Công nghệ sinh học, Đại học Huế theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/08/2022 14:45
Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế công bố kết quả gói thầu VT-006/21-DA/FPSO – Vật tư Telecom cho FPSO Armada TGT1, MSR-4070, 4071, 4105, 4137.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và DVKT DK Hitech
26/07/2022 00:00
Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm vật tư sinh phẩm Viện Công nghệ sinh học, Đại học Huế với 1 gói thầu.
24/07/2022 16:22
Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất năm 2021 thuộc nhiệm vụ mã số ĐTĐL.CN.95 21.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP HẢI LINH
23/07/2022 09:28
Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP HẢI LINH
23/07/2022 09:27
Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG UNICON
22/07/2022 16:03
Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HIỆP THÀNH THỊNH
22/07/2022 11:42
Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu phân bón.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Thương mại tổng hợp Thanh Liêm
20/07/2022 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải TBMT Nguyên - vật liệu và dụng cụ, phụ tùng, vật rẻ tiền mau hỏng của chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/08/2022 11:20
Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải TBMT Nguyên - vật liệu và dụng cụ, phụ tùng, vật rẻ tiền mau hỏng của chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/08/2022 15:05
Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Hóa chất của chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế.
16/08/2022 08:19
Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư sinh phẩm Viện Công nghệ sinh học, Đại học Huế của chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/08/2022 14:45
Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải TBMT Hóa chất của chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/08/2022 14:37
Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải TBMT Hóa chất của chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2022 09:58
Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải TBMT Nguyên - vật liệu và dụng cụ, phụ tùng, vật rẻ tiền mau hỏng của chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2022 09:52
Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm vật tư sinh phẩm Viện Công nghệ sinh học, Đại học Huế của chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế với 1 gói thầu.
24/07/2022 16:22
Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất năm 2021 thuộc nhiệm vụ mã số ĐTĐL.CN.95 21 của chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế.
23/07/2022 09:28
Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất của chủ đầu tư Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế.
23/07/2022 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải 23 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Công nghệ sinh học Đại học Huế có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy nghĩ hai lần trước khi nói, bởi vì lời nói và ảnh hưởng của bạn sẽ gieo hạt giống hoặc của thành công, hoặc của thất bại vào tâm trí người khác. "
Napoleon Hill
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".