Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị

Tìm thấy: 11:25 23/08/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị cho Trường PTDTBT tiểu học số 2 Sá Tổng, huyện Mường Chà, tỉnh Điện Biên
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp Giáo dục năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mường Chà, Tỉnh Điện Biên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 30/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
71/QĐ-TH2ST
Ngày phê duyệt
14/08/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường PTDTBT tiểu học số 2 Sá Tổng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:23 23/08/2023
đến
10:00 30/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 30/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/08/2023 (28/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Công nghệ và Thương mại BH. Tư vấn lập E-HSMT
2 Công ty TNHH MTV TVXD và Thương mại An Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT
3 Công ty TNHH Công nghệ và Thương mại BH. Tư vấn đánh giá E-HSDT
4 Công ty TNHH MTV TVXD và Thương mại An Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bộ mẫu chữ viết dành cho Giáo Viên và Học sinh lớp 1,2
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
2
Bộ chữ dạy tập viết dành cho giáo viên lớp 1, 2
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
3
Bộ thẻ chữ học vần thực hành dành cho học sinh lớp 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
4
Bộ chữ học vần biểu diễn dành cho giáo viên lớp 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
5
Bảng tên chữ cái tiếng Việt dành cho giáo viên và học sinh lớp 2, 3
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
6
Video dạy viết các chữ viết thường cỡ nhỏ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng) dành cho giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
7
Video dạy viết các chữ viết hoa cỡ nhỏ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng) dành cho giáo viên lớp 1, 2, 3
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
8
Bộ thiết bị dạy chữ số và so sánh số Lớp 2 gồm
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
9
Bộ thiết bị dạy chữ số và so sánh số Lớp 3 gồm
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
10
Bộ thiết bị dạy phép tính dành cho Lớp 2, Lớp 3 gồm:
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
11
Bộ thiết bị dạy dung tích dành cho giáo viên và học sinh lớp 2, 3
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
12
Thiết bị dạy diện tích dành cho giáo viên và học sinh lớp 3
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
13
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất dành cho giáo viên và học sinh lớp 3, 4, 5
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
14
Bộ thiết bị hình học dạy phân số dành cho giáo viên lớp 4, 5
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
15
Bộ thiết bị dạy học dạy đơn vị đo diện tích mét vuông dành cho giáo viên lớp 4
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
16
Thiết bị âm thanh đa năng di động
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
17
Còi dành cho giáo viên
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
18
Thước dây dành cho giáo viên và học sinh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
19
Cờ lệnh thể thao dành cho giáo viên và học sinh
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
20
Nấm thể thao dành cho giáo viên và học sinh
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
21
Dây nhảy cá nhân dành cho học sinh
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
22
Dây nhảy tập thể dành cho học sinh
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
23
Dây kéo co dùng cho giáo viên và học sinh trong trường học
1
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
24
Thang chữ A dành cho giáo viên và học sinh lớp 5
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
25
Hoa dành cho học sinh
15
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
26
Quả bóng đá dành cho giáo viên và học sinh
2
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
27
Quả bóng dành cho học sinh
5
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
28
Quả cầu đá dành cho giáo viên và học sinh
30
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
29
Nhiệt kế dùng cho phòng học bộ môn lớp 4
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
30
Nhiệt kế đo nhiệt độ cơ thể dùng cho phòng học bộ môn lớp 4
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
31
Kính lúp dùng cho học sinh học ở phòng học bộ môn lớp 4
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
32
Nẹp treo tranh dành cho giáo viên
15
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
33
Hộp đựng bình chữa cháy ( cứu hỏa)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
34
Hộp đựng lăng phun + vòi
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
35
Đầu phun lăng F50+ phụ kiện côn, kẽm, ren
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
36
Vòi cứu hỏa chữa cháy
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
37
Đầu nối nhanh D50
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
38
Đầu nối vòi D50
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
39
Bình bọt cứu hoả
1
Bình
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
40
Bình chữa cháy khí CO2
1
Bình
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
41
Xoong nấu cơm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
42
Xoong chia cơm, canh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
43
Xoong chia cơm, canh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
44
Xoong chia cơm, canh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
45
Nồi nấu canh loại 80 lít
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
46
Nồi nấu canh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
47
Nồi nấu canh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
48
Nồi nhôm chia thức ăn
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
49
Chảo xào nấu
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15
50
Chảo xào nấu
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTBT Tiểu học số 2 Sá Tổng
1
15

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây