Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị dạy và học

Tìm thấy: 15:32 19/05/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị dạy và học Trường THPT Lê Ích Mộc
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị dạy và học
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thuỷ Nguyên, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:40 26/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
54/QĐ-THPTLIM
Ngày phê duyệt
15/05/2023 08:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG THPT LÊ ÍCH MỘC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:29 19/05/2023
đến
15:40 26/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:40 26/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/05/2023 (25/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Thái Sơn Tư vấn lập E-HSMT Số 10/12/48 Phương Lưu 1, phường Đông Hải 1, quận Hải An, thành phố Hải Phòng
2 Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư Xây dựng và Hàng hải Thương mại Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 60 Hai Bà Trưng, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng
3 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Thái Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 10/12/48 Phương Lưu 1, phường Đông Hải 1, quận Hải An, thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư Xây dựng và Hàng hải Thương mại Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 60 Hai Bà Trưng, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy vi tính để bàn cho học sinh (phòng học môn tin học)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
2
Máy vi tính để bàn cho học sinh (phòng học môn tin học)
20
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
3
Rô bốt giáo dục
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
4
Tủ bảo quản kính hiển vi
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
5
Bộ thí nghiệm làm tiêu bản về quá trình nguyên phân và giảm phân
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
6
Bộ thí nghiệm thực hành phương pháp nghiên cứu vi sinh vật và sản phẩm ứng dụng
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
7
Bộ hóa chất làm tiêu bản NST, quan sát nguyên phân, giảm phân
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
8
Máy cất nước 1 lần
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
9
Cân điện tử
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
10
Tủ đựng hóa chất
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
11
Bình tam giác 100ml
5
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
12
Cốc thủy tinh 250ml
20
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
13
Bình tam giác 100ml
20
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
14
Cốc đốt
10
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
15
Ống nghiệm
100
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
16
Ống nghiệm có nhánh
10
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
17
Ống hút nhỏ giọt
20
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
18
Đũa thủy tinh
10
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
19
Thìa xúc hoá chất
20
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
20
Lưới tản nhiệt
5
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
21
Nút cao su không có lỗ các loại
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
22
Nút cao su có lỗ các loại
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
23
Ống dẫn
3
m
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
24
Kẹp ống nghiệm
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
25
Chổi rửa ống nghiệm
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
26
Panh gắp hóa chất
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
27
Bình xịt tia nước
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
28
Giá để ống nghiệm
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
29
Khay mang dụng cụ và hóa chất
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
30
Khay đựng dụng cụ, hóa chất
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
31
Giấy quỳ tím
4
hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
32
Giấy pH
8
tệp
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
33
Giấy ráp
5
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
34
Kính bảo vệ mắt không màu
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
35
Mặt kính đồng hồ
8
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
36
Bộ thí nghiệm về nguộn điện hóa học
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
37
Bộ điện phân dung dịch
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
38
Thiết bị đo vận tốc và gia tốc của vật rơi tự do
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10
39
Thiết bị tổng hợp hai lực đồng quy và song song
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Lê Ích Mộc; Địa chỉ: Xã Kỳ Sơn - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng; Điện thoại:0225.3673.497
8
10

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ ÍCH MỘC như sau:

  • Có quan hệ với 8 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.909.180.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.885.798.328 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị dạy và học". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị dạy và học" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 93

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây