Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:37 18/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị cho các trường học xã Bình Mỹ
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm trang thiết bị cho các trường học xã Bình Mỹ
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách chi thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bình Mỹ, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
15:00 01/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
43/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
18/03/2026 16:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã Bình Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:36 18/03/2026
đến
15:00 01/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 01/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
29.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/04/2026 (30/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ và Tư vấn Sài Gòn Mới Tư vấn lập E-HSMT 193/6/14 Đường số 20, Phường An Nhơn, TP. Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH TMDV ĐTPT Trường Thịnh NT Tư vấn thẩm định E-HSMT 52/49 Hàm Nghi, Phường Bảo An, Tỉnh Khánh Hòa
3 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ và Tư vấn Sài Gòn Mới Tư vấn đánh giá E-HSDT 193/6/14 Đường số 20, Phường An Nhơn, TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH TMDV ĐTPT Trường Thịnh NT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 52/49 Hàm Nghi, Phường Bảo An, Tỉnh Khánh Hòa

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 17:05 26/03/2026 09:00 27/03/2026 15:00 31/03/2026 09:00 27/03/2026 15:00 31/03/2026 Trả lời yêu cầu làm rõ E-HSMT
2 17:08 26/03/2026 15:00 31/03/2026 15:00 01/04/2026 15:00 31/03/2026 15:00 01/04/2026 Trả llời làm rõ E-HSMT

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn ghế học sinh THCS (1 Bàn + 2 Ghế) - Trường THCS Hòa Phú
120
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
2
Bàn ghế học sinh THCS (1 Bàn + 2 Ghế) - Trường THCS Trung An
100
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
3
Tivi 65 inch - Trường THCS Trung An
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
4
Máy vi tính - Trường TH Bình Mỹ
13
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
5
Máy Lạnh (02 ngựa) - Trường TH Bình Mỹ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
6
Tủ sắt chứa hồ sơ - Trường TH Bình Mỹ
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
7
Đàn Organ - Trường TH Bình Mỹ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
8
Bàn ghế học sinh THCS ( 1 Bàn + 2 Ghế) - Trường TH Bình Mỹ 2
120
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
9
Máy vi tính - Trường TH Bình Mỹ 2
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
10
Bàn ghế học sinh THCS ( 1 Bàn + 2 Ghế) - Trường TH Hòa Phú
200
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
11
Tủ sắt chứa hồ sơ - Trường TH Hòa Phú
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
12
Quạt trần - Trường TH Hòa Phú
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
13
Bàn ghế phòng họp hội đồng sư phạm - Trường TH Trung An
50
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
14
Đèn Led năng lương mặt trời - Trường TH Trung An
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
15
Bàn học sinh (Từ 2-3 tuổi) - Trường Mầm non Bình Mỹ
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
16
Ghế học sinh (Từ 2-3 tuổi) - Trường Mầm non Bình Mỹ
60
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
17
Bàn học sính (Từ 3-4 tuổi) - Trường Mầm non Bình Mỹ
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
18
Ghế học sinh (Từ 3-4 tuổi) - Trường Mầm non Bình Mỹ
80
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
19
Bàn học sinh (Từ 4-5 tuổi) - Trường Mầm non Bình Mỹ
60
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
20
Ghế học sinh (Từ 4-5 tuổi) - Trường Mầm non Bình Mỹ
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
21
Bàn học sinh (Từ 5-6 tuổi) - Trường Mầm non Bình Mỹ
135
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
22
Ghế học sinh (Từ 5-6 tuổi) - Trường Mầm non Bình Mỹ
250
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
23
Giường nằm cho trẻ (Từ 2-4 tuồi) - Trường Mầm non Bình Mỹ
150
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
24
Giường nằm cho trẻ (Từ 4-6 tuổi) - Trường Mầm non Bình Mỹ
300
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
25
Cỏ nhân tạo - Trường Mầm non Bình Mỹ
700
m2
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
26
Máy bơm nước - Trường Mầm non Hòa Phú
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
27
Tủ đựng đồ cá nhân - Trường Mầm non Hòa Phú
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
28
Bộ đồ chơi liên hoàn - Trường Mầm non Hòa Phú
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
29
Cỏ nhân tạo - Trường Mầm non Hòa Phú
700
M2
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
30
Máy vi tính (Kismat) - Trường Mầm non Hòa Phú
15
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
31
Tủ đựng đồ cá nhân - Trường Mầm non Trung An 2
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
32
Kệ đựng đồ chơi cho trẻ - Trường Mầm non Trung An 2
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
33
Tủ đựng cặp học sinh 15 học - Trường Mầm non Trung An 2
24
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
34
Tủ sắt chứa hồ sơ - Trường Mầm non Trung An 2
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
35
Bộ bàn ghế cho trẻ - Trường Mầm non Trung An 2
120
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
36
Quạt máy( đứng) - Trường Mầm non Trung An 2
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
37
Bộ bàn ghế họp - Trường Mầm non Trung An 2
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày
38
Laptop - Trường Mầm non Trung An 2
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Các điểm trường tại xã Bình Mỹ
10 ngày
60 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây