Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị chuyên dùng

Tìm thấy: 11:37 18/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Nhà truyền thống lực lượng vũ trang tỉnh Bình Dương
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị chuyên dùng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 28/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
3029/QĐ-BCH
Ngày phê duyệt
16/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Bình Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:35 18/08/2024
đến
08:00 28/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 28/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/08/2024 (25/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI GIA ĐỊNH Tư vấn lập thiết kế Số 184 D1, khu dân cư Phú Hòa 1, khu 7 - Phường Phú Hòa - Thành phố Thủ Dầu Một - Tỉnh Bình Dương
2 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ LAHA Tư vấn thẩm định giá Tầng 6, P1-06-50-E, Tòa nhà Charmington La Pointe, số 181, Đường Cao Thắng Nối Dài - Phường 12 - Quận 10 - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG GREENCOM Tư vấn lập E-HSMT Số 102 đường ĐX043, khu 5 - Phường Phú Mỹ - Thành phố Thủ Dầu Một - Tỉnh Bình Dương
4 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ Y TẾ PALICO Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 18/7G Đường Phạm Văn Chiêu, Khu Phố 4 - Phường 9 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG GREENCOM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 102 đường ĐX043, khu 5 - Phường Phú Mỹ - Thành phố Thủ Dầu Một - Tỉnh Bình Dương
6 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ Y TẾ PALICO Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 18/7G Đường Phạm Văn Chiêu, Khu Phố 4 - Phường 9 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG KIẾN XANH Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 5, lô E2, Khu dân cư Hiệp Thành 2 ( tổ 14, khu 1 ) - Phường Hiệp Thành - Thành phố Thủ Dầu Một - Tỉnh Bình Dương

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tủ trưng bày lớn
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
2
Sa bàn
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
3
Kệ trưng bày (kiểu đứng)
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
4
Kệ trưng bày (kiểu đứng)
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
5
Kệ trưng bày (kiểu ngang)
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
6
Kệ trưng bày (kiểu ngang)
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
7
Kệ trưng bày (kiểu ngang)
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
8
Bàn thờ bằng gỗ gõ đỏ tự nhiên
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
9
Bộ đồ thờ (lư đồng, chân đèn đồng bức hoành phi, chén đồng, hạc đồng…)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
10
Bộ tam sư hạc đồng vàng
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
11
Trống đồng
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
12
Lục bình gỗ tự nhiên (1 bộ/2 cái)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
13
Huân chương bằng đồng đường kính 400mm
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
14
Làm mới sa bàn nền mô hình chạm bằng gỗ đỏ dày 4cm chạm sâu 2cm khung viền xung quanh gỗ đỏ 5cm x 10cm, mạch điện bóng led chỉ dẫn hướng đánh, âm thanh loa CHIẾN THẮNG BÔNG TRANG-LÒ GẠCH ngày 25/8/1966
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
15
Làm mới sa bàn nền mô hình chạm bằng gỗ đỏ dày 4cm chạm sâu 2cm khung viền xung quanh gỗ đỏ 5cm x 10cm, mạch điện bóng led chỉ dẫn hướng đánh, âm thanh loa CHIẾN DỊCH LÊ HỒNG PHONG 07/10/1950
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
16
Chữ mica vàng nền mica đỏ khung nhôm màu vàng bóng "LỰC LƯỢNG VŨ TRANG TỈNH BÌNH DƯƠNG RA ĐỜI"
1
BỘ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
17
Câu trích những đơn vị tiền thân của Lực lượng Vũ trang sau cách mạng tháng 8/1945
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
18
Scan chỉnh sửa Hình ảnh
36
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
19
Chữ mica vàng nền mica đỏ khung nhôm màu vàng bóng "LỰC LƯỢNG VŨ TRANG TỈNH BÌNH DƯƠNG RA ĐỜI THỜI KỲ KHÁNG CHIẾN CHỐNG PHÁP (1945-1954)"
1
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
20
Câu trích "SỰ RA ĐỜI CỦA CHI BỘ 1 - THỦ DẦU MỘT"
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
21
Scan chỉnh sửa Hình ảnh
40
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
22
Scan chỉnh sửa Hình ảnh
1
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
23
Scan chỉnh sửa Hình ảnh
1
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
24
Chữ mica vàng nền mica đỏ khung nhôm màu vàng bóng "LỰC LƯỢNG VŨ TRANG THỜI KỲ KHÁNG CHIẾN CHỐNG MỸ (1954-1975)"
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
25
Lời thoại cuộc tổng tiến công và nổi dậy mùa xuân Mậu Thân 1968
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
26
Bản đồ "CUỘC TỔNG TIẾN CÔNG VÀ NỔI DẬY MÙA XUÂN MẬU THÂN 1968"
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
27
Bản đồ "Nội dung"
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
28
Lời thoại trận phục kích dBB Phú Lợi
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
29
Phục hồi bằng khen "ANH HÙNG LỰC LƯỢNG VŨ TRANG NHÂN DÂN"
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
30
Câu trích nghị quyết 15 của TW Đảng tháng 11/1959
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
31
Scan chỉnh sửa Hình ảnh
8
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
32
Scan chỉnh sửa Hình ảnh
19
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
33
Bản đồ đường trục chính địa đạo ba xã Tây Nam Bến Cát Sông Bé
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
34
Scan chỉnh sửa Hình ảnh
1
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
35
Bộ chữ mica vàng nền mica đỏ khung nhôm "THAM GIA TỔNG TIẾN CÔNG NỔI DẬY MÙA XUÂN 1975"
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
36
Câu trích LỊCH SỬ ĐẢNG BỘ TỈNH BÌNH DƯƠNG (1930-1975)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
37
Làm lại huân chương bảo vệ tổ quốc hạng 2, hạng 3
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
38
Làm lại các hình thước khen thưởng cao quý do nhà nước trao tặng (cờ thủ tướng chính phủ tặng, cờ bộ quốc phòng,…)
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
39
Bản đồ trận vận động tiến công của dBB Phú Lợi
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
40
Scan chỉnh sửa Hình ảnh
45
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
41
Scan chỉnh sửa Hình ảnh
8
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
42
Bộ chữ mica vàng nền mica đỏ khung nhôm màu vàng "THÀNH TỰU CỦA LỰC LƯỢNG VŨ TRANG TRONG THỜI KỲ XÂY DỰNG VÀ BẢO VỆ TỔ QUỐC"
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
43
Câu trích LỊCH SỬ LỰC LƯỢNG VŨ TRANG NHÂN DÂN TỈNH BÌNH DƯƠNG (1945-2005)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
44
Scan chỉnh sửa Hình ảnh
40
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
45
Scan chỉnh sửa Hình ảnh
12
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
46
Bộ chữ mica vàng nền mica đỏ khung nhôm "BỘ CHỈ HUY QUA CÁC THỜI KỲ"
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
47
Scan chỉnh sửa Hình ảnh
30
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
48
Ảnh lưu niệm
2
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
49
Câu trích LỊCH SỬ LỰC LƯỢNG VŨ TRANG NHÂN DÂN TỈNH BÌNH DƯƠNG (1945-2005)
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90
50
Bản đồ "GIẢI PHÓNG TỈNH BÌNH DƯƠNG"
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bình Dương – Địa chỉ Chủ đầu tư: đường ĐT743, phường Phú Hoà, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
1
90

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị chuyên dùng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị chuyên dùng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây