Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:37 30/01/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Trường Trung học cơ sở Đông Chiêu (giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (bổ sung) dự án Trường Trung học cơ sở Đông Chiêu (giai đoạn 2)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Dĩ An, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/02/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
25/QĐ-QLDAKVDA
Ngày phê duyệt
30/01/2026 15:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Dĩ An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:30 30/01/2026
đến
09:00 10/02/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/02/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/02/2026 (11/05/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Hoàng Phúc Tư vấn lập thiết kế Số 782, đường Lý Thái Tổ, Phường Bình Dương, TP Hồ Chí Minh
2 Công ty Cổ phần Thẩm định giá Việt Tư vấn thẩm định giá Tòa nhà Songdo Tower, Số 62A, đường Phạm Ngọc Thạch, phường Xuân Hòa, Tp.HCM
3 Gói thầu số 8 – Giám sát cung cấp, lắp đặt thiết bị thuộc dự án Trường Trung học cơ sở Đông Chiêu (giai đoạn 2) Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định ;
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG Tư vấn lập E-HSMT 334/78B Chu Văn An - - Phường Bình Thạnh - Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIAO THÔNG THÀNH PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT 3/19 Đường số 49 - - Phường Hiệp Bình - Thành phố Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG Tư vấn đánh giá E-HSDT 334/78B Chu Văn An - - Phường Bình Thạnh - Thành phố Hồ Chí Minh
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIAO THÔNG THÀNH PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 3/19 Đường số 49 - - Phường Hiệp Bình - Thành phố Hồ Chí Minh
8 Ban Quản lý dự án Đầu tư Xây dựng khu vực Dĩ An Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Khu Trung tâm hành chính Thành phố Dĩ An, phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
9 Trung tâm Quy hoạch phát triển đô thị tỉnh Bình Dương Tư vấn thẩm tra thiết kế xây dựng Tầng 3, Tháp B, TTHC tỉnh Bình Dương, Phường Bình Dương, TP Hồ Chí Minh

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:00 05/02/2026 09:00 09/02/2026 09:00 10/02/2026 09:00 09/02/2026 09:00 10/02/2026 Gia hạn để đảm bảo thời gian trả lời làm rõ E-HSMT theo quy định

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn ghế học sinh loại 02 chỗ ngồi (mỗi bộ gồm 01 bàn và 02 ghế rời có lưng tựa): 24 bộ/ phòng
408
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
2
Phụ kiện kèm bàn, ghế học sinh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
3
Tủ đựng thiết bị
17
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
4
Bàn giáo viên kết hợp để máy vi tính
17
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
5
Ghế giáo viên
17
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
6
Bảng từ chống lóa
17
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
7
Bảng inox để dán danh sách học sinh
17
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
8
Tủ để mũ bảo hiểm, áo mưa, ... (mỗi phòng 2 cái)
34
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
9
Bảng từ chống lóa
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
10
Bàn thí nghiệm chuyên dùng (bộ môn Lý) học sinh 02 chỗ ngồi
24
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
11
Bàn thí nghiệm chuyên dùng (bộ môn Lý) của giáo viên tích hợp tủ điều chỉnh điện trung tâm (tủ bộ nguồn)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
12
Ghế học sinh, có lưng tựa (thành tựa lưng)
48
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
13
Ghế giáo viên
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
14
Xe đẩy thí nghiệm bằng inox SUS 304
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
15
Bồn rửa đơn bằng composite
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
16
Vật tư lắp đặt
1
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
17
Chi phí thi công hệ thống điện và hệ thống nước hoàn chỉnh cho phòng (điện được cấp đến từng bàn học sinh)
1
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
18
Bảng formica
1
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
19
Bàn, ghế làm việc phòng chuẩn bị
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
20
Giá để thiết bị
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
21
Tủ thuốc y tế
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
22
Tủ đựng thiết bị
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
23
Tủ chứa bản đồ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
24
Giá treo tranh ảnh loại 15 móc
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
25
Kệ treo tường
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
26
Bồn rửa đơn bằng composite
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
27
Bảng từ chống lóa
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
28
Bàn thí nghiệm chuyên dùng (bộ môn Sinh) học sinh loại 2 chỗ ngồi
23
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
29
Bàn thí nghiệm chuyên dùng (bộ môn Sinh) học sinh loại 2 chỗ ngồi tích hợp bồn rửa mắt khẩn cấp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
30
Bàn thí nghiệm của giáo viên tích hợp Tủ điều chỉnh điện trung tâm (tủ bộ nguồn)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
31
Ghế học sinh, có lưng tựa (thành tựa lưng)
48
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
32
Nước cất – 1.000ml
2
Chai
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
33
Al (Bột) – 100g
2
Chai
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
34
Kali permanganat (KMnO4) – 50g
2
Chai
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
35
Kali chlorrat (KClO3) – 50g
2
Chai
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
36
Calcium oxide (CaO) – 100g
2
Chai
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
37
Sự đa dạng của chất
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
38
So sánh tế bào thực vật, động vật
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
39
So sánh tế bào nhân thực và nhân sơ
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
40
Thực vật có mạch, có hạt (Hạt trần)
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
41
Thực vật có mạch, có hạt, có hoa (Hạt kín)
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
42
Đa dạng động vật không xương sống
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
43
Đa dạng động vật có xương sống
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
44
Sự tương tác của bề mặt hai vật
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
45
Sự mọc lặn của Mặt Trời
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
46
Một số hình dạng nhìn thấy của Mặt Trăng
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
47
Hệ Mặt Trời
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
48
Ngân Hà
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
49
Bảng tuần hoàn các nguyên tố hóa học
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90
50
Thiết bị “bắn tốc độ”
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Phường Dĩ An, thành phố Hồ Chí Minh
60
90

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây