Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:41 06/07/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
mua sắm và lắp đặt thiết bị Triển khai hệ thống camera an ninh giám sát trên địa bàn huyện Nam Giang
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Giang, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 15/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1006/QĐ-CAH
Ngày phê duyệt
03/06/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công an huyện Nam Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:39 06/07/2024
đến
07:00 15/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 15/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.671.245 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu sáu trăm bảy mươi mốt nghìn hai trăm bốn mươi lăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/07/2024 (12/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và kỹ thuật xây dựng Vạn Long Tư vấn lập thiết kế Thôn Thạch Kiều, Xã Tam Xuân II, Huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
2 Công ty cổ phần đầu tư và thẩm định giá VNA Tư vấn thẩm định giá 76 Dương Quảng Hàm, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
3 Công ty cổ phần tư vấn Toàn Thành Tư vấn lập E-HSMT 28 Văn Cao, tp Tam Kỳ, Quảng Nam
4 Công ty cổ phần tư vấn Toàn Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT 28 Văn Cao, tp Tam Kỳ, Quảng Nam

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
3MP Sarix Pro 4 Environmental IR Bullet, 4.8-40.8mm P-iris lens, Surface Mount, True WDR, SureVision, Pelco Smart Analytics
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Bến Giằng, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
Sau khi ký hợp đồng 5 ngày
Sau khi ký hợp đồng 10 ngày
2
Sarix Value 2 Megapixel Varifocal 3,4-9,4 mm Environmental IR Bullet IP Camera
16
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Bến Giằng, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
Sau khi ký hợp đồng 5 ngày
Sau khi ký hợp đồng 10 ngày
3
ĐẦU GHI HÌNH 32 KÊNH IP THÔNG MINH - Chuẩn nén H.265S, hệ điều hành nhúng Linux, sử dụng công nghệ SOC.ghi hình 2 luồng đồng thời - Băng thông 160Mbps, Hỗ trợ ghi hình camera lên đến 8MP - Cổng ra hình ảnh: HDMI: 4K, VGA: 1080P - 32CH video IN (16CH nếu bật tính năng AI) - Hỗ trợ 2 ổ cứng dung lượng mỗi ổ lên đến 10TB, chuẩn SATA3 - Cổng: 1x RJ45 (10/100/1000) 1x USB2.0, 1x USB3.0 - 32CH audio IN, 1CH audio OUT, 1x 2-way audio (RCA) - 8CH alarm IN, 4CH alarm OUT - Tính năng auto report gọi cam từ xa qua internet không cần tên miền và mở port model *Tính năng thông minh: + Vẽ vùng báo trộm hàng rào ảo, vẽ vạch cắt ngang, nhận diện phát hiện chuyển động của con người loại trừ động vật + Phát hiện khuôn mặt người và nhận diện khuôn mặt người + Đếm người, đếm phương tiện, + Lưu trữ 32 thư viện khuôn mặt, 5000 ảnh khuôn mặt. + Tốc độ phân tích: 180 ảnh khuôn mặt một phút - Phần mềm giám sát trên điện thoại; Android và IOS - Hỗ trợ tên miền miễn phí hoặc P2P miễn phí - Hỗ trợ kết nối 2 dải mạng cùng lúc
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Bến Giằng, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
Sau khi ký hợp đồng 5 ngày
Sau khi ký hợp đồng 10 ngày
4
- Kích thước: 55 inch - Độ phân giải: 4K - Loại màn hình: IPS LCD - Cổng kết nối: Lan/Wifi/HDMI/USB
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Bến Giằng, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
Sau khi ký hợp đồng 5 ngày
Sau khi ký hợp đồng 10 ngày
5
Máy tính Xeon W-2223, 16GB, 512GB SSD, 1TB, DVDWR, T400 4GB, KB, M, 950W PSU, 3 mDP to DP adapter, Win 11 Pro, 3Y WTY
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Bến Giằng, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
Sau khi ký hợp đồng 5 ngày
Sau khi ký hợp đồng 10 ngày
6
10 x GE RJ45 ports (including 7 x Internal Ports, 2 x WAN Ports, 1 x DMZ Port), 128 GB SSD onboard storage Hardware plus FortiCare Premium and FortiGuard Unified Threat Protection (UTP)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Bến Giằng, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
Sau khi ký hợp đồng 5 ngày
Sau khi ký hợp đồng 10 ngày
7
Dây cáp HDMI
1
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Thôn Bến Giằng, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
Sau khi ký hợp đồng 5 ngày
Sau khi ký hợp đồng 10 ngày
8
Tủ kỹ thuật lắp đặt ngoài trụ camera - Kích thước: 300x400 - Thiết bị trong tủ: Converter quang 10/100Mb; Module quang SM 20km; dây nhảy quang; Cáp mạng Cat6; nguồn công nghiệp; MCB + Chống sét 20KVa; thiết bị chống sét
9
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thôn Bến Giằng, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
Sau khi ký hợp đồng 5 ngày
Sau khi ký hợp đồng 10 ngày
9
Tủ Rack chứa thiết bị (27U) - Kích thước: 600x600x1200cm - Tải trọng: 500kg - Nguyên liệu: khung tủ (1mm), thanh treo thiết bị (1.5mm), cửa tủ (1.2mm) - Chiều cao 1U: 44,45 mm (1,75”) - Chiều rộng: 482,6 mm (19”)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Bến Giằng, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
Sau khi ký hợp đồng 5 ngày
Sau khi ký hợp đồng 10 ngày
10
- Công nghệ: UPS Online - Công suất ra/vào: 2000VA/1800W - Điện áp đầu vào: 200/208/220/230/240 VAC - Kiểu dáng: tủ đứng gắn vào tủ rack - Giao tiếp: LCD + đèn LED - Thời gian sạc pin: 5 giờ - Thời gian lưu điện: Hiển thị trên LCD
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Bến Giằng, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
Sau khi ký hợp đồng 5 ngày
Sau khi ký hợp đồng 10 ngày
11
- Dung lượng: 10TB - Thông số: 3.5", 64Mb Cache, IntelliPower, SATA 3, support RAID, 24/7 operating - Chuẩn kết nối: SATA 3 (6Gb/s) - Vòng quay : 5400RPM - Bộ nhớ đệm : 64MB
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Bến Giằng, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
Sau khi ký hợp đồng 5 ngày
Sau khi ký hợp đồng 10 ngày
12
Dây cáp mạng Lan Cat6
630
Mét
Theo quy định tại Chương V
Thôn Bến Giằng, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
Sau khi ký hợp đồng 5 ngày
Sau khi ký hợp đồng 10 ngày
13
Dây cáp điện 2x1.0mm cấp nguồn cho Camera
630
Mét
Theo quy định tại Chương V
Thôn Bến Giằng, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
Sau khi ký hợp đồng 5 ngày
Sau khi ký hợp đồng 10 ngày
14
Dây cáp điện 2x2.5mm cấp nguồn cho tủ kỹ thuật
1080
Mét
Theo quy định tại Chương V
Thôn Bến Giằng, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
Sau khi ký hợp đồng 5 ngày
Sau khi ký hợp đồng 10 ngày
15
Trụ sắt lắp Camera quan sát ngoài trời. Trụ cao 5-6m, Fi 114-90 mm dày 3mm (bao gồm vật tư và nhân công trồng trụ đổ block bê tông)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Bến Giằng, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
Sau khi ký hợp đồng 5 ngày
Sau khi ký hợp đồng 10 ngày
16
Cánh tay đòn lắp trên trụ. Sắt Fi 49 mm vươn ra ngoài trụ 2-3 m. Phụ kiện cố định camera trên cánh tay đòn (mặt bích, đế, cùm camera)
9
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Bến Giằng, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
Sau khi ký hợp đồng 5 ngày
Sau khi ký hợp đồng 10 ngày
17
Vật tư phụ thi công lắp đặt tủ kỹ thuật (ống gen, đinh vít, tít kê, dây rút, Patchcord,…)
9
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thôn Bến Giằng, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
Sau khi ký hợp đồng 5 ngày
Sau khi ký hợp đồng 10 ngày
18
Ống nhựa bảo vệ dây điện, dây mạng
630
Mét
Theo quy định tại Chương V
Thôn Bến Giằng, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
Sau khi ký hợp đồng 5 ngày
Sau khi ký hợp đồng 10 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây