Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 12:35 06/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới tại Trường Mầm non Sơn Thủy
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp ngân sách tỉnh năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Văn Bàn, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 13/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
203/QĐ-MNST
Ngày phê duyệt
06/12/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm Non Sơn Thủy

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:33 06/12/2023
đến
09:00 13/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 13/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/12/2023 (12/03/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 158E2, ngõ 2 đường Nguyễn Trực, phường Phú Lãm, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
2 Công Ty Cổ Phần Đầu tư xây dựng SAB Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 4, Ngõ 285 đường Khuất Duy Tiến, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội, Việt Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 158E2, ngõ 2 đường Nguyễn Trực, phường Phú Lãm, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
4 Công Ty Cổ Phần Đầu tư xây dựng SAB Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 4, Ngõ 285 đường Khuất Duy Tiến, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội, Việt Nam

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Thay đổi mục tiêu, phạm vi gói thầu
Số quyết định
205/QĐ-MNST
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 09/12/2023
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
15:49 11/12/2023

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Giá phơi khăn
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
2
Tủ (giá) đựng ca cốc
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
3
Bình ủ nước
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
4
Tủ để đồ dùng cá nhân của trẻ
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
5
Tủ đựng chăn, màn, chiếu
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
6
Phản
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
7
Giá để giày dép
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
8
Tivi 4K 75 inch và phụ kiện
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
9
Đàn organ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
10
Giá để đồ chơi và học liệu
15
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
11
Máy tính để bàn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
12
Mô hình hàm răng
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
13
Bộ chun học toán
15
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
14
Ghế băng thể dục
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
15
Bục bật sâu
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
16
Các khối hình học
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
17
Bộ xâu dây tạo hình
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
18
Bộ dinh dưỡng 1
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
19
Bộ dinh dưỡng 2
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
20
Bộ dinh dưỡng 3
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
21
Bộ dinh dưỡng 4
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
22
Tháp dinh dưỡng
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
23
Bộ luồn hạt
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
24
Bộ lắp ghép (lắp ráp kỹ thuật)
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
25
Bộ dụng cụ bác sỹ
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
26
Bộ tranh cảnh báo
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
27
Bộ ghép hình hoa
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
28
Bộ lắp ráp nút tròn
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
29
Bộ xây dựng
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
30
Đồ chơi dụng cụ chăm sóc cây
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
31
Đồ chơi dụng cụ sửa chữa đồ dùng gia đình
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
32
Đồ chơi các phương tiện giao thông
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
33
Bộ lắp ráp xe lửa
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
34
Bộ động vật biển ( động vật dưới nước)
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
35
Bộ động vật sống trong rừng
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
36
Bộ động vật nuôi trong gia đình
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
37
Bộ côn trùng
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
38
Kính lúp
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
39
Bể chơi với cát và nước
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
40
Bộ làm quen với toán
30
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
41
Đồng hồ lắp ráp
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
42
Bàn tính học đếm
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
43
Bộ hình phẳng
43
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
44
Ghép nút lớn ( ghép nút 164)
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
45
Bộ đồ chơi nấu ăn gia đình
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
46
Bộ xếp hình các phương tiện giao thông
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
47
Bảng quay 2 mặt
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
48
Bộ sa bàn giao thông
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
49
Đomino học toán
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10
50
Bộ xếp hình xây dựng Lăng Bác
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Sơn Thủy, địa chỉ: thôn khổi nghè, xã Sơn Thủy, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
5
10

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm Non Sơn Thủy như sau:

  • Có quan hệ với 6 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 540.869.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 508.532.880 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,98%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây